இதுவரை நயன்தாராவை இப்படி பார்த்து இருக்கின்றீர்களா .? இணையத்தை கலக்கும் லேடி சூப்பர் ஸ்டாரின் ஹாட் புகைப்படங்கள் .!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 563
 •  
 •  
 •  
 • 150
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  713
  Shares

நயன்தாரா (பிறப்பு – நவம்பர் 18, 1984; இயற்பெயர் – டயானா மரியா குரியன்), தென்னிந்தியத் திரைப்பட நடிகை ஆவார். 2003-ம் ஆண்டு மனசினகாரேஎன்ற மலையாள மொழித் திரைப்படம் மூலம் திரைப்படத்துறைக்கு அறிமுகமான நயன்தாரா, 2005 ஆம் ஆண்டு ஐயா திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ்த் திரைப்படத்துறைக்கு அறிமுகமானார். இரண்டாம் படத்திலேயே ரஜினிகாந்த் உடன் நடிக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்தது.

2015ம் ஆண்டு தொடர்ச்சியாக வெளியிடப்பட்ட இவரது திரைப்படங்கள் அனைத்தும் வெற்றி பெற்றதால் பத்திரிக்கைகள் இவரை லேடி சூப்பர் ஸ்டார் என பாராட்டி உள்ளன. அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்.
நயன்தாரா (பிறப்பு – நவம்பர் 18, 1984; இயற்பெயர் – டயானா மரியா குரியன்), தென்னிந்தியத் திரைப்பட நடிகை ஆவார். 2003-ம் ஆண்டு மனசினகாரேஎன்ற மலையாள மொழித் திரைப்படம் மூலம் திரைப்படத்துறைக்கு அறிமுகமான நயன்தாரா, 2005 ஆம் ஆண்டு ஐயா திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ்த் திரைப்படத்துறைக்கு அறிமுகமானார். இரண்டாம் படத்திலேயே ரஜினிகாந்த் உடன் நடிக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. 2015ம் ஆண்டு தொடர்ச்சியாக வெளியிடப்பட்ட இவரது திரைப்படங்கள் அனைத்தும் வெற்றி பெற்றதால் பத்திரிக்கைகள் இவரை லேடி சூப்பர் ஸ்டார் என பாராட்டி உள்ளன. அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்

இதையும் படிக்கலாமே
அணிந்திருக்கும் ஆடையை உண்ணும் அதிசய மன...
ஓவியாவை வெறுக்கும் பிந்து மாதவி காரணம்...
இந்த கருவிகள் இருந்தால் பெண்களுக்கு ஆண...
அரசியலில் தனிக்கட்சி ஆரம்பிக்கும் கமலு...
தல58 தளபதி62 இரண்டு திரைப்படங்களில் பி...
இரத்தம் அதிகரித்து ஆண்மை பெருக இவற்றை ...
அம்மாடியோ...! நம்ம தல அஜித்-தா இது .? ...
ஆண்கள் வயதில் மூத்த பெண்களை காதலிப்பது...
வாட்சப்பில் சொன்ன ஒரு வார்த்தையால் இளம...
மனைவியை பிரிந்து செல்ல கருவாடு கேட்ட ந...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!
பிராமண சமூகத்தில் பிறந்து காதலுக்கா த...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 563
 •  
 •  
 •  
 • 150
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  713
  Shares