அதிகமாக பகிருங்கள்:ஆண்மையை அதிகரிக்க தினமும் இதை சாப்பிடுங்க இளைஞர்களே!

1. முட்டைகள் :

முட்டைகள் விந்து எண்ணிக்கை அதிகரிக்க ஒரு சிறந்த வழியாக கருதப்படுகிறது. வைட்டமின் ஈ மற்றும் புரதம் முட்டையில் அதிக அளவு உள்ளது, இந்த சத்துக்கள் வலுவான மற்றும் ஆரோக்கியமான விந்து உற்பத்திக்கு உதவுகின்றன, இது கருவுறுதலுக்கு மிக முக்கியமாகும்.

2. கீரை :

ஆரோக்கியமான விந்து வளர்ச்சிக்கு ஃபோலிக் அமிலம் முக்கியம். கீரை மற்றும் பச்சை காய்கறிகள் வைட்டமின் நிறைந்த மூலமாகும். உங்களுக்கு இரத்த அளவுகள் குறைவாக இருக்கும்போது, ​​விந்தணுவை உற்பத்தி செய்ய இவை வழிவகுக்கும், குறைபாடுள்ள விந்தணு குரோமோசோம் காரணமாக பிறக்கும் குழந்தைக்கு குறைபாடு ஏற்பட அதிக வாய்ப்பு உள்ளது. அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

3. வாழைப்பழங்கள் :

வாழைப்பழத்தில் வைட்டமின் A, B1 மற்றும் C ஆகிவை நிறைந்திருக்கின்றன, இவை உங்கள் உடலில் விந்துவைத் தயாரிக்க உதவுகிறது, வாழைப்பழத்தில் Bromelain என்ற ஒரு அரிய நொதி கொண்டிருக்கிறது, இந்த நொதி விந்து எண்ணிக்கை மற்றும் வேகத்தையும் அதிகரிக்கிறது.

4. டார்க் சாக்லேட் :

டார்க் சாக்லேட் மற்றும் உணர்ச்சிகள் ஒன்றுக்கொன்று தொடர்புடையதாக இருக்கிறது. சாக்லேட் தேனிலவு போது பலரும் பயன்படுத்துகிறார்கள். இது அமோனிக் அமிலத்தைக் கொண்டுள்ளது, இது எல்-அர்ஜினைன் ஹெச்.சி.எல் விந்து கொண்டுள்ளது மற்றும் விந்தணு எண்ணிக்கையை அதிகரிப்பதாக விஞ்ஞானிகள் கண்டுபிடித்துள்ளனர். அது உற்சாகத்தை அதிகரிக்கும் எனவும் கூறுகின்றனர். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

5. அஸ்பாரகஸ் ( தண்ணீர்விட்டான் கிழங்கு ) :

விந்து எண்ணிக்கை அதிகரிக்க மற்றொரு உணவு அஸ்பாரகஸ். இது ஒரு பச்சை காய்கறி ஆகும். வைட்டமின் சி உள்ளதால் உங்கள் விந்து மீது நேர்மறை விளைவுகளை பரவலான ஏற்படுத்தும். இது ஆரோக்கியமான அதிக விந்து உற்பத்திக்கு அனுமதிக்கிறது, இது உங்கள் செதில்களின் செல்களை பாதுகாக்கிறது.

6. ப்ரோக்கோலி :

அஸ்பாரகஸ் தவிர, ஃபோலிக் அமிலம் நிறைந்த மற்றொரு பச்சை காய்கறி ப்ரோக்கோலி. வைட்டமின் B9 மற்றும் ஃபோலிக் அமிலம் இருப்பதால் பெண்களுக்கு கருத்தரிக்க உதவுவதாகவும், சக்தி வாய்ந்ததாகும் அங்கீகரிக்கப்படுகிறது. ஒரு ஆய்வில், தினசரி இந்த காய்கறி எடுத்துக்கொள்ளும் ஆண்கள் தங்கள் விந்து எண்ணிக்கையில் 70% அதிகரிக்கும்.அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

7. மாதுளை :

இந்த சுவையான பழம் விந்தணு எண்ணிக்கையை அதிகரிக்க மற்றும் விந்து தரம் மேம்படுத்த ஒரு சக்திவாய்ந்த உணவாக அழைக்கப்படுகிறது. இது இரத்த ஓட்டத்தை சரிசெய்து, ஆக்ஸிஜனேற்றம் மூலம் இரத்தத்தை தூய்மை செய்கிறது.

8. வால்நட்ஸ் :

வால்நட் ஒமேகா -3 கொழுப்பு அமிலங்களால் நிரம்பியுள்ளது, இது விந்தணுக்களின் எண்ணிக்கையை அதிகரிக்க உதவுகிறது. இது அர்ஜினைனைக் கொண்டது, இது விந்துவளத்தை அதிகரிப்பதற்கு முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது. இது ஆக்ஸிஜனேற்றம் மூலம் இரத்தத்தில் உள்ள நச்சுகளை சமாளிக்க உதவுகிறது.

9. பூண்டு :

பூண்டு நோய் எதிர்ப்பு சக்தி அதிகரிக்கும் ஒரு உணவு என உலகம் முழுவதும் அறியப்படுகிறது. இதற்கு பல பண்புகள் உள்ளன, அதில் வைட்டமின் B6 மற்றும் செலினியம் ஆகியவை, இவை ஆரோக்கியமான விந்து உற்பத்தியில் பயன்படுகிறது. பூண்டு இரத்தத்தை சுத்திகரிப்பு செய்கிறது என்று பலரால் ஏற்றுக் கொள்ளப்பட்டது.

10. துத்தநாகம் ( Zinc rich foods ) உணவுகள் :

துத்தநாகம் நிறைந்த உணவுகளில் பார்லி, இறைச்சி, பீன்ஸ், ஆகியவை அடங்கும். துத்தநாகம் விந்தணுக்கள் வளர்ச்சியில் முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது. ஆரோக்கியமான, வலுவான விந்து கருத்தரிப்பில் அதிக செறிவுகளைக் கொண்டுள்ளது. ஒரு நாளைக்கு சுமார் 15 மி.கி. துத்தநாகம் உள்ள உணவுகளை எடுத்துக்கொள்ளலாம்.அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

தக்காளி தவிர்க்காதீர்!

பொதுவாகவே, விந்தில் இருக்கும் ஆன்டிஆக்ஸிடன்ட்கள் விந்தணுக்களில் பாதிப்பை ஏற்படுத்தும் மோசமான ஃப்ரீ ராடிக்கல்ஸிடம் (Free Radicals) இருந்து பாதுகாப்பவை. இந்த இயற்கையான பாதுகாப்பு சீர்குலையும்போது, விந்தணுவில் பாதிப்பு ஏற்படும். அதனால், ஆண்கள் ஆன்டிஆக்ஸிடன்ட்கள் நிரம்பிய உணவுகளைச் சாப்பிடுவது நல்லது. குறிப்பாக, லைக்கோபின் (Lycopene) விந்தணுவின் இயக்கத்துக்கும் வடிவத்துக்கும் உதவுவது. தக்காளி… அது பச்சையாக இருந்தாலும் சரி, சமைத்ததாக இருந்தாலும் சரி… லைக்கோபின் நிறைந்தது. தினசரி உணவில் தக்காளி சேர்த்துக்கொள்வது, ஆண் தன்மைக்கு உரமூட்டும். தக்காளியைப்போலவே திராட்சை, தர்பூசணி, சிவப்பு கொய்யா, தண்ணீர்விட்டான் கிழங்கு, பப்ளிமாஸ், சிவப்பு முட்டைக்கோஸ், துளசி ஆகியவையும் லைக்கோபின் சத்து நிறைந்தவை. இவற்றையும் சாப்பிடலாம்.

பாதாம் பருப்பு பலம்!

பாதாம் பருப்பில் ஒமேகா 3 கொழுப்பு அமிலம் உள்ளது. இது, விந்தின் வடிவத்துக்கும் இயக்கத்துக்கும் உதவக்கூடியது. தினமும் 75 கிராம் அல்லது ஒரு கைப்பிடி பாதாம் பருப்பு சாப்பிடுவது விந்தணுவை பலம்பெறச் செய்யும். ஊட்டச்சத்து நிறைந்தது பாதாம் பருப்பு. மாலை வேளை ஸ்நாக்ஸுக்கு உகந்தது. ரத்தத்தில் சர்க்கரையின் அளவை சீராக வைத்திருக்கச் செய்யும். பாதாம் பருப்பைப் போலவே, மீன், ஆளி விதை எண்ணெய், பசலைக்கீரை ஆகியவையும் இந்தச் சத்துகளைக் கொண்டிருப்பவை. இவற்றையும் உணவில் சேர்த்துக்கொள்ளலாம்.அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

பூசணி விதை… பூஸ்ட்!

துத்தநாகம் (Zinc) என்ற தாதுப்பொருள் ஆண்களின் விந்தணுக்களின் சீரான வளர்ச்சிக்கும் தரத்துக்கும், டெஸ்டோஸ்டீரானின் உற்பத்திக்கும் உதவுபவை. பூசணி விதையில் இந்தச் சத்து அதிகம் உண்டு. பூசணி விதைகளைத் தூக்கி எறிந்துவிடாமல், சாலட், ஸ்மூத்தீஸில் சேர்த்துச் சாப்பிட்டால் ஆண்களின் பலம் கூடும். ஆனால், பூசணி விதைகளை அதிகமாகச் சாப்பிடுவது விந்தில் பாதிப்பையும் உண்டாக்கலாம். இதை அளவோடு உணவில் சேர்த்துக்கொள்ளலாம். இறால், கிட்னி பீன்ஸ், பச்சைப்பட்டாணி ஆகியவற்றையும் சாப்பிடலாம்.

பூண்டு… பூரிப்பு தரும்!

பூண்டு சாதாரணமானதில்லை. இதில் முக்கியமாக இரண்டு கூறுகள் உள்ளன. இதில் இருக்கும் அலிசின் (Allicin) ரத்த ஓட்டத்தை அதிகரித்து பாலியல் ஹார்மோன்களைத் தூண்டக்கூடியது; இது விந்தணுவுக்கு எந்த பாதிப்பும் வராமல் காக்கும். இதில் இருக்கும் செலினியம் (Selenium) என்ற ஆன்டிஆக்ஸிடன்ட், விந்தணுவின் சீரான இயக்கத்துக்கு உதவுவது. ஒரு நாளைக்கு இரண்டு அல்லது மூன்று பூண்டு பற்களைச் சாப்பிடுவது விந்தணுவின் ஆரோக்கியத்துக்கு உதவும். பூண்டைப் போலவே காளான், சிவப்பரிசி, கோழி இறைச்சி, நெத்திலி மீன் இவற்றிலும் இந்தச் சத்து உண்டு.அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

அவகேடோ… அசத்தல்!

அவகேடோவில் இருக்கும் வைட்டமின் இ, விந்தணுவின் இயக்கம் சிறப்பாக நடைபெற உதவக்கூடியது. வாரத்துக்கு ஒருமுறையாவது அவகேடோ சாப்பிடுவது ஆண்களுக்கு அழகோடு, ஆரோக்கியத்துக்கும் உதவும்.

கேரட் நல்லது!

விந்தணுவின் இயக்கத்தில் முக்கியப் பங்காற்றுவதில் கேரட்டுக்கு தனி இடம் உண்டு. காலையில் டிபனுக்கு முன்னதாக ஒரு கேரட்டை எடுத்துக் கடித்துச் சுவைப்பது ஆண்களுக்கு அவ்வளவு நல்லது. இதில் இருக்கும் எல்-கார்னிடைன் (L-Carnitine) எனும் அமினோ அமிலம், நம் வளர்சிதை மாற்றத்துக்கும், விந்தணுவின் இயக்கத்துக்கும் நன்மை செய்யக்கூடியது. இதை வாரத்துக்கு மூன்று முறையாவது உணவில் சேர்த்துக்கொள்வது குழந்தைப்பேறுக்கும், ஆண் மலட்டுத்தன்மை போக்கவும் உதவும். இதைப் போலவே முட்டைக்கோஸ், சிவப்பு முள்ளங்கி, கடுகு ஆகியவையும் ஆண்களின் மலட்டுத்தன்மை நீங்க உதவும். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

இதையும் படிக்கலாமே
உடம்பிற்கு நன்மை அளிக்கும் பிஸ்தா பருப...
அதிகமாக பகிருங்கள்: புகைபிடித்தலை நிறு...
பல பிரச்சனைகளை தீர்க்கும் செம்பருத்திப...
அதிகமாக பகிருங்கள்.! வெறும் வயிற்றில் ...
மனதில் நிம்மதி இல்லையா .? கணவன் மனைவி ...
அனைவருக்கும் பகிருங்கள்: 10 ரூபாய் செல...
அதிகமாக பகிருங்கள் .ஒரு கோப்பை நீரில் ...
உடல் தெரிய ஆடை அணியும் பெண்களுக்கும் அ...
பெண்கள் மட்டும் படிக்கவும்: நாப்கினை ப...
சுய இன்பம் அனுபவிப்பதால் இத்தனை நன்மைக...
அதிகமாக பகிருங்கள்: எல்லோரும் அறிந்திர...
கார்ப்பரேட்டுகளின் மோசடி..பொங்கும் நுர...