வாழைத்தண்டு

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

அதிக நீர்ச்சத்து- நார்ச்சத்து கொண்டது. சர்க்கரைச் சத்தும் உள்ளது. கொழுப்பைக் குறைக்கும். வயிற்றுப் புண்களைச் குணப்படுத்தும். சிறுநீர் எரிச்சலைப் போக்கும். ஊளைச் சதையைக் கரைத்து, உடல் பருமனைக் குறைக்கும்.

பெண்களின் மாவிடாய் கோளாறு- ரத்த அழுத்தத்துக்கு சிறந்த மருந்தாக பயன்படுகிறது, சிறுநீரகத்தில் தோன்றும் கற்களைக் கரைக்கும். அதிக உடல் பருமன் கொண்டவர்கள், தொப்பை உள்ளவர்கள் அடிக்கடி வாழைத்தண்டை உணவில் சேர்த்துக் கொண்டால் நலம்.

வாழைத்தண்டு அதிக குளிர்ச்சி கொண்டது என்பதால் அதை உண்ணும் நாட்களில் தயிர், மோரை தவிர்க்கவும். வாழைத்தண்டை சிறு சிறு துண்டுகளாக நறுக்கி மிளகு, சீரகம், பூண்டு, எலுமிச்சை சாறு கலந்து உப்பு போட்டு கொதிக்க வைத்து காலை உணவுக்கு முன் குடித்து வந்தால் உடல் கனம் குறைவதோடு ரத்த அழுத்தம் கட்டுக்குள் வரும்.

இதையும் படிக்கலாமே
மூக்கில் நீர் ஒழுகுதல், சளி உருவாகுதல்...
அல்சர் பிரச்சினைக்கு
வயிற்றுப்புண், மலச்சிக்கல் போக்கும் தி...
முட்டை
உடல் பருமனை குறைக்க உதவும் இயற்கை வழி...
வித விதமா புரியாணி செய்து அசத்தலாம் - ...
மனைவி கணவனிடம் இப்படியும் எதிர் பார்க்...
அடிக் கடி சுய இன்பத்தில் ஈடுபடுபவரா நீ...
பேஸ்புக் - மொபைலில் ஆபாச உரையாடலா - இண...
அதிகமாக பகிருங்கள்: மாதம் 30,000 அசத்த...
"அன்பு" என்ற ஒரு வார்த்தையில...
1நிமிடத்தில் ஹார்ட் அட்டாக் ஏற்பட்டவர்...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •