என் இடுப்பை பிடித்தபடி சுயஇன்பம் அனுபவித்தார் . பிரபல ‘ஜோ’ நடிகை புகார் .

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 2K
 •  
 •  
 •  
 • 521
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.5K
  Shares

அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
“படவாய்ப்பு கேட்டு சென்ற போது என் இடுப்பை பிடித்து சுய இன்பம் அனுபவித்தார்” – நடிகை பகீர் புகார்
லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ்: ஹாலிவுட் தயாரிப்பாளர் ஹார்வி வெயின்ஸ்டீன் மீது மேலும் ஒரு நடிகை பாலியல் பலாத்கார புகார் தெரிவித்துள்ளார்.

பிரபல ஹாலிவுட் தயாரிப்பாளர் ஹார்வி வெயின்ஸ்டீன் வாய்ப்பு கேட்டு வந்த பல நடிகைகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்துள்ளார். பலர் முன்பு சுயஇன்பம் அனுபவித்துள்ளார்.சுமார் 100 நடிகைகள் அவர் மீது பாலியல் புகார் தெரிவித்துள்ளனர். இந்நிலையில் மேலும் ஒரு நடிகை வெயின்ஸ்டீன் மீது பலாத்கார புகார் தெரிவித்துள்ளார்.ஜேன் டோ என்ற நடிகை வெயின்ஸ்டீன் மீது பலாத்கார புகார் தெரிவித்து வழக்கு தொடர்ந்துள்ளார். மார்கோ போலோ டிவி சீரியலில் வாய்ப்பு கேட்டு ஜேன் 2015ம் ஆண்டு வெயின்ஸ்டீனை சந்தித்துள்ளார்.வாய்ப்பு கேட்டு ஹோட்டலுக்கு வந்த ஜேனை இடுப்பை பிடித்து இழுத்து தன்னோடு சேர்த்து வைத்துக் கொண்டு சுயஇன்பம் அனுபவித்துள்ளார் வெயின்ஸ்டீன்.

2016ம் ஆண்டு மார்கோ போலோ சீரியலில் வாய்ப்பு கிடைத்த மகிழ்ச்சியை தெரியப்படுத்த ஜேன் வெயின்ஸ்டீனை அதே ஹோட்டலில் மீண்டும் சந்தித்துள்ளார்.ஜேனை பார்த்ததும் வெயின்ஸ்டீன் பாத்ரூமுக்கு சென்று வெறும் துண்டுடன் வந்துள்ளார். ஜேனை படுக்கையில் தள்ளி அவரை பலாத்காரம் செய்துள்ளார். கடைசியில் ஜேனுக்கு அந்த சீரியலில் வாய்ப்பு கொடுக்கப்படவில்லையாம். இந்நிலையில் ஜேன் தற்போது வெயின்ஸ்டீன் மீது வழக்கு தொடர்ந்துள்ளார். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

இதையும் படிக்கலாமே
Ar Murugadoss - "My first Bilingu...
மர்மம்,த்ரில்லர்,அதிரடியாய் வரலக்ஸ்மி ...
அய்யய்யோ இந்த போட்டோவெல்லாம் ஐஸ்வர்யா ...
தீபிகா படுகோன் மற்றும் பிரபல நடிகரின் ...
சூர்யா மற்றும் கார்த்தி நடிக்கும் அண்...
உங்க ஹீரோ மாஸ்னா எங்க தல பக்கா மாஸ். ம...
என்னைக் காட்டாயப்படுத்தி முத்தமிட்டார்...
கந்துவட்டி கடனுக்காக பிரபல தமிழ் நடிகை...
தளபதி 62ல் இணைந்த 8 தேசிய விருதுகளை கு...
ஜெயலலிதா மகள் என கூறும் அம்ருதா பற்றி ...
தளபதி 62வில் நடிக்கவுள்ள பிக் பாஸ் ஜூல...
பிரபல தமிழ் நடிகரின் மகள் திருமணத்திற்...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 2K
 •  
 •  
 •  
 • 521
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.5K
  Shares