நடிகர் விக்ரமின் மனிதநேய செயல் . மற்றைய நடிகர்கள் கத்துக்கணும்யா கத்துக்கணும்.

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.1K
 •  
 •  
 •  
 • 550
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.7K
  Shares

அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
திரிஷாவின் வீட்டிற்க்கே சென்று சியான் செய்துள்ள செயல்..! – கத்துக்கனும் யா..? கத்துக்கணும்..!த்ரிஷாவை சமாதானப்படுத்திய விக்ரம்.

ஹரி இயக்கத்தில் விக்ரம் நடிக்கும் படம் – சாமி-2. த்ரிஷா, கீர்த்தி சுரேஷ் கதாநாயகியாக நடிக்க கடந்த சில வாரங்களாக படப்பிடிப்பு நடைபெற்று வரும் இந்தப்படத்துக்கு ‘சாமி ஸ்கொயர்’ என்று வினோதமான பெயரை சூட்டியுள்ளனர்.புலி படத்தை தயாரித்த ஷிபு தமீன் தயாரித்து வரும் இந்த படத்தில் கீர்த்தி சுரேஷ் தான் கதாநாயகி. எனவே அவருக்கு அதிக முக்கியத்துவம் கொடுக்கப்பட்டதோடு, தன்னுடைய கேரக்டருக்கு முக்கியத்துவம் கொடுக்கப்படவில்லை என்பது தொடர்பாக ஏற்பட்ட சில கருத்து வேறுபாடுகள் காரணமாக சாமி-2 படத்திலிருந்து விலகுவதாக த்ரிஷா தெரிவித்திருந்தார்.மகளின் திருமண வேலையில் பிசியாக இருந்த விக்ரம், அண்மையில் த்ரிஷாவின் வீட்டுக்கே சென்று அவரை சமாதானப்படுத்தியிருப்பதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. விக்ரம் சமாதானப்படுத்தியதை அடுத்து இப்போது அந்த கருத்து வேறுபாடுகள் சரி செய்யப்பட்டுவிட்டதாகவும், த்ரிஷா மீண்டும் சாமி2 படத்தில் இணைய இருப்பதாகவும் தகவல் வெளியாகி உள்ளது.சென்னை டில்லியைத் தொடர்ந்து இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு இப்போது கேரளாவிலுள்ள கண்ணூரில் நடைபெற்று வருகிறது. படத்துல யார் நடிச்சா என்ன? நடிக்கலன்னா என்ன? நம்ம வேலையை பார்ப்போம் என இருக்கும் ஹீரோக்கள் மத்தியில் சியானின் இந்த பண்பை கத்துக்கணும்யா..! என்கிறார்கள் கோலிவுட் ரசிக பெருமக்கள்.அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

இதையும் படிக்கலாமே
தூக்கம் தொலைத்த இரவுகள் !!!
வாழைப்பூ உருண்டை பிரியாணி
களவு தொழிற்சாலை
ஆவணக்கொலைகளை துகிலுரிக்கும் "களிற...
துல்கர் சல்மானும் நான்கு நாயகிகளும் &q...
குறள் "388"
தீபாவளி யாரால் எதற்காக கொண்டாடப் படுகி...
மெர்சல் படம் தொடர்பில் அஜித் ரசிகர்களை...
உடலுறவில் இதெல்லாம் தப்பே இல்லை!
அதிகமாக பகிருங்கள் . ஒரு கப் கரட் ஜூஸி...
பிரபல தயாரிப்பாளர் தூக்கிட்டு தற்கொலை....
திரைப்பட பிரச்சனையால் தீபிகா படுகோன் எ...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.1K
 •  
 •  
 •  
 • 550
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.7K
  Shares