ஜூலி மறந்தாலும் ரக்சனுக்கு நான் இருக்கிறேன். ரக்சனின் முன்னாள் காதலி அதிரடி பேட்டி.

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 2K
 •  
 •  
 •  
 • 764
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.7K
  Shares

அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியால் தமிழக மக்களின் ஒட்டு மொத்த வெறுப்பை சம்பாதித்தவர் ஜூலி. இவர் பிக்பாஸ் கொண்டாட்டம் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டார்.
அங்கு வந்திருந்த ரக்சனுடன் பழக்கம் ஏற்பட தொலைபேசி இலக்கங்கள் பரிமாறி கொண்டனர்.முதலில் நட்பு பின்பு காதலானது அதனால் ரக்சன் ஜூலிக்கு உதவலாம் என்ற எண்ணத்தில் விஜய் டிவியின் பல நிகழ்ச்சிகளுக்கு ஜூலியை சிபாரிசு செய்து கொண்டிருந்தார்.ஜூலிக்கு நல்ல வாழ்க்கை அமைய வேண்டும் என்ற எண்ணத்தில் பலரிடம் வாய்ப்பு கேட்டுக் கொண்டிருந்தார் ஆனால் ஜூலி கலைஞர் டிவியில் வாய்ப்பு கிடைத்த உடன் ரக்சனை மறந்து விட்டார்.

அவர் கொடுத்த மோதிரத்தை திருப்பி கொடுத்து விட்டார். இதனால் சிறிது நாட்கள் ரக்சன் பித்து பிடித்தவர் போல இருந்தார்.இந்த நிலையில் சமீபத்தில் ஒரு இணைய தளத்திற்கு பேட்டி அளித்த ஜாக்குலின் கூறும்போது, ரக்சன் தனது சொந்த முயற்சியால் விஜய் டிவியில் தொகுப்பாளர் ஆனவர். எல்லோருக்கும் உதவும் கொண்டவர். அவரால் பாதிக்கப்பட்டவர் என யாரும் கிடையாது.என்னுடைய நல்ல நெருங்கிய நண்பரும் கூட. இன்று அவருக்கு மிகப்பெரிய பிரச்னை ஏற்பட்டுள்ளது.மனதளவில் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார். அவர் யார் தலைக்கும் மசாஜ் செய்தோ அல்லது காக்கா பிடித்தோ இந்த நிலைக்கு வரவில்லை.ரக்சனுக்கு பெரிய அளவில் வாய்ப்புகள் வந்து கொண்டிருக்கின்றன. பெரிய திரையிலும் வாய்ப்புகள் வந்து கொண்டிருக்கின்றன.

விரைவில் நானும் ரக்சனும் விஜய் டிவியில் பெரிய நிகழ்ச்சி ஒன்றை தொகுத்து வழங்க இருக்கிறோம் என காரசாரமாக பேசி உள்ளார்.ஜாக்குலின் யாருடைய பெயரையும் குறிப்பிட்டு பேசவில்லை என்றாலும் அவர் ஜூலியைத்தான் தாக்கி பேசி உள்ளார் என்பது நன்கு தெரிந்துள்ளது. அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

இதையும் படிக்கலாமே
mersal movie
ஜாங்கிரி புகழ் மதுமிதா - செம காமெடி - ...
Trigger sakthi game begins
vijay
தர்காவில் நடிகை நயன்தாரா பிரார்த்தனை
நடிகை சமந்தாவா இப்படிச் செய்தார்?
பிக் பாஸ் ஜூலிக்கு டும் டும் டும் மாப்...
நடிகை கத்ரீனா கைப்புக்கு முத்தம் கொடுக...
தமிழ் இளைஞர்களின் கனவு கன்னிக்கு 24ம் ...
மணிரத்னம் தல அஜித் இணையும் வரலாற்று தி...
ஒரே ஒரு குறும்படத்தில் ஒட்டுமொத்த சமூக...
நடிகை ஆண்ட்ரியாவிடம் ஆபாசமாக பேசி பேட்...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 2K
 •  
 •  
 •  
 • 764
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.7K
  Shares