100 நடிகைகளின் முன் சுய இன்பம் அனுபவித்து பாலியல் தொல்லை கொடுத்த பிரபல இயக்குனர் .நீங்களே பாருங்கள் காரி துப்புவீங்க.

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.2K
 •  
 •  
 •  
 • 449
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.7K
  Shares

100 நடிகைகளை பலாத்காரம் செய்த இயக்குனர்..!! யாருனு பாருங்க நீங்களே அசந்துருவீங்க..!!
பிரபல ஹாலிவுட் தயாரிப்பாளர் ஹார்வி வெயின்ஸ்டீன் வாய்ப்பு கேட்டு வந்த பல நடிகைகளை பாலியல் பலாத்காரம். பலர் முன்பு சுயஇன்பம் அனுபவித்துள்ளார். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? வெயின்ஸ்டீன் ஜேன் டோ என்ற நடிகை வெயின்ஸ்டீன் மீது பலாத்கார புகார் தெரிவித்து வழக்கு தொடர்ந்துள்ளார். மார்கோ போலோ டிவி சீரியலில் வாய்ப்பு கேட்டு ஜேன் 2015ம் ஆண்டு வெயின்ஸ்டீனை சந்தித்துள்ளார். பேச்சுவார்த்தை வாய்ப்பு கேட்டு ஹோட்டலுக்கு வந்த ஜேனை இடுப்பை பிடித்து இழுத்து தன்னோடு சேர்த்து வைத்துக் கொண்டு சுயஇன்பம் அனுபவித்துள்ளார் வெயின்ஸ்டீன். மகிழ்ச்சி 2016ம் ஆண்டு மார்கோ போலோ சீரியலில் வாய்ப்பு கிடைத்த மகிழ்ச்சியை தெரியப்படுத்த ஜேன் வெயின்ஸ்டீனை அதே ஹோட்டலில் மீண்டும் சந்தித்துள்ளார். ஜேனை பார்த்ததும் வெயின்ஸ்டீன் பாத்ரூமுக்கு சென்று வெறும் துண்டுடன் வந்துள்ளார். ஜேனை படுக்கையில் தள்ளி அவரை பலாத்காரம் செய்துள்ளார். கடைசியில் ஜேனுக்கு அந்த சீரியலில் வாய்ப்பு கொடுக்கப்படவில்லையாம். இந்நிலையில் ஜேன் தற்போது வெயின்ஸ்டீன் மீது வழக்கு தொடர்ந்துள்ளார்.
“” மருத்துவ டிப்ஸ்””
ஜலதோஷம், தும்மலுக்கு 10 நிமிடங்கள் கொதிக்க வைத்து இதை செய்ங்க!
இந்த இலை பொதுவாக இந்திய ஆடம்பர உணவு வகைகளில் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது பவுடர் வடிவில் கரம் மசாலா போன்றவற்றில் பயன்படுகிறது.
இது எல்லாம் ஒரு பக்கம் இருந்தாலும் இந்த பிரியாணி இலைகள் எண்ணிலடங்காத மருத்துவ குணங்களை தன்னுள் கொண்டுள்ளன. இந்த அரோமேட்டிக் பொருளில் ஆன்டி பாக்டீரியல், பூஞ்சை எதிர்ப்பு பொருள், அழற்சி எதிர்ப்பு பொருள், டையூரிடிக் மற்றும் கட்டுப்படுத்துகிற பொருட்கள் போன்ற ஏராளமான மருத்துவ குணங்கள் அடங்கியுள்ளன. சரி வாங்க இப்பொழுது இந்த பிரியாணி இலையின் மருத்துவ பயன்களை பற்றி பார்ப்போம்… தொடர்ச்சியை கீழே வாசியுங்கள்…
ஜலதோஷம் போக்க:இந்த நூற்றாண்டில் பிரியாணி இலைகள் சலதோஷம் மற்றும் ப்ளூ போன்றவற்றை போக்க பயன்படுகிறது. நல்ல பலன் கிடைக்க 2-3 பிரியாணி இலைகளை 10 நிமிடங்கள் கொதிக்க விட வேண்டும்.
பிறகு தண்ணீரை மட்டும் வடிகட்டி விடவும். பிறகு ஒரு சுத்தமான துணியை இந்த தண்ணீரில் நனைக்க வேண்டும். அந்த துணியை நெஞ்சில் போட்டால் ப்ளூவுக்கு எதிராக செயல்படுகிறது. இந்த முறை தொடர்ச்சியான தும்மலை நிறுத்தவும் பயன்படுகிறது.
சீரண சக்தியை அதிகரிக்கிறது:வாய்வு மற்றும் நெஞ்செரிச்சல் போன்ற சீரண பிரச்சினைகளை இது சரி செய்கிறது. தொடர்ந்து சீரண பிரச்சினைகளான மலச்சிக்கல், அமிலத்தன்மை, தொடர்ச்சியில்லாமல் மலம் கழித்தல் போன்ற பிரச்சினைகளுக்கு இந்த பிரியாணி இலைகளை போட்டு ஒரு கப் டீ குடித்தால் போதும் உங்கள் வாழ்க்கை பாதுகாப்பாக மாறும்.
இந்த இலையில் உள்ள என்ஜைம் அசைவ சாப்பாட்டில் உள்ள புரோட்டீனை உடைத்து சாப்பாட்டிற்கு தனிச் சுவையை தருகிறது. சீரண பிரச்சினையால் அவதிப்பட்டால் 5 கிராம் பிரியாணி இலை, ஒரு துண்டு இஞ்சி, 200 மில்லி தண்ணீர் சேர்த்து தண்ணீர் 1/4 பங்காக குறையும் வரை கொதிக்க விடவும். பிறகு ஒரு டேபிள் ஸ்பூன் தேன் சேர்த்து ஒரு நாளைக்கு இரண்டு முறை உண்ண வேண்டும். இப்படி செய்து வந்தால் நீண்ட நாட்களாக உங்கள் வயிற்றில் இருந்த பிரச்னைகள் மாயமாகி போகும். தொடர்ச்சியை கீழே வாசியுங்கள்…
ஆரோக்கியமான இதயம்:உங்களுக்கு இதயம் சம்பந்தமான நோய்கள் இருந்தால் பிரியாணி இலை சரியான மருந்தாகும். இந்த இலையில் உள்ள பைடோநியூட்ரியன்ட்ஸ் ஹாட் அட்டாக், மற்றும் பக்க வாதம் போன்றவற்றிலிருந்து காக்கிறது.
எனவே உங்கள் இதய ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்த 3 கிராம் பிரியாணி இலை, 3-4 கிராம் ரோஜா பூ மற்றும் 300 மில்லி தண்ணீர் எடுத்து கொள்ளவும். இந்த தண்ணீர் 75 மில்லி வரும் வரை காய்ச்ச வேண்டும். வடிகட்டி அருந்தவும். இதே முறையை வாரத்திற்கு 3 முறைசெய்யவும்.டயாபெட்டீஸ்யை குணப்படுத்துதல்:டயாபெட்டீஸ் பொதுவாக காணப்படும் நோயாக தற்போது உள்ளது. 10 ல் 9 நபர்களுக்கு டயாபெட்டீஸ் இருக்கிறது. இதில் உள்ள ஆன்டி ஆக்ஸிடன்ட்கள் இரத்தத்தில் உள்ள சர்க்கரை அளவு மற்றும் கொலஸ்ட்ரால் அளவை கட்டுப்படுத்துகிறது.நல்ல பலன் கிடைக்க 3-4 பிரியாணி இலைகளை பொடியாக்கி கொள்ளுங்கள். தினமும் ஒரு மாதத்திற்கு இந்த பவுடரை சாப்பிட்டு வந்தால் நல்ல பலன்கிடைக்கும்.டயாபெட்டீஸ்யை குணப்படுத்துதல்:டயாபெட்டீஸ் பொதுவாக காணப்படும் நோயாக தற்போது உள்ளது. 10 ல் 9 நபர்களுக்கு டயாபெட்டீஸ் இருக்கிறது. இதில் உள்ள ஆன்டி ஆக்ஸிடன்ட்கள் இரத்தத்தில் உள்ள சர்க்கரை அளவு மற்றும் கொலஸ்ட்ரால் அளவை கட்டுப்படுத்துகிறது.

