எவ்வளவு கோடி கொடுத்தாலும் அந்த உடை அணிந்து நடிக்கமாட்டேன்: நயன்தாரா!!

நடிகை நயன்தாரா தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக உள்ளார். அதோடு இளம் நடிகர் இணைந்து நடிக்க விரும்பும் நடிகையாக உள்ளார்.அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?

தற்போது அவர் நடிப்பில் வெளியான அறம் படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. நயன்தாரா ரசிகர்களுடன் இணைந்து படத்தை பார்த்து அனைவரையும் வியப்பில் ஆழ்த்தினார்.

அடுத்து அவர் நடிப்பில் வேலைக்காரன், இமைக்கா நொடிகள் ஆகிய படங்கள் வெளியாகயுள்ளன. இந்நிலையில் இமைக்கா நொடிகள் படத்தில் நயன்தாரா போலீஸாக நடித்துள்ளாராம்.அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?

ஆனால், படத்தில் ஒரு காட்சியில் கூட நயன்தாரா காக்கி சட்டௌ அணிந்து நடிக்கவில்லையாம். மேலும் எத்தனை கோடி கொடுத்தாலும் காக்கி சட்டை அணிந்து நடிக்க மாட்டேன் என்று நயன்தாரா கூறியதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?

தல அஜித்தின் மகளா இது கொள்ளை அழகில் கு...
மறுபடியும் பொய் சொல்லி மாட்டிய ஜூலி கட...
நடிகை சமந்தாவின் கண்கலங்க வைக்கும் இன்...
கோட் பாதர் ,ஸ்கெட்ச்,பிரபல நடிகை மரணம்...
உலக நாயகன் மகள் ஸ்ருதி ஹாசனுக்கு டும் ...
ச்சீ என்ன தான் நடிகை என்றாலும் இப்படி ...
யார் சொன்னாலும் கேட்க மாட்டோம் ஆதாரம் ...
பிரபல நகச்சுவை நடிகர் தற்கொலை. காரணம் ...
போட்டோவ பார்த்ததும் ஹாலிவுட் நடிகை என்...
தனது மகளின் வயதில் இருக்கும் பெண்ணோடு ...
பிரபல நடிகர் தனுஷின் லீலைகளை அம்பலபடுத...
ஜூலியை கவனித்துக் கொள்ள ஒரு மனேயர் வேண...