இரவில் நிர்வாணமாக தூங்குவது நல்லதா? கெட்டதா?

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1
  Share

பெரும்பாலோனோர் நிர்வாணமாக தூங்கும் கருத்திலிருந்து வெடகப்பட்டு விலகுகின்றனர், ஏனெனில் அது ஒரு விபரீதமான நடவடிக்கையாகக் கருதப்படுகிறது.எனினும், நிர்வாணமாக படுக்கைக்குச் செல்லும் யோசனையை பார்த்து சிரிப்பதை விட, நீங்கள் நிர்வாணமாகத் தூங்குவதால் உண்மையில் ஏற்படும், உங்கள் வாழ்க்கை தரத்தை மேம்படுத்தும் அற்புதமான ஆரோக்கிய பலன்களைப் பற்றி தெரிந்தால் ஆச்சரியப்படுவீர்கள். நீங்கள் ஏன் இரவில் உங்கள் நைட்டி மற்றும் பைஜாமாக்களை விட்டு நிர்வாணமாக தூங்கும் பழக்கத்தை ஏற்படுத்திக் கொள்ள ஆலோசிக்க வேண்டும் என்பதை பற்றி சில கருத்துகள் ( உங்களுக்கு சொந்தமான தனி அறை இருந்தால்)

 


2. நீங்கள் ஒரு நேர்மறையானஉடல் வடிவத்திஅடையஉதவுகிறது
நம்மில பெரும்பாலோனோர் நேர்மறையான உடல் வடிவத்தை அடைய போராடி நமது உடல் எப்படி இருக்கிறதோ அப்படியே ஏற்றுக் கொள்கிறோம். ‘சரியான உடல்கள்’மூலம் மாதிரிகள் மற்றும் நடிகர்கள் படங்களால் தாக்கும் போது மட்டுமே, அது மிகவும் கடினமாகிறது.எனினும்,நிர்வாணமாகத் தூங்குவது படிப்படியாக உங்கள் உடல் குறைபாடுகளை ஏற்று உங்கள் உடல் வகையைத் தழுவ உங்களுக்கு உதவும். இது ஏனென்றால், தற்செயலாக நீங்கள் காலையில் கண்ணாடியில் பார்க்கும் போது, உங்கள் உடலின் பாக்ங்கள் நீங்கள் மிகவும் தீவிரமாக விரும்பாத பாகங்கள் தெரியும். நீங்கள் பல மணி நேரம் நிர்வாணமாக இருந்து உங்கள் உடள் எப்படி தெரிகிறது என்பதை செளகரியமாக உனரத் தொடங்குவீர்கள் மற்றும் உங்கள் உடல் சொத்துகளைக் கூட ஒரு மாறுதலுக்காக கவனிக்கத் தொடங்குவீர்கள் அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?


3. உங்களைகுளுமையாகவைத்திருக்க உதவுகிறது
கோடை காலத்தில்,மிக அதிக வெப்பம் மற்றும் ஈரப்பதம் நிலைகள் காரணமாக உறங்க பிரயாசைப் படுகிறோம்.உங்கள் இரவு கவுன் அல்லது பைஜாமாக்களுடன் படுக்கைக்கு செல்லுவதன் மூலம், நீங்கள் உண்மையை விட அதிக வெப்பமாக உணருவீர்கள். நிர்வாணமாக தூங்குவது சிறந்த உடல் வெப்பநிலையை பராமரித்து தூங்க உதவும்.இது கடுமையாக உங்கள் காற்றுச்சீரமைப்பி வெப்பநிலை குறைப்பது பற்றி கவலை இல்லாமல் ஒரு ஆழமான மற்றும் முழுமையான தூக்கத்திற்கு உங்களுக்கு உதவும். அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?


4. அது தோல் நிலையை தூர வைப்பதில் உதவலாம்
உங்கள் வேலைக்கு செல்லும் ஆடைகளுடன் ஒரு நீண்ட நாள் வெளியே இருந்த பின், உங்கள் தோல் அரிதாகவே நிலையான வெப்பம் மற்றும் ஈரப்பதத்தில் இருந்து தன்னை நிரப்பிக் கொள்ள வாய்ப்பைப் பெறுகிறது. நீங்கள் தூங்கும் போது, தான் உங்கள் தோல் இறுதியாக தன்னை ஆற்ற மற்றும் நிரப்பிக் கொள்ள நேரம் கிடைக்கிறது என்பது ஒரு தெரிந்த உண்மை. அதனால தான்’அழகு தூக்கம்’ என்ற சொல பெரும்பாலும் பயன்படுத்தப்படுகிறது.நிர்வாணமாக தூங்குவதன் மூலம்,இந்த செயல்முறை பாதிககும் படியாக உங்கள் தோலுக்கு எதிராக அழுத்த எந்த துணியும் இல்லை.உங்கள் தோல் மூச்சு விடிவதால் நீங்கள் வளரும் தோல் நிலைமைகள் மயிர்க்கால்கள் அழற்சி அல்லது அகால தோல் வயதாவது போன்றவற்றில்ஒரு குறைந்த ஆபத்தில் உள்ளனர் அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?


5. விந்துகளின் தரத்தைஅதிகரிக்கிறது
2015 ஆம் ஆண்டு ஸ்டான்போர்ட் பல்கலைக்கழகம் மற்றும் குழந்தை தேசிய ஆரோக்கிய நிறுவனம் மற்றும் மனித அபிவிருத்தி இருந்து அமெரிக்க ஆராய்ச்சியாளர்கள் நடத்திய ஆய்வில்,இரவு நேரத்தில் இறுக்கமான குத்துச்சண்டை வீரர்கள் உடைஅல்லது உள்ளாடை அணிவதுவிந்து தரத்தைபாதிக்கும் என்று தெரியவந்தது. இந்த ஆய்வின் ஒரு பகுதியாக இருந்த சுமார் 500 ஆண்களைகாலைமற்றும் இரவு நேரத்தில் தங்கள் விருப்பப்படி உள்ளாடை அணிய கூறப்பட்டது.அவர்கள் விந்து தரம்பின்னர்பதிவு செய்யப்பட்டது.அதில்பின்னர் கூட படுக்க போகும் போகும் கூடஅவர்களின் உள்ளாடைகளை அணிந்த அந்த ஒப்பிடுகையில் நாள் போது குத்துச்சண்டை அணிந்த இரவில் வீரர்களுடன் ஓப்பிடுகையில் நிர்வாணமாக்கப்பட்டு தூங்கி கொண்டிருந்தவர்களின்விந்து டிஎன்ஏ சிதறுண்டுபோதல் 25% குறைவாக இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.இந்த ஆய்வு, பால்டிமோரில் உள்ள இனப்பெருக்க மருத்துவ அமெரிக்கன் சொசைட்டி நடத்திய ஒரு வருடாந்திர கூட்டத்தில் ஆராய்ச்சியாளர்கள் மூலம் வழங்கப்பட்டது.எனவே நீங்கள் ஒரு குழந்தை கருவுறும் உங்கள் வாய்ப்புகளை மேம்படுத்த வேண்டும் என்றால்,நிர்வாணமாகதூங்குக! அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?


6. யோனி ஆரோக்கியத்தை ஊக்குவிப்பதில் உதவுகிறது
உங்கள் தோலைப் போலவே, உங்கள் யோனி கூட இரவு வேளைகளில் சுவாசிப்பதல், ஒரு ஆரோக்கியமானpH அளவுபராமரித்தல் மற்றும்பிறப்புறுப்பு சார்ந்த நோய்த்தொற்றுகள் தூர வைக்க அவசியமாகிறது.யோனி ஈஸ்ட் தொற்றுகள், சி கால்பிகன்ஸ் என்ற ஒருபூஞ்சை மூலமாகஈரமானமற்றும் சூடானஇடங்களில் வளர்கிறது.நிர்வாணமாகதூங்குவதன்மூலம், நீங்கள்உங்கள் பெண்பாகங்களைநல்ல காற்றோட்டமாகமற்றும் உலர்ந்த இடமாக வைத்திருக்க முடியும்மற்றும் பூஞ்சையால இனப்பெருக்கம் மற்றும் எந்த் வடிவ எரிச்சலையும் தடுக்க முடியும்.  அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?

இதையும் படிக்கலாமே
உலகின் மிகக்கொடிய நோயான கேன்சரை 24 மணி...
கொழுப்பைக் குறைக்கும் கொத்தவரைக்காய்
அதிகமாக பகிருங்கள். மகத்துவமும் மருத்த...
இயற்கை உணவு உண்ண ஆரம்பித்த பிறகு உடலில...
அதிகமாக பகிருங்கள் . ஒரு கப் கரட் ஜூஸி...
இதயம் பாதிப்படைந்து விட்டதா.? இனி கவலை...
தினமும் 8 மணி நேரம் தூங்குவதற்கு ரூ.9 ...
பெண்கள் இந்த உணவுகளை கண்டிப்பா சாப்பிட...
50 நோய்களை குணமாக்கும் சின்ன வெங்காயத்...
அதிகமாக பகிருங்கள் .ஒரு கோப்பை நீரில் ...
பெண்கள் மட்டும் படிக்கவும்: நாப்கினை ப...
அதிகமாக பகிருங்கள்: குழந்தைகள் தவழ ஆரம...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1
  Share