நல்ல பலன் கிடைக்க 3-4 பிரியாணி இலைகளை பொடியாக்கி கொள்ளுங்கள். தினமும் ஒரு மாதத்திற்கு இந்த பவுடரை சாப்பிட்டு வந்தால் நல்ல பலன் கிடைக்கும்.
ஜலதோஷம் போக்க:இந்த நூற்றாண்டில் பிரியாணி இலைகள் சலதோஷம் மற்றும் ப்ளூ போன்றவற்றை போக்க பயன்படுகிறது. நல்ல பலன் கிடைக்க 2-3 பிரியாணி இலைகளை 10 நிமிடங்கள் கொதிக்க விட வேண்டும்.
பிறகு தண்ணீரை மட்டும் வடிகட்டி விடவும். பிறகு ஒரு சுத்தமான துணியை இந்த தண்ணீரில் நனைக்க வேண்டும். அந்த துணியை நெஞ்சில் போட்டால் ப்ளூவுக்கு எதிராக செயல்படுகிறது. இந்த முறை தொடர்ச்சியான தும்மலை நிறுத்தவும் பயன்படுகிறது. தொடர்ச்சியை கீழே வாசியுங்கள்…
சிறுநீரக பிரச்சினையை சரி செய்தல்:சிறுநீரகம் நமது உடலில் உள்ள நச்சுக்களை அகற்றி வடிகட்டும் செயலை செய்கிறது. ஆனால் சிறுநீரக கற்கள் தோன்றி சிறுநீர் பாதையில் இடையூறை ஏற்படுத்துகிறது. இந்த பிரியாணி இலை சிறுநீரக கற்களை அகற்றுவதில்லை.
ஆனால் மறுபடியும் அது உருவாகாமல் தடுக்க உதவுகிறது. 200 மில்லி தண்ணீரில் 5 கிராம் பிரியாணி இலை சேர்த்து தண்ணீர் 50 மில்லியாக ஆகும் வரை கொதிக்க விடவும். பிறகு இந்த தண்ணீரை வடிகட்டி ஒரு நாளைக்கு இரண்டு தடவை பருகி வந்தால் சிறுநீரக கற்கள் உருவாககாது.
மூக்கிலிருந்து இரத்தம் வடிதலை தடுத்தல்:போதுமான நீர்ச்சத்து அல்லது சூட்டால் மூக்கில் இரத்தம் வடியும். இந்த மாதிரியான சமயங்களில் 2-3 பிரியாணி இலைகளை நசுக்கி தண்ணீர் விட்டு குடித்தால் நல்ல பலன் கிடைக்கும்.
மாதவிடாய் பிரச்சினையை சரியாக்குதல்:நிறைய பெண்களுக்கு மாதவிடாய் பிரச்சினை காணப்படுகிறது. இதற்கு நீங்கள் 3-4 பிரியாணி இலைகளை வாயில் மென்றோ அல்லது உணவுகளில் சேர்த்தோ சாப்பிட்டால் சரியில்லாத மாதவிடாய் பிரச்சினை, வெஜினல் டிஸ்சார்ஜ் போன்றவற்றை கட்டுப்பாட்டுக்குள் கொண்டு வரும்.

