அதிகமாக பகிருங்கள் . இந்த உற்சாக பானத்தில் மாட்டின் விந்தாணு கலக்கப் படுகிறதாம் .!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 2.3K
 •  
 •  
 •  
 • 521
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.8K
  Shares

அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
நீங்கள் குடித்து கொண்டிருப்பது மாட்டின் விந்தா..? பதறாமல் முதலில் இதை படியுங்கள்..!!
ரெட்புல் எனர்ஜி குளிர் பானங்களில் சேர்க்கப்படும் கெஃபைன் மூலப்பொருள், அளவுக்கு அதிகமாக சேர்க்கப்படுவதாக, இந்நிறுவனங்களுக்கு மத்திய சுகாதார மற்றும் சுற்றுப்புற மையம் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது.

ரெட்புல் எனர்ஜி குளிர் பானங்களில் சேர்க்கப்படும் கெஃபைன் மூலப்பொருள், அளவுக்கு அதிகமாக சேர்க்கப்படுவதாக, இந்நிறுவனங்களுக்கு மத்திய சுகாதார மற்றும் சுற்றுப்புற மையம் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது.சுற்றுப்புற சுகாதார மையம் 16 வகையான இதுபோன்ற பானங்களைக் கடைகளில் வாங்கி சோதனை கூடங்களில் வைத்து சோதனை செய்ததில் ஒவ்வொரு பானங்களின் லேபில்களிலும் குறிபிட்டுள்ளது.அதாவது அரசு நிர்ணயித்துள்ள அளவைக் காட்டிலும் கூடுதலாக கெஃபைன் என்ற மூலப்பொருளைச் சேர்த்துள்ளன என்ற அதிர்ச்சி தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

“ஒருவர் பருகும் ரெட்புல் எனர்ஜி பானத்தில், ஒரு கப் காஃபி சாப்பிடுவதற்குச் சமமான அளவிலேயே, கெஃபைன் சேர்க்கப்பட்டு தயாரிக்கப்படுகிறது” என்று, ரெட்புல் நிறுவனம் அறிவித்திருக்கிறது.மேலும் “இதே வகையில்தான் சுமார் 160 நாடுகளில் உள்ள எங்களின் நிறுவனங்களில் இப்பானம் தயாரிக்கப்படுகிறது” எனவும் ரெட்புல் நிறுவனம் கூறுகிறது.இதன் தயாரிப்பாளர்கள் மற்றும் விற்பனையாளர்கள், “இது போன்ற பானங்கள் பருகுபவர்கள், அவர்களுடைய மனது உஷார் நிலையில் இருப்பதற்கும், அவர்களின் வேலையில் அதிக கவனம் செலுத்துவதற்கும் விளயாட்டுப்போட்டிகளில் சுறுசுறுப்பாக இயங்குவதற்கும் உதவுகிறது.

ஆனால் அதிகமான் காஃபின் பருகுவதால் கடுமையான உடல் நல் பாதிப்பு ஏற்படலாம்” எனவும் கூறுகின்றனர்.இதன் பெயர் ரெட்புளுட்ரிங். இது காளை மாட்டை உணர் உண்டாக்கும் டைக்குளேரமேட் ஆக்சைட்.இது ரகசிய புனைபெயர் காளை மாட்டுக்கு போட்டு பின் எந்திரம் மூலம் மாட்டின் விந்து 100/ML.உரிஞ்சி மிஷீன் மூலம் எடுத்து பல மிகவும் ஆபத்தான கலவைகள் சேர்க்கப்பட்டு உடல் சக்திகாக இந்த பாணம் டின்களில் அடைக்கப்பட்டு விற்கப்படுகிறது.பன்னாட்டு கம்பொனிகள் விற்கிறது.பலர் ஆண்மை குறைவுகாகவும்.ஆண் அழகனாக வேண்டும் என குடிகின்றார்கள்.உண்மையில் இது காளைமாட்டின் விந்து. மனிதனை.பார்க்கின்சன்,மூளை ரத்தகசிவு,பக்கவாதம், நடுக்குவாதம், கடுமையான நரம்பு நோய்களை உண்டாக்கும் அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்

இதையும் படிக்கலாமே
நடிகை ஆண்ட்ரியாவிடம் ஆபாசமாக பேசி பேட்...
ஆண் குழந்தைகளிடம் இந்த வார்த்தைகளை மட்...
இந்த வார்த்தைகளை மட்டும் google ல் தேட...
தல58 தளபதி62 இரண்டு திரைப்படங்களில் பி...
சாம்பார் பிரியரா நீங்கள்.?இதோ ஆபத்து உ...
நடிகையின் கன்னத்தில் பளார் என அறைந்த இ...
காதல் பரிசு கொடுத்த காதலிக்கு நீதிமன்ற...
சவுதியில் கொடூரம் - பணிக்குச் சென்ற ப...
பூட்டிய வீட்டிலிருந்து 2 நாட்களாக கதறி...
ஜேர்மனியில் இருந்து யாழ்ப்பாணதிற்கு சு...
நண்பனுடன் சென்ற இலங்கை அகதியை அடித்துக...
பெண்கள் பிறப்பிலேயே துணிச்சலானவர்கள் எ...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 2.3K
 •  
 •  
 •  
 • 521
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.8K
  Shares