இப்படிப்பட்ட ஆண்களா நீங்கள்? உங்களை பெண்கள் வெறுப்பதற்கு காரணம் தெரியுமா? இதோ..!

பெண்கள் இந்த ஏழு வகையான ஆண்களுடன் பழக விருப்பம் இருப்பதில்லையாம்..

வகை #1

“நான் இதுவரைக்கும் யார பார்த்தும் கல்யாணம் பண்ணிக்கலாம்-னு யோசிச்சதே இல்ல. உன்ன பாக்குற வரைக்கும்..” என டச் டயலாக் பேசும் ஆண்களுடன் பெண்கள் உடனே தொடர்பை நிறுத்தி விடுவார்கள். ஏன் என்றால், இவர்கள் எல்லாரிடமும் இப்படி தான் கூறுவார்கள் என பெண்கள் எண்ணுகின்றனர்.அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?

வகை #2

நான் எல்லோரிடமும் மிக ஜோவியலாக இருப்பேன், சோசியல் பர்சன் என்ற பெயரில், உடன் இருக்கும் போதெல்லாம் யாருடனாவது போனில் பேசிக் கொண்டிருக்கும் நபருடன் பெண்கள் பழக விரும்பிவதில்லையாம். இவர்கள் எப்போது உடன் இருப்பவர்களுக்கு முக்கியத்துவம் தரமாட்டார்கள் என்ற எண்ணம் பெண்களிடம் உண்டாம். அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?

வகை #3

எதற்கெடுத்தாலும் ஏதோ ஐ.ஏ.எஸ் தேர்வுக்கு பதில் எழுதுவது போல மிகவும் யோசித்து, தயங்கி தயங்கி பேசும் ஆண்களை பெண்கள் விரும்புவதில்லை. இவர்களுடன் இருந்தால் ஒரு நாள் கூட ஒரு யுகம் போல மெதுவாக நகரும் என்ற எண்ணமாம்.

வகை #4

தன்னுடன் பழகும் ஆண் மிக ரிச்சாக இருக்க வேண்டும் என்றெல்லாம் பெண்கள் ஆசைப் படுவதில்லையாம். பார்த்ததும் பழகி பார்க்க வேண்டும் என்ற எண்ணத்தை தூண்டும் நபராக இருப்பதுதான் ஆர்வத்தை தூண்டும் என்கின்றனர் பெண்கள். ஆக பணத்தை வைத்து பிடித்த பெண்ணை எல்லாம் கரெக்ட் செய்திட முடியாதாம்.அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?

வகை #5

பணிவான ஆண்களை பெண்களுக்கு பிடிக்கும். ஆனால், அதற்காக எல்லாவற்றுக்கும் அடங்கி போகும் ஆண்களை பெண்கள் நேசிப்பதில்லை. கோபப்பட வேண்டிய இடத்தில் கோபப்பட வேண்டும், ஆண் ஆணாக நடந்துக் கொள்ள வேண்டும் என்கிறார்கள். கெத்தாக நடந்து கொண்டால் மிக பிடிக்குமாம்.

வகை #6

தான் இப்படி, அப்படி என்று பெருமை பீத்திக்கொள்ளும் ஆண்களை பெண்கள் விரும்புவதில்லை. இவர்கள் அதிக ஈகோ காண்பிப்பார்கள். பெண்களை தங்களுக்கு கீழ் இருக்கும்படி பார்ப்பார்கள் என பெண்கள் கூறுகின்றனர்.அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?

வகை #7

எல்லாவற்றிலும் கணக்கு பார்த்து ஒரு ப்ரோக்ராம் செய்த கணினி போல வாழ்க்கை நடத்தும் ஆண்களுடன் பழக பெண்கள் விரும்புவதில்லை. இவர்கள் பணத்தை மட்டும் தான் பார்ப்பார்கள், சந்தோசமாக இருக்க மாட்டார்கள் என பெண்கள் கூறுகின்றனர்.

இதையும் படிக்கலாமே
சன்னிலியோனின் இடத்தில் இவரா மகிழ்சியில...
ஜுலி இந்த விளம்பரம் உனக்கு தேவையா
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்!
தாய் தமிழுக்காக இசை நிகழ்ச்சி நடத்தும்...
பார்ப்போருக்கு இந்தியா மீது பாசத்தை வர...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்!
அமெரிக்க செல்ல உங்களுக்கு ஆசையா விசா வ...
உயிராக காதலித்து திருமணம் செய்த மனைவிய...
சேலை கட்டும் போது இதை கவனிக்கிறீர்களா....
சவூதி அரேபியாவிற்கு வீட்டு வேலைக்கு செ...
காதலனின் மோசமான செயலால் ப்ளேடால் தன் க...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!