ஆணாக மாறிய இந்திய இளைஞர்களின் கவர்ச்சி தேவதை என்று அழைக்கப் படும் பிரபல நடிகை.அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.6K
 •  
 •  
 •  
 • 521
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.2K
  Shares

அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
ஆணாக மாறும் பிரபல கவர்ச்சி நடிகை – வெளியான புகைப்படம் – ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி
ஆபாச படங்களில் நடித்தது வந்த சன்னி லியோன். பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி மூலம் இந்தியாவிற்கு வந்தார். அவரை பாலிவுட் உலகம் அரவணைத்து கொண்டது. சன்னி லியோன் தமிழ் படமான வடகறியில் ஒரு பாடலுக்கு நடனம் ஆடி உள்ளார். தெலுங்கிலும் இப்போது நடித்து வருகிறார். பாலிவுட்டில் பத்துக்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துவிட்ட சன்னிலியோன் மும்பையிலேயே செட்டில் ஆகிவிட்டார்.

சன்னி லியோன் பாலிவுட்டில் தனக்கு உள்ள ஆபாச பட நடிகை என்ற இமேஜை மாற்ற முயன்று வருகிறார். தனது கடந்த காலத்தை மறக்க வேறுபட்ட கேரக்டர்களில் நடிக்கவும் மக்கள் தனது திறனை உணரவும் உணர்வு பூர்வ முடிவு எடுத்து உள்ளார்.தற்போது ஒரு புதிய படத்திற்காக ஆணாக நடிக்க இருக்கிறார். அதற்காக மேக்கப் எல்லாம் போட்டு ஒரு புகைப்படத்தை எடுத்து தன்னுடைய டுவிட்டரில் ஷேர் செய்துள்ளார். இதை பார்த்த அவரது ரசிகர்கள் சற்றே அதிர்ச்சியடைந்தனர்.எப்படி வந்தாலும் ரசிப்போம் என்று கூரும் ரசிகர்கள் இருக்கும் வரை சன்னி லியோன் காட்டில் அடை மழை தான் வேற என்ன சன்னியின் இந்த புகைப்படம் தான் பாலிவுட்டில் தற்போதைய ஹாட் டாபிக். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

இதையும் படிக்கலாமே
விரலை_வெட்ட_வேண்டாம்
ஒரு மாதத்தில் சர்க்கரை நோயை விரட்ட எளி...
ஆரோக்கியத்திற்கு இயற்கை பானம்!
நடிகை சமந்தா & நாகசைதன்யா திருமண ...
இத்தனை ஆபாசமாக ஓவியாவா ?திட்டித் தீர்க...
வீட்டில் செல்வம் குறைவதற்கான காரணங்களு...
உடலுறவு பற்றிய கட்டுக் கதைகளால் பாதிக்...
நிர்வாண புகைப்படம் வெளியிட்டு பிரபல பா...
அதிர்ச்சியூட்டும் ஆபத்து, நமக்குத் தெர...
இரவில் உறக்கத்தை தொலைத்து தவிப்பவரா நீ...
அதிகமாக பகிருங்கள் .அடிக்கடி ஏலக்காய் ...
கைகுலுக்குவதால் ஆபத்து .அமெரிக்கா ஆரச்...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.6K
 •  
 •  
 •  
 • 521
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.2K
  Shares