இந்தியாவில் பாசுமதி அரிசி பயிரிட அதிரடி தடை!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

பரேலி:சுவை மற்றும் நறுமணத்தால், தனி இடம் பிடித்த, நம் நாட்டின், பாசுமதியை பயிரிட, ம.பி., தமிழகம் உள்ளிட்ட, 22 மாநிலங்களுக்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது.இது குறித்து, இந்திய விவசாய ஆராய்ச்சி கவுன்சில் இயக்குனர், மஹாபாத்ரா கூறியதாவது:
இந்திய பாசுமதி அரிசிக்கு, ஆஸ்திரேலியா, பெல்ஜியம், பிரான்ஸ், ஜெர்மனி, நெதர்லாந்து, ஸ்வீடன், பிரிட்டன், டென்மார்க் மற்றும் ஸ்பெயின் உள்ளிட்ட நாடுகளில் தேவை அதிகமாக உள்ளது. 100 நாடுகளுக்கு, பாசுமதி அரிசி ஏற்றுமதி செய்யப்படுகிறது.சமீபகாலமாக, ரசாயன உரங்கள் அதிகளவில் பயன்படுத்தப் பட்டதாலும், இரண்டாம் நிலை விதைகள் விதைக்கப்பட்டதாலும், பாசுமதி அரிசியின் தரம் பாதிக்கப்பட்டது.

அரிசியின் மணம் மற்றும் சுவை குறைந்தது. பாசுமதி அரிசியை கொள்முதல் செய்யும் நாடுகள், அரிசியை ஆய்வு செய்து, மனிதர்களுக்கு கேடு விளைவிக்கும் விஷமாக மாறியுள்ளதாக கண்டறிந்தன.இதையடுத்து, பாசுமதி பயிரிட்டு வந்த, ஆந்திரா, மேற்கு வங்கம், அசாம், பீஹார், ஒடிசா, கேரளா, கர்நாடகா, குஜராத், தமிழகம், தெலுங்கானா உள்ளிட்ட, 22 மாநிலங்களில் பாசுமதி பயிரிட, இந்திய விவசாய ஆராய்ச்சி கவுன்சில் தடை விதித்துள்ளது.

உ.பி., உத்தரகண்ட், டில்லி, பஞ்சாப், ஹரியானா, ஹிமாச்சல பிரதேசம் மற்றும் ஜம்மு – காஷ்மீர் ஆகிய மாநிலங்களில் மட்டுமே பாசுமதி பயிரிட அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.இவ்வாறு அவர்கூறினார்.

இதையும் படிக்கலாமே
விளாம்பழம்
எருக்கம் பூ
இயற்கை கொடுத்த வரம் முருங்கை கீரை மற்ற...
சிந்திக்க சில வரிகள் சிந்தனைக்கு சில வ...
மணக்க மணக்க மட்டன் 65 மற்றும் ப்ரைட் ...
தொப்பையால் தொல்லையா இரண்டு வாரத்தில் த...
வக்கிரமான ஆண்களுக்கு ஆண்மை உணர்ச்சி ஆப...
இறப்புக்குப் பின் என்னவாகிறோம்?சொர்க்க...
3 சேவல்... 8 கோழி... மாதம் ரூ 20 ஆயிரம...
ஆடையை கிழித்து ஆபாச நடனமாடிய பிக் பாஸ்...
இந்திய உணவகத்தில் சாப்பிட்ட இளம் பெண்க...
பெண்களை காதலிக்க வேண்டும் என ஆசையா? இத...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •