தல 58,விசுவாசம் பட ஹீரோயின் ஐயோ இவரா.? கசிந்த தகவல் கடுப்பான ரசிகர்கள்

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.3K
 •  
 •  
 •  
 • 230
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.5K
  Shares

அஜித் நடிப்பில் கடைசியாக வந்த விவேகம் எதிர்ப்பார்த்த வெற்றியை பெறவில்லை. இதனால் ரசிகர்கள் செம்ம சோகத்தில் இருந்தனர். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள் அவர்கள் எல்லோருக்கும் உற்சாகம் அளிக்கும் விதமாக யாரும் எதிர்ப்பார்க்காதப்படி அஜித்தின் அடுத்தப்படத்தின் டைட்டில் விசுவாசம் என்று வெளியிட்டனர்.

இந்நிலையில் இப்படத்தில் ஹீரோயினாக நடிக்க முதன்மை ரேஸில் இருப்பது அனுஷ்கா, தமன்னா தானாம், இவர்களில் யாராவது ஒருவர் நடிப்பார்கள் என்று எதிர்ப்பார்க்கப்படுகின்றது.ஆனால், சிவா எப்போதும் ஜோடி புதிதாக இருக்க வேண்டும் என்று எண்ணுவார், அதற்காக கீர்த்தி சுரேஷிடமும் பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக கூறப்படுகின்றது.அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்

பிரபுதேவாவின் பெயரை அழித்து நயன்தாரா ப...
குறும்பு பொண்ணு ஓவியாவிடம் சில கேள்விய...
இந்த வார்த்தைகளை மட்டும் google ல் தேட...
தளபதி 62ல் இணைந்த 8 தேசிய விருதுகளை கு...
திருமணமான இரண்டே நாளில் வைத்தியசாலை செ...
88 மாணவிகளின் ஆடைகளை அகற்றி ஆசிரியர் க...
வலைதளத்தில் டிரெண்டாகும் பிரபல நடிகரின...
அதிர்ச்சியூட்டும் நான்காம் ஈழப் போர் த...
திடீரென கண் திறந்த அம்மனால் பரபரப்பு ....
மகளுடன் இணைந்து பேராசிரியர் உட்பட 8 பெ...
கனடாவில் தமிழ் பாரம்பரிய உணவுகளை சமைத்...
நடிக நடிகைகளுக்கு கோயில் கட்டும் நம்ம ...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.3K
 •  
 •  
 •  
 • 230
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.5K
  Shares