அதிகமாக பகிருங்கள் .வீட்டில் நிறைவான செல்வம் நிலைத்திருக்க வேண்டுமா.? அப்படியானால் இதை மட்டும் செய்யுங்கள் .

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 2.5K
 •  
 •  
 •  
 • 521
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  3.1K
  Shares

வீட்டில் பணம் கொட்ட வேண்டுமா? இந்த வாஸ்து முறையை பின்பற்றுங்கள்..!
காசு, பணம், துட்டு, மணி- மணி என்று அனைவரின் நோக்கமும் பணம் சம்பாதிப்பதில் தான் இருக்கிறது. ஏழை, பணக்காரன் ஆக விரும்புகிறான். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? பணக்காரன் கோடீஸ்வரனாக விரும்புகிறான். கோடீஸ்வரன் மேலும் கோடிகளை குவிக்கவே விரும்புகிறான். இது மனித இயல்பு. எதுவும் ஓசியில் கிடைக்காது. பணம் இருந்தால்தான் மிட்டாய் வாங்க முடியும் என்று பணத்தின் அருமை குழந்தைகளுக்குகூட தெரிகிறது. பணம் இருந்தால் நாம் விரும்பிய பொருட்களை வாங்க முடியும் என்கிற நிலை உருவாகிவிட்டது.
கடினமாக உழைத்து சம்பாதித்த பணம், பெட்டியில் அதிக நாள் தங்குவதில்லை. இன்னும் சிலருக்கு அதிக நேரம் கூட தங்குவதில்லை. இதற்கு தீர்வு இருக்கிறதா? என வாஸ்து சாஸ்திர ரீதியாக ஆராய்வோம். பண வரவை அதிகரிக்கும் எளிய வாஸ்து பரிகாரம். வீட்டின் ஈசான்ய பகுதி எனப்படும் வடகிழக்கில் பீரோ அமைத்தால் பணம் தங்காது. ஈசானியம் என்பது தண்ணீர் இருக்க வேண்டிய இடம். அதனால் இந்த ஈசான்யத்தில் பணம் வைத்தால் சம்பாதித்த பணத்தை ஆற்றில் போட்ட கதைதான்.
அதுபோல, அக்கினி மூலையில் பீரோ அமைப்பதும் நல்லதல்ல. அக்கினி மூலை என்பது நெருப்புக்குரிய பகுதி. நெருப்பில் இட்ட பொருள் யாவும் ‘சுவாகா’ஆவது போல, பணம் எப்படி கரைந்தது என கணக்கு பார்க்க முடியாத அளவில் செலவு ஏற்படும். முக்கியமாக மருத்துவச் செலவுகளுக்கு பணம் விரயமாகும். ஒரு மருந்துக்கடை வைக்கும் அளவுக்கு மருந்துகள் வாங்குவதற்கே பணம் சரியாக இருக்கும். “சரிப்பா.. பணத்தை எப்படியோ கஷ்டப்பட்டு சம்பாதித்து வீட்டுக்கும் வந்துவிட்டேன். இந்த பணத்தை வாஸ்துபடி எந்த பீரோவில்தான் வைப்பது?” என நீங்கள் கையில் பணத்தை வைத்துக்கொண்டு குழப்பத்துடன் நிற்பது புரிகிறது.
அதற்கு நம் விநாயகப் பெருமான் வழிகாட்டுகிறார். திருக்கோயில்களில், கன்னி மூலையில் (தென்மேற்கு) வீற்றிருக்கும் விநாயகர், “கன்னி மூலை கணபதி” என்றே அழைக்கப்படுகிறார். தடைகளை நீக்கி, நல்லவை வளர செய்யும் அவர் விரும்பும் பகுதியே கன்னி மூலை எனப்படும் தென்மேற்கு பகுதியாகும். அதனால், கன்னிமூலை என்று சொல்லக்கூடிய நிருதி மூலை அதாவது தென்மேற்கு பகுதி பீரோவில் பணம் வைத்தால் விபரீத செலவுகள், தேவையற்ற செலவுகள் ஆகியவை குறையும். தென்மேற்கில் அமைந்த பீரோவை, கிழக்கு நோக்கியோ அல்லது வடக்கு நோக்கியோ வைக்க வேண்டும். பணம் வைக்கும் பீரோவில் எந்த தோஷமும் அண்டாமல் இருக்க, மஞ்சள் துண்டை விநாயகராக பாவித்து வைக்க வேண்டும். ஸ்ரீ மகாலஷ்மி படத்தை பீரோவின் உள்ளே ஒட்டி வைக்கலாம். இதனால் மங்கள காரியங்கள் செய்ய போதிய பணம், நகை சேரும்.
அதுபோல, தினமும் அன்றாடச் செலவுக்கு பணம் எடுப்பதாக இருந்தால்,தென்மேற்கு பீரோவில் இருந்து பணம் எடுப்பதை விட, வாயுமூலை எனப்படும் வடமேற்கில் சிறிய அலமாரி அமைத்து, அதிலே கொஞ்சம் பணம் வைத்து தினசரி செலவுகள், அவசர செலவுகளுக்கு பணம் எடுப்பதே நல்லது. அந்த அலமாரி கிழக்கு நோக்கி அமைக்கலாம். இடம் இல்லாத பட்சத்தில் வடக்கு சுவற்றில் அலமாரி அமைத்து, தெற்கு நோக்கியும் வைக்கலாம். இதனால், அன்றாட செலவுக்கு திண்டாட்டம் இல்லாத அளவில் பண வரவு சிறப்பாக இருக்கும்! அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்

இதையும் படிக்கலாமே
உடலுறவுக்கு முன் இதை செய்யுங்கள் தாம்ப...
அப்பாவி தாயை தீவைத்து எரித்த மகள் .கார...
சுய இன்பம் காணும் வெறியர்களும் , சுயலா...
ஆண்கள் மட்டும் இதை படியுங்கள்..!! கண்ட...
கணவனுக்காக மனைவி இத்தனை விடயங்களை விட்...
டென்ஷன்,டென்ஷன், டென்ஷன்..! கவலையை விட...
நகர்புறத்தில் பிக்பாஸ் ஹரிஷ் மற்றும் ர...
ரகசிய திருமணம் செய்துகொண்ட தமிழ் சூப்ப...
பாலியல் சர்ச்சையில் சிக்கிய பிரபல பாடக...
2 வயது பெண் குழந்தையின் நிர்வாண புகைப்...
பிரபல நடிகர் தனுஷின் லீலைகளை அம்பலபடுத...
நடிகை சமந்தாவின் கையில் இருப்பது என்ன....

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 2.5K
 •  
 •  
 •  
 • 521
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  3.1K
  Shares