அறிவியல் கூறும் உண்மைகள்: நாய்கள் ஊளையிட்டால் மரணம் நிச்சயம்.!

நள்ளிரவில் அனைவரும் தூங்கிக்கொண்டிருக்கும் வேளையில், நாய் தீடீரென்று ஊளையிடும். நாய் ஊளையிடுவதை அனைவரும் கெட்ட சகுனமாக கருதி வருகின்றனர்.

ஆனால், அதில் இருக்கும் உண்மை என்னவென்று தெரியுமா?

நள்ளிரவு நேரங்களில் நாய் ஊளையிடுவது இயல்பான விசயம். பொதுவாகவே நாய்கள் மனிதனிடம் மிகவும் பாசமாக இருக்கின்ற விலங்கினம். இரவில் அனைவரும் தூங்கிய பின்பு, நாய்கள் தனியாக இருக்கின்ற எண்ணத்தில் கவலைப்பட்டு அழுவதாக அறிவியல் கூறுகின்றது.அன்பிற்கினிய சொந்தங்களே, புரட்சி வானொலியின் இந்தப் பதிவு பிடித்தால் மறக்காம ஷேர் செய்யுங்கள், புரட்சி வானொலியையும் கேட்க மறவாதீர்கள்.

அந்த நேரத்தில், நமது கவனத்தினை ஈர்ப்பதற்காக கத்தவும், அழுகவும் நாய்கள் அவ்வாறு செய்கிறதாம். நாய்கள் ஊளையிடும் சமயத்தில்,சிறிது நேரம் அதன் அருகில் நின்று, அதனுடன் பேச்சு கொடுத்தால் அது அமைதி ஆகிவிடுமாம்.

அதனோடு, “நாய்கள் ஊளையிட்டால் மரணம் வரும்” என்று பொதுவாக மூடநம்பிக்கை நம்மிடம் இருந்து வருகின்றது. இனிமேல், நாய் ஊளையிடுவதை பற்றி பீதி அடையாமல் நிம்மதியாக தூங்குங்கள்.அன்பிற்கினிய சொந்தங்களே, புரட்சி வானொலியின் இந்தப் பதிவு பிடித்தால் மறக்காம ஷேர் செய்யுங்கள், புரட்சி வானொலியையும் கேட்க மறவாதீர்கள்.

இதையும் படிக்கலாமே
Bigg Boss - வையாபுரி இன்று வெளியேறுகிற...
மருத்துவமனையில் அஜித் அதிகம் பரவும் வீ...
நாகரீகம் இல்லையா உனக்கு? மேடையிலேயே தன...
சினேகன் தோல்வியின் 5 காரணம் Vijay Tv வ...
கடவுள் காவல் துறை அதிகாரியாகவும் வரலாம...
இலங்கையைச் சேர்ந்த பெண் 26 வருடங்களுக்...
காதலித்த குற்றத்திற்காக பெண்ணை நிர்வாண...
மகள் பெற்றோருக்கு எழுதிய கடிதம் .! அதி...
25 குழந்தைகளின் உயிரை காப்பாற்றிய ஓட்ட...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்!
சுவரெல்லாம் துர்நாற்றம் வீசிய வீடு ..!...
கணவரால் என் உயிருக்கு ஆபத்து".என்...