கடலில் தவறி விழுந்த நடிகை ஸ்ரேயா!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 80
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  80
  Shares

சிவாஜி’ பட நாயகி ஸ்ரேயாவை அவ்வளவு சீக்கிரம் யாரும் மறந்திருக்க மாட்டோம். அதன் பின் அவர் நிறைய தமிழ்ப் படங்களில் நடிக்கவில்லை என்றாலும், அந்த ஒரு படமே அவருடைய பெயரை சொல்லிக் கொண்டிருக்கும். தற்போது ‘நரகாசுரன்’ தமிழ்ப் படத்தில் நடித்து வருகிறார் ஸ்ரேயா.

சமீபத்தில் இந்தோனேசியாவில் உள்ள பான்டா கடல் பகுதியில் கடலுக்கடியில் நீரில் ஒரு போட்டோ ஷுட் ஒன்றை நடத்தியுள்ளார். கடலுக்கடியில் புகைப்படம் எடுக்கும் கலைஞரான அனுப்ஜ்கட் என்பவர் அந்த போட்டோஷுட்டை நடத்தியிருக்கிறார். பிகினி உடையில் எடுக்கப்பட்ட புகைப்படங்களை ஸ்ரேயாவும், அனுப்பும் பகிர்ந்திருக்கிறார்கள்.

பொதுவாக இப்படி கடலுக்கடியில் போட்டோஷுட் எடுப்பதை ஹாலிவுட் நடிகைகள்தான் செய்வார்கள். ஸ்ரேயா, திடீரென இப்படி எடுத்ததற்கான காரணம் தெரியவில்லை. அவருக்கு அதிக பட வாய்ப்புகள் இப்போது இல்லை. இருந்தாலும் தான் இன்னும் இளமையாக இருப்பதைக் காட்டிக் கொள்ள இப்படி ஒரு போட்டோஷுட்டை நடத்தியிருக்கவும் வாய்ப்பிருக்கிறது.

இதையும் படிக்கலாமே
Trigger sakthi game begins
கருப்பையை காலால் உதைத்து வெளியே வந்த க...
அதிர்ச்சியில் சினி பிரமுகர்கள் - பிரபல...
தெரிந்துகொள்வோம்: உங்கள் குழந்தைகளிடம்...
88 மாணவிகளின் ஆடைகளை அகற்றி ஆசிரியர் க...
அந்த நடிகையுடன் ஒரு நாள் ... லொள்ளு நட...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்!
அனைவரும் பகிருங்கள்: பலவீனத்தைப் பலமாக...
அண்ணியுடன் 15 வயது சிறுவனுக்கு நடந்த த...
பிக் பாஸ் ஜூலியின் ஹீரோ யார் தெரியுமா...
வாட்சப்பில் சொன்ன ஒரு வார்த்தையால் இளம...
1000ஆண்டுகள் பழமை வாய்ந்த அம்மனுக்கு ஆ...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 80
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  80
  Shares