தமிழ் இளைஞர்களின் கனவு கன்னிக்கு 24ம் திகதி திருமணம்?

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 3.5K
 •  
 •  
 •  
 • 1.2K
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  4.8K
  Shares

தமிழ்த் திரையுலகில் விஜயகாந்த் நடித்த ‘எங்கள் அண்ணா’ படத்தில் அவருக்கு ஜோடியாக அறிமுகமானவர் நமீதா. தொடர்ந்து பல படங்களில் நாயகியாக நடித்தார். கிளாமராக நடித்து அவருக்கென்று ரசிகர்களிடத்திலும், தமிழ் சினிமாவிலும் அவருக்கென ஒரு இடத்தைப் பிடித்தார். ஆனால், கடந்த சில வருடங்களாக அவருக்கு சினிமாவில் சரியான வாய்ப்புகள் இல்லை. சமீபத்தில் டிவியில் கூட ‘பிக் பாஸ்’ நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டார்.
புரட்சி வானொலியின் இந்த பதிவு பிடித்திருந்தால் நண்பர்களுடன் பகிர்ந்துகொள்ளுங்கள்
தற்போது தமிழில் ‘பொட்டு’ என்ற ஒரே ஒரு படத்தில் மட்டுமே நடித்து வரும் நமீதா வரும் 24ம் தேதியன்று திருமணம் செய்து கொள்ள உள்ளார். இது பற்றிய அறிவிப்பு நமீதா தரப்பிலிருந்து இன்னும் வெளியாகவில்லை. ஆனால், ‘பிக் பாஸ்’ நிகழ்ச்சியில் நமீதாவுடன் கலந்து கொண்ட ரைசா அவருடைய டிவிட்டரில் ஒரு வீடியோ மூலம் இதைத் தெரிவித்துள்ளார். அந்த வீடியோவில் நமீதாவும் அவர் திருமணம் செய்து கொள்ளப் போகும் நபரையும் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளார்.நமீதாவின் திருமணம் பற்றிய அறிவிப்பை அவர் வெளியிடாமல் ரைசா வெளியிட்டிருப்பது ஆச்சரியமாக உள்ளது. இதன் பிறகு நமீதா தரப்பிலிருந்து அறிவிப்பு வந்தாலும் வரலாம்.

இதையும் படிக்கலாமே
தமிழச்சிகளுக்கு வீரம் பிறந்த இடம் தெரி...
அஜித் படத்தில் நடிக்க ஆசைப்படும் ஓவியா...
சிறிய பட்ஜெட் படங்களை அலைக்கழிக்கும் ச...
நடிகை அமலாபால் - ஆர்யா காதல் வலையில்?
எவ்வளவு கோடி கொடுத்தாலும் அந்த உடை அணி...
உங்கள் கனவுகன்னியின் மெஹெந்தி புகைப்பட...
துடிக்க துடிக்க பெண்ணின் தலையில் கல்லை...
திருமணதிற்கு முதல் நாள் காதலனுடன் நான்...
மெல்பேண் - ஆஸ்திரேலியாவில் மாபெரும் பொ...
151 வருடங்களுக்கு பிறகு பூமியில் 3 நில...
யாழ்ப்பாணத்தில் பெண்கள் குளிப்பதை படம்...
சுமையாகிய தாய்...பிள்ளைகள் செய்த கொடூர...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 3.5K
 •  
 •  
 •  
 • 1.2K
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  4.8K
  Shares