நாட்டையே உலுக்கிய நெல்லை தீக்குளிப்பு சம்பவம் ,

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 64
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  64
  Shares

உயிருக்கு ஆபத்தான நிலையில் உள்ளவரை நேரில் பார்வையிட்ட வைகோ ஒரு வாசகரின் கருத்து

ஏதும் அறியா ஒரு வயது பிஞ்சு குழந்தையை தீயிட்டு கொழுத்தும் முன் வலி அறியா பிஞ்சின் வலியை தந்தையால் உணர முடியாமல் போனது ஏனோ தெரியவில்லை. கந்து வட்டி ஒரு தந்தையை அந்த அளவிற்கு தள்ளியுள்ளது என்று எடுத்துக் கொள்வதா ? தண்டனை பெற்ற தர தன் பிஞ்சு மகள்களையும் அன்பு மனைவியையும் பலி கொடுத்து விட்டார் என எடுத்துக் கொள்வதா ?

நம் சட்டத்தில் இருக்கும் ஓட்டைகள் பணக்காரனுக்கு சாதகமாகத்தானே இருக்கும் என்பது தந்தைக்கு தெரியாமல் போனது ஏன் ? அவசரப்பட்டு விட்டாரே!நாளைக்கு அவன் காலரை தூக்கி விட்டு தன் குடும்பத்துடன் உல்லாசமாக உலா வருவானே உன் குடும்பத்தையே நீ தீக்கிறையாக்கி விட்டாயே!எதுவாக இருந்தாலும் கந்து வட்டி கொடுமையையும் ஏற்றுக் கொள்ள முடியாது. அதற்காக பிஞ்சு குழந்தைகளை தீயிட்டு கொழுத்தியதையும் ஏற்றுக் கொள்ள முடியாது.

அந்த காட்சிகளை பார்க்கும் எவரின் கண்களும் கலங்காமல் இருக்க முடியாது!ஏழைகளை வாழ வைப்போம் எனக் கூறி விட்டு வரும் அரசியல்வாதிகள் அவர்களை சாகடிக்கின்றார்களே 6 மாசமாக அலைந்தவருக்கு நீதி கொடுத்திருந்தால் தனது மனைவி மகள்களுடன் அவர் சந்தோஷமாக இந்நேரம் இரவை கழித்திருப்பாரே ? கருகிப் போயிருக்க மாட்டேரே பாவிகள் யார் ?

இதையும் படிக்கலாமே
வன்னிக்குள் தலைவர் பிரபாகரன் காட்டிய இ...
பெண் உறுப்பினுள் மிளகாய்த் தூள் தூவி ம...
வருமானவரி துறையின் திடீர் பாய்ச்சல். ம...
ஜெயலலிதா தொடர்பில் வெளியான அதிர்ச்சி ச...
ஜெயலலிதா ஒக்டோபர் மாதமே உயிரிழந்து விட...
ஜெயலலிதா மகள் என கூறும் அம்ருதா பற்றி ...
அமெரிக்கா ஜனாதிபதியின் மகளுக்கு நடிகை ...
நான்காம் ஈழப் போரை திசை திருப்ப புலிகள...
பெண்ணை இழுத்துச் சென்று ஆடைகளை கிழித்த...
சசிகலா இறந்து விட்டார் " பிரபல அர...
தயாராகியது சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினியின் கட...
நடிகர் ரஜினியின் சொத்து மதிப்பு இவ்வளவ...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 64
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  64
  Shares