பிரபல நடிகை தூங்கும்போது செல்ஃபி எடுத்த நடிகர்

நடிகர், நடிகையுடன் செல்ஃபி எடுப்பதில் ரசிகர்கள் மட்டுமல்லாமல் சக நடிகர், நடிகைகளே ஒன்றாக நின்று செல்ஃபி எடுத்துக்கொள்கின்றனர். இதுவொரு பேஷனாகவே மாறியிருக்கிறது.

ரகுல் ப்ரீத் சிங் இதுவரை நூற்றுக்கணக்கானவர்களுக்கு செல்ஃபி போஸ் கொடுத்திருக்கிறார். சமீபத்தில் ரகுலுக்கு தெரியாமலே அவர் தூங்கும்போது நடிகர் ஒருவர் செல்ஃபி எடுத்து நெட்டில் படரவிட்டார். அதைப்பார்த்து ஷாக் ஆனார் ரகுல்.அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?

தமிழ், தெலுங்கில் நடித்து வருகிறார் ரகுல். சிரஞ்சீவி உறவினர் சாய் தரம் தேஜ். இவருடன் வின்னர் படத்தில் நடித்திருந்தார் ரகுல். அன்றுமுதல் இருவரும் நட்புடன் பழகி வருகின்றனர்.

ஒரு படப்பிடிப்பில் நடித்து முடித்து ஓய்வு நேரத்தில் தனது அறையில் ஈஸிசேரில் சாய்ந்தபடி அமர்ந்தார் ரகுல். உண்ட மயக்கம் கண்ணை சுழற்ற வாயை திறந்தபடி ஆழ்ந்து தூங்கிக்கொண்டிருந்தார்.அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?

அங்குவந்த சாய் தரம் திடீரென்று தனது செல்போனை எடுத்து அவரது அருகில் அமர்ந்து செல்ஃபி புகைப்படம் எடுத்தார். இது ரகுலுக்கு தெரியாது. சமீபத்தில் ரகுலின் பிறந்த நாளன்று அந்த புகைப்படத்தை அனுப்பி அவருக்கு வாழ்த்து கூறினார் சாய். அதைக்கண்டு ஷாக் ஆன ரகுல்,’பிறந்த நாள் வாழ்த்துக்கு நன்றி ஆனால் படம்தான்….’ என்று தனது அதிருப்தியை வெளிப்படுத்தினார். அதை சாய் கண்டுகொண்டதாக தெரியவில்லை.அன்பிற்குரியவர்களே, எமது சேவை தொடர , நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா?

இதையும் படிக்கலாமே
AR.Rahman
American Pie Reunion - அடல்ஸ் ஒன்லி - ...
த்ரிஷா இல்லனா நயன்தாரா-2 விரைவில்!!!
ஆவணக்கொலைகளை துகிலுரிக்கும் "களிற...
திருமணமான மூன்றே நாளில் பிரபல நடிகையின...
சொன்னதை செய்யாத ஓவியா.கவலையில் ரசிகர்க...
மெர்சல் படம் தொடர்பில் அஜித் ரசிகர்களை...
இனி நடிக்கவே மாட்டேன் சிம்பு பட இளம் ந...
நடிகை சமந்தா ஹனிமூன் புகைப்படங்களை வெள...
வாழ்கையில் நிறைய காயங்களோடு மனம் திறந்...
சம்பளத்தை குறைத்த தல அஜித்? அதிர வைக்க...
எவ்வளவு கோடி கொடுத்தாலும் அந்த உடை அணி...