பிக் பாஸ் ஆர்த்தியா இப்படி புகைப்படம் வெளியிட்டது …! அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள் …!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 136
 •  
 •  
 •  
 • 92
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  228
  Shares

பிக்பாஸ் ஆர்த்தியா இப்படி? போட்டோவால் அதிர்ச்சியான ரசிகர்கள் …!
நடிகை ஆர்த்தி நல்ல காமெடி நடிகை. பல படங்களில் நடித்துள்ளார். அவர் நடித்த சில காமெடி காட்சிகளை மறக்க முடியாது. இப்போது பார்த்தாலும் சிரிக்க வைக்கும்.
அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்
சமீபத்தில் நடந்து முடிந்த பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் அவர் கலந்து கொண்டு சில நாட்களில் வெளியேறினார். ஆனால் சில சர்ச்சைகளிலும் இவரின் பெயர் அடிபட்டது. என்னுடைய தோற்றம் தான் எனக்கு முக்கியமானது என அடிக்கடி கூறுவார். இந்நிலையில் தற்போது அவர் ஒரு புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார்.

மஞ்சளை அள்ளி பூசியது போலவும் பெரிய சைஸ் பொட்டு வைத்து, லிப்ஸ் டிக் போட்டு கிளோஸ் அப்பில் போட்டோ எடுத்து வெளியிட்டுள்ளார்.சமீபத்தில் தான் கால் அடிபட்டது போல ஏர்போர்டில் இருப்பது போல போட்டோ வெளியிட்டார். இப்போது இப்படியா என சிலரை ஆச்சரயப்படுத்தியுள்ளது. அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்

இதையும் படிக்கலாமே
பிரெஞ்சு திரையுலகில் கால் பதித்த நம்ம ...
மெர்சல் திரைபடதிற்கு தொடரும் சோதனை.அதி...
ஓவியாவை வெறுக்கும் பிந்து மாதவி காரணம்...
மயங்கி விழுந்த ரசிகர்.! தாய்ப் பால் கொ...
நடக்க கூட முடியாத நிலையில் வீல் சேரில்...
மேடையில் பிக் பாஸ் ஜூலியின் முன் ஜூலி ...
தே*****க்களையும் வே*****களையும் திட்டா...
சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினி-யால் விஷம் அருந்த...
நடுரோட்டில் துடிக்கத் துடிக்க இளம் பெண...
2 பிள்ளைகளின் தாயான தன் மனைவியை வேறு ஒ...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 136
 •  
 •  
 •  
 • 92
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  228
  Shares