எமி ஜாக்சனின் கவர்ச்சி புகைப்படங்களால் அதிர்ச்சியான ரசிகர்கள் .எமி தமிழுக்கு வேண்டாமாம்

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 115
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  115
  Shares

வரைமுறை மீறும் நடிகை எமி ஜாக்சன்.
தமிழ் திரைப்படங்களில் நடிப்பதை தடுக்க வேண்டும் ரசிகர்கள்.”மதராசபட்டினம் திரைப்படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமான எமி ஜாக்சன். தொடர்ந்து இந்தியாவில் தங்கி படங்களில் நடிக்க தொடங்கிவிட்டார். இங்கிலாந்து மாடலான இவர் கவர்ச்சியாக நடிக்க தயங்குவதில்லை.இதனால் இவருக்கு பட வாய்ப்புகள் குவிந்தது. தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி என மூன்று மொழிகளிலும் நடித்துள்ளார். பாலிவுட் படங்கள் பெரிதாக வெற்றிக்கொடுக்கவில்லை என்றாலும் தமிழ் சினிமா வெற்றிகளை தந்தது. தற்போது ஷங்கர் இயக்கத்தில் வெளியாக இருக்கும் 2.0 படத்தில் ரஜினியுடன் நடித்துள்ளார். ஹாட் சமூக வலைத்தள நட்சத்திரங்களில் இவரும் ஒருவர். கவர்ச்சி படங்களை வெளியிட கொஞ்சம் கூட தயக்கம் காட்டுவதில்லை. டாப்லெஸ் புகைப்படங்களை அதிக அளவில் வெளியிட்டுள்ளார்.

“அன்புக்குரியவர்களே எமது புரட்சி வானொலியின் சேவை தொடர இந்த பதிவின் இடையில் இருக்கும் விளம்பரத்தை கிளிக் செய்து உதவ முடியுமா.?”
தற்போது, தன்னுடைய மர்ம உறுப்புக்கள், மார்பகங்கள் அப்படியே தெரியும் படியான கன்றாவியான ட்ரான்ஸ்ப்ரன்ட் உடையை அணிந்து புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். அப்படி வெளிப்டையாக தெரியும் பாகங்களை சென்சார் செய்யாமல் அப்படியே இணையத்தில் பரவ விட்டுள்ளார் நடிகை எமி.
ஆனால், அந்த புகைபடத்தை இங்கே சென்சார் செய்தே உங்களுக்கு காண்பிக்கிறோம், இதோ அந்த புகைப்படம்
இந்த புகைப்படம் தற்போது வைரலாக பரவி வருகிறது.
“அன்புக்குரியவர்களே எமது புரட்சி வானொலியின் சேவை தொடர இந்த பதிவின் இடையில் இருக்கும் விளம்பரத்தை கிளிக் செய்து உதவ முடியுமா.?”


பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 115
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  115
  Shares