விபச்சாரம் செய்து கைதான பிரபல நடிகைகள் .நம்ப முடியாத உண்மைகள்

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 2K
 •  
 •  
 •  
 • 764
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.8K
  Shares

 1. திரைப்படத்தில் நடிக்க ஆரம்பித்துவிட்டாலே அவர்களது வாழ்க்கை, ஆடம்பரமாக மாறிவிடும் என்று அனைவரும் நினைப்பது இயல்பு.மேலும், நடிகைகள் என்றால்.., அவர்கள் அனைவரும் உல்லாசமான வாழ்க்கை வாழ்வார்கள் என்று நினைத்து கொண்டிருக்கிறோம்.ஆனால், சினிமா வாழ்க்கையிலும், அதன் வாய்ப்புகளுக்கு பின்னணியிலும் மறைக்கப்பட்ட கருப்புப் பக்கங்கள் இருக்கின்றன.சினிமா வாய்ப்பு கிடைக்கவும், சில காலத்திற்கு பிறகு வாய்ப்புகள் இழந்த பிறகும் நடிகைகள் தள்ளப்படும் ஓர் இருட்டடிக்கப்பட்ட வாழ்க்கை ஒன்று இருக்கிறது.ஏதோ காரணங்களால், சிலர் பணத்தின் மீது கொண்ட மோகத்தாலும், தங்கள் வாழ்வில் நடந்த கசப்பான சம்பவத்தாலும் விபாசாரத்தில் ஈடுபட துவங்கிவிடுகின்றனர்.நேற்று, இன்றில்லை.., பல வருடங்களாக பலர் இதில் சிக்கி தங்கள் வாழ்க்கையை தொலைத்துள்ளனர் என்பது தான் உண்மை.அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

ஸ்வேதா பாசு :

நடிகை ஸ்வேதா பாசு சிறந்த குழந்தை நட்சத்திரத்திற்கான தேசிய விருது பெற்றவர். 2014-ஆம் ஆண்டு ஐதராபாத்தில் ஓர் ஹோட்டலில் விபச்சாரம் செய்ததற்காக கைது செய்யப்பட்டார்.பட வாய்ப்புகள் இல்லாததால்., அன்றாட வாழ்க்கை நடத்த கஷ்டப்பட்டதாகவும், அதனால்தான் விபசாரத்தில் ஈடுபட்டதாகவும் கூறி அனைவரையும் அதிர்ச்சி அடைய வைத்தார்.”ஷெர்லின் சோப்ரா:”பாலிவுட் நடிகை ஷெர்லின் சோப்ரா பணத்திற்காக ஒருவருடன் இரவு ஹோட்டலில் தங்கினேன் என்பதை தானே ஒப்புக் கொண்டார்.

ஆயிஷா அன்சாரி:தமிழ் உட்பட தென்னிந்திய படங்களில் குத்து பாட்டுக்கு நடனமாடி வந்த ஆயிஷா அன்சாரி ஜோத்பூரில் வைத்து போலீசாரால் கைது செய்யபட்டார்.”புவனேஸ்வரி “தென்னிந்திய மொழிகளில் இரண்டாம் கட்ட நாயகியாக பல படங்களில் நடித்தவர் புவனேஸ்வரி.காமெடி வேடங்கள், குத்தாட்டுக்கு நடனம் ஆடி வருவது என இருந்த இவர். தனியாக விபாச்சரம் நடத்தி வந்தது தெரியவந்து போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.அதனோடு, நடிகைகள் பலர் விபச்சாரம் செய்து வருகிறார்கள் என்று கூறி.., அவர்களின் பட்டியலை வெளியிட்டு திரையுலகை அதிர்ச்சி அடைய வைத்தார்.”சாயிரா பானு மற்றும் ஜோதி:”தெலுங்கு நடிகைகள் சாயிரா பானு மற்றும் ஜோதி கடந்த 2010-ஆம் ஆண்டு ஐதராபாத் ஹோட்டல் ஒன்றில் விபச்சாரம் செய்ததாக கைது செய்யப்பட்டனர்.

”கின்னெரா”நடிகை கின்னெரா சில தெலுங்கு படங்களில் நடித்துள்ளார்.ஒரு தொலைக்காட்சி நிறுவனத்திற்கு அளித்த பேட்டியில் தெலுங்கு திரையுலகில் தயாரிப்பாளர்கள் மற்றும் இயக்குனர்களுக்கு பணிந்து போகும் நிகழ்வுகள் குறித்த பல உண்மைகளை போட்டுடைத்தார்.“யமுனா :”பிரபல நடிகை யமுனா பெங்களூரில் விபச்சாரம் செய்த குற்றத்திற்காக கடந்த ஜனவரி, 2011-ஆம் ஆண்டு போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.”ஷ்ரவாணி “:தெலுங்கு சீரியல்களில் நடித்து வந்தவர் நடிகை ஷ்ரவாணி.இவர் ஐதராபாத்தில் இருக்கும் மாதாபூர் எனும் பகுதியில் விபச்சாரம் செய்து வந்த காரணத்தால் கடந்த அக்டோபர், 2013-ஆம் ஆண்டு கைது செய்யப்பட்டார்.ன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்

இதையும் படிக்கலாமே
அதிகமாக பகிருங்கள் . சக்கரை நோயாளியா ந...
தளபதி 62ல் இணைந்த 8 தேசிய விருதுகளை கு...
ஒரே ஒரு கவர்ச்சிப் போட்டோவால் ஒட்டுமொத...
குழந்தைக்கு கொடுக்கும் தாய்ப்பாலை கணவன...
மாமனாருடன் புணர வேண்டும் கணவனே மனைவிக...
நயன்தாரா எழுதிய உருக்கமான கடிதம் கண் க...
BBC யில் பணியாற்றும் தமிழருக்கு ஏற்பட்...
பிரபல நடிகை கழுத்தறுத்து கொலை..! காருக...
பிரபல நடிகை தமன்னா மீது செருப்பு வீச்ச...
இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ஹர்டிக் பாண்டி...
இலங்கையில் கணவர்கள் மீன் பிடிக்க சென்ற...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும் ..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 2K
 •  
 •  
 •  
 • 764
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.8K
  Shares