பிக் பாஸ் பிரபலங்களை சந்திக்க ஆசையா? இதோ ஓர் அரியவாய்ப்பு.

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.7K
 •  
 •  
 •  
 • 810
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.5K
  Shares

பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் அடுத்த சீசன் எப்போது ஆரம்பமாகும் என்பது தான் பலரின் எதிர்பார்ப்பு. ஏற்கனவே முதல் சீசன் முடிந்து ஆரவ், சினேகன், ஹரீஷ் ஆகியோர் வெற்றியாளர்களாக அறிவிக்கப்பட்ட நிலையில் இந்த நிகழ்ச்சியை மறுஒளிபரப்பு செய்தால் நன்றாக இருக்குமே என்பது பலரின் ஏக்கம்.போட்டியில் கலந்துகொண்டவர்கள் அனைவரும் அடுத்தடுத்து சினிமாவில் பிசியாகிவிட்டனர். அடிக்கடி அவர்கள் பார்ட்டி, ஹோட்டல்களில் கூடி பொழுதுபோக்கி வரும் புகைப்படங்கள் சமூகவலைதளங்களில் அடிக்கடி வெளியாவதை காணமுடிகிறது.புரட்சி வானொலியின் இந்த பதிவு பிடித்திருந்தால் நண்பர்களுடன் பகிர்ந்துகொள்ளுங்கள் இந்நிகழ்ச்சியில் பலரின் விமர்சனங்களுக்கு ஆளானவர் காயத்திரி ரகுராம். இவர் தற்போது ட்விட்டர் ஒன்றில் தகவல் வெளியிட்டுள்ளார். வரும் 14 ம் தேதி மாலை 6 மணிக்கு சென்னை நுங்கம்ப்பாக்கத்தில் புதில் ஹோட்டல் ஒன்றின் திறப்பு விழா நடைபெறவுள்ளது.என்னுடன் மற்ற ஹவுஸ் மேட்ஸையும் நீங்கள் சந்திக்கலாம் என அவர் கூறியுள்ளார்.

இதையும் படிக்கலாமே
அல்சர் பிரச்சினைக்கு
எருக்கம் பூ
சில் சில் ஐஸ் கட்டி உங்க அழகை எப்படி ம...
வீட்டில் செல்வம் குறைவதற்கான காரணங்களு...
அடச் ...சே... உடலுறவில் ஈடுபடுவது போல்...
லண்டனில் கொடிகட்டிப் பறக்கும் தமிழன்.....
இலியானா தற்கொலை முயற்சி? காரணம் இது தா...
மகளின் திருமண விழாவில் ரசிகர்களை கண்கல...
தாம்பத்தியத்தில் அதிகமாக ஈடுபடுவது உடல...
காதலிக்காக தலையை மொட்டையடித்துக்கொண்ட ...
அரசியலில் குதிக்கும் நயன்தாரா.! இந்த க...
பிரபல இயக்குனரின் முகத்தில் அறைந்த நயன...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.7K
 •  
 •  
 •  
 • 810
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.5K
  Shares