இந்தியாவில் பாசுமதி அரிசி பயிரிட அதிரடி தடை!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

பரேலி:சுவை மற்றும் நறுமணத்தால், தனி இடம் பிடித்த, நம் நாட்டின், பாசுமதியை பயிரிட, ம.பி., தமிழகம் உள்ளிட்ட, 22 மாநிலங்களுக்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது.இது குறித்து, இந்திய விவசாய ஆராய்ச்சி கவுன்சில் இயக்குனர், மஹாபாத்ரா கூறியதாவது:
இந்திய பாசுமதி அரிசிக்கு, ஆஸ்திரேலியா, பெல்ஜியம், பிரான்ஸ், ஜெர்மனி, நெதர்லாந்து, ஸ்வீடன், பிரிட்டன், டென்மார்க் மற்றும் ஸ்பெயின் உள்ளிட்ட நாடுகளில் தேவை அதிகமாக உள்ளது. 100 நாடுகளுக்கு, பாசுமதி அரிசி ஏற்றுமதி செய்யப்படுகிறது.சமீபகாலமாக, ரசாயன உரங்கள் அதிகளவில் பயன்படுத்தப் பட்டதாலும், இரண்டாம் நிலை விதைகள் விதைக்கப்பட்டதாலும், பாசுமதி அரிசியின் தரம் பாதிக்கப்பட்டது.

அரிசியின் மணம் மற்றும் சுவை குறைந்தது. பாசுமதி அரிசியை கொள்முதல் செய்யும் நாடுகள், அரிசியை ஆய்வு செய்து, மனிதர்களுக்கு கேடு விளைவிக்கும் விஷமாக மாறியுள்ளதாக கண்டறிந்தன.இதையடுத்து, பாசுமதி பயிரிட்டு வந்த, ஆந்திரா, மேற்கு வங்கம், அசாம், பீஹார், ஒடிசா, கேரளா, கர்நாடகா, குஜராத், தமிழகம், தெலுங்கானா உள்ளிட்ட, 22 மாநிலங்களில் பாசுமதி பயிரிட, இந்திய விவசாய ஆராய்ச்சி கவுன்சில் தடை விதித்துள்ளது.

உ.பி., உத்தரகண்ட், டில்லி, பஞ்சாப், ஹரியானா, ஹிமாச்சல பிரதேசம் மற்றும் ஜம்மு – காஷ்மீர் ஆகிய மாநிலங்களில் மட்டுமே பாசுமதி பயிரிட அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.இவ்வாறு அவர்கூறினார்.

இதையும் படிக்கலாமே
இளநரை நீங்க
குப்பைமேனி / பூனை வணங்கி மூலிகை
அனைவரும் விரும்பும் அத்திப் பழம்
பொடுகை விரட்டும் வெங்காயச்சாறு
சென்னையில் தெருத்தெருவாக மைக்கில் அறிவ...
அடச் ...சே... உடலுறவில் ஈடுபடுவது போல்...
பேஸ்புக்கில் அந்த மாதிரி விடயங்களில் ஆ...
உங்க ஹீரோ மாஸ்னா எங்க தல பக்கா மாஸ். ம...
தமிழ் நாட்டு இளைஞர்களை கவர்ச்சி மழையில...
இங்கு வெறும்கையுடன் வந்தவர்களை கோடீஸ்வ...
இறால் என்றாலே எல்லாருக்கும் பிடிக்கும்...
ஆண்கள் வயதில் மூத்த பெண்களை காதலிப்பது...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •