சமந்தாவின் முதலிரவுப் படங்கள் – அவரே வெளியிட்டாரா?

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 207
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  207
  Shares

“அன்புக்குரியவர்களே எமது புரட்சி வானொலியின் சேவை தொடர இந்த பதிவின் இடையில் இருக்கும் விளம்பரத்தை கிளிக் செய்து உதவ முடியுமா.?”
ஹீரோயின்களில் போல்டானவர் என்று ஒருசிலரை சொல்லலாம். அவர்களில் நம்பர் ஒன் இடத்தை பிடித்திருக்கிறார் சமந்தா. நாக சைதன்யாவை திருமணம் செய்த கையோடு தனது பெயருடன் ‘அக்கினேனி’ என்ற வார்த்தையை இணைத்திருக்கிறார். இது நாக சைதன்யா வின் குடும்ப பெயராகும்.

முன்னதாக திருமண நெருக்கத்தில் கவர்ச்சியாக புகைப்படங் களை வெளியிட்டு பரபரப்பை ஏற்படுத்தி வந்த சமந்தா தற்போது மற்றொரு ஷாக் தந்திருக்கிறார்.தனது முதலிரவு அறையில் கட்டிலின் அருகே கவுன் அணிந்து பின்பக்கமாக திரும்பி நின்றபடி போஸ் தந்திருக்கிறார் சமந்தா. கவுனின் முதுகுபகுதியில் மிஸர்ஸ் அக்கினேனி என எம்பிராய்டரி செய்யப்பட்டிருக்கிறது. இது குடும்பத்தினர் வழக்கமாக அணிந்து கொள்ளும் உடை பாணியா? அல்லது தான் அணியும் கவுனில் மட்டும் ஸ்பெஷலாக மிஸர்ஸ் அக்கினேனி பெயரை பிரத்யேகமாக எம்பிராய்டரி செய்திருக்கிறாரா என்பதுபற்றி விளக்கம் இல்லை. “அன்புக்குரியவர்களே எமது புரட்சி வானொலியின் சேவை தொடர இந்த பதிவின் இடையில் இருக்கும் விளம்பரத்தை கிளிக் செய்து உதவ முடியுமா.?”

இதையும் படிக்கலாமே
நயன்தாரா நடித்துள்ள புத்தம் புதிய பட ட...
படித்தாலே அழுகை வரும் சமந்தா வாழ்க்கை...
கோடி ரூபாய் கொடுத்தாலும் இந்த நடிகருடன...
குழந்தையின் உயிரைக் குடித்த தொலைக்காட்...
டான்ஸரிடம் காதலை சொன்ன பிரபல தமிழ் நடி...
மது அருந்த அவருடன் வரும்படி கட்டாய படு...
வாழைப்பழம் சாப்பிட்டதால் பிரபல பாடகிக்...
பெண்களுக்கான பாலியல் தொல்லைக்கு முற்ற...
நடிகை ஹன்சிகாவின் கணவர் இவர் தானாம் .....
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!
பூட்டிய வீட்டிலிருந்து 2 நாட்களாக கதறி...
என்ன தான் நடக்குது டெல்லியில்..! அடுத்...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 207
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  207
  Shares