மன அழுத்தம் குறைத்தல்:மன அழுத்தம் உங்கள் முகத்தையும் புத்துணர்ச்சி இல்லாமல் காட்டும். இந்த பிரியாணி இலைகள் மன அழுத்தத்தை குறைத்து உங்களை புத்துணர்ச்சியோடு வைக்கும். இதற்கு பிரியாணி இலைகளை தண்ணீரில் போட்டு கொதிக்க வைத்து போர்வையை மூடி ஆவி பிடித்தால் போதும் உங்கள் மன அழுத்தம் பறந்து போய் விடும். தொடர்ச்சியை கீழே வாசியுங்கள்…கேன்சரை தடுத்தல்:புற்று நோய் என்பது இறப்பை பரிசாக கொடுக்கும் கொடிய நோயாகும். இறக்கும் காலத்தை எண்ணிக் கொண்டே வாழக் கூடிய நோயாகும். இந்த நோயிலிருந்து நம்மை காக்க பிரியாணி இலைகள் பயன்படுகிறது.இந்த பிரியாணி இலையில் உள்ள கெமோபுரோடெக்டிவ் பொருட்களான கேஃபிக் ஆசிட், க்யூயர்சிடின், யூஜினால், கேட்டசின்கள் போன்றவை புற்று நோய்க்கு எதிராக செயல்படுகின்றன. இதில் உள்ள பார்த்தேனலாய்டு கர்ப்பப்பை வாய் புற்று நோய் செல்கள் பெருகுவதை தடுக்கிறது என்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது.நல்ல உறக்கம்:நல்ல தூக்கம் வர வேண்டும் என்று நினைத்தால் பிரியாணி இலை எண்ணெய்யை தண்ணீரில் ஊற்றி சூடாக்கி அந்த ஆவியை நுகர்ந்தால் போதும் நிம்மதியான தூக்கத்திற்கு இழுத்து செல்லும்  அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்


பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.2K
 •  
 •  
 •  
 • 449
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.7K
  Shares