விஜய் 62 வில் நடிக்க மறுத்த ஓவியா ,சொன்ன காரணத்தால் கடுப்பான தளபதி ரசிகர்கள்.!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 400
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  700
  Shares

விஜய் படத்தில் நடிக்க மறுத்த நடிகை ஓவியா..! – என்ன காரணம் என்று தெரிஞ்சா ஷாக் ஆயிடுவீங்க..!
முருகதாஸ் – விஜய் கூட்டணியில் உருவாகவுள்ள தளபதி62 படத்தில் நடிகர், நடிகைகள் தேர்வு முழு வீச்சில் நடைபெற்று வருகிறது. படத்தின் பணிபுரியும் தொழில் நுட்ப குழு முதல் சிறு சிறு வேடங்களில் நடிக்கும் நடிகர்,நடிகையர் வரை பார்த்து பார்த்து தேர்ந்தெடுத்து கொண்டிருக்கிறார் இயக்குனர் முருகதாஸ்.
அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்
அகிரா, ஸ்பைடர் என தொடர்ந்து இரண்டு படுதோல்வி படங்களை கொடுத்துள்ள நிலையில் எக்காரணம் கொண்டும் தளபதி62 படத்தின் மூலம் தான் வெற்றி இயக்குனர் தான் என்பதை நிருபித்து விடவேண்டும் என்பதில் குறியாக உள்ளார் முருகதாஸ். இந்நிலையில், தீரன் அதிகாரம் ஒன்று படத்தில் நடித்த ரகுல் பரீத் சிங் தளபதி62-வில் தளபதியுடன் ரொமான்ஸ் செய்யவுள்ளார்.

மேலும், நடிகை ஓவியாவிடம் படத்தில் நடிக்குமாறு பேச்சு வார்த்தை நடத்தியுள்ளது படக்குழு. ஆனால், ஒவியாவோ என்னது..? நான் தளபதிக்கு தங்கையாக நடிக்கவேண்டுமா..? என்று கூறி முடியவே அஜித் திரைப்படத்தில் வேலைக்காரியாக கூட நடிப்பேன் சொன்ன ஓவியா விஜய் படத்தில் தங்கையாக நடிக்க என்று நடிக்க மறுத்துள்ளார்.இதனால் தளபதி ரசிகர்கள் கடுப்பில் உள்ளார்களாம் .ஆனால் ஓவியா நடிக்காததிற்கு காரணம் ஒருமுறை தங்கை கதாபாத்திரத்தில் நடித்துவிட்டால் சினிமா எதிர்காலம் பாதிக்கப்படும் என்று இந்த முடிவை ஓவியா எடுத்துள்ளார் என கூறுகிறார்கள் விவரம் அறிந்தவர்கள். அதனால், நடிகை ஓவியா நடிக்கவிருந்த தங்கை கதாபாத்திரத்தின் வாய்ப்பு மற்றொரு பிக்பாஸ் புகழ் போட்டியளாரான ஜூலியானவிற்கு கிடைத்துள்ளது.

“” மருத்துவம்”” வறட்டு இருமலுக்கு பாட்டி வைத்தியம்!
கொள்ளுப்பொடி,மிளகு, சுக்கு, பூண்டு கசாயம் மருந்து*
*கொள்ளுப்பயிறு 50கிராம் எடுத்து வறுத்து பொடி செய்து கொண்டு அதனுடன் மிளகு, சுக்கு, பூண்டு ஆகியவற்றையும் சேர்த்து பொடி செய்து கொள்ள வேண்டும். பிறகு வாணலியில் இரண்டு டம்ளர் தண்ணீர் விட்டு இந்த கலவையை சேர்த்து தேவையான அளவு உப்பு சேர்த்து கொதிக்க வைக்க வேண்டும். இதனை இரண்டு நாட்கள், நாளுக்கு இரு வேளை குடித்தாலே போதும் வறட்டு இருமல் மட்டுமின்றி எந்த விதமான இருமலும் காணாமல் போகும்.
*வறட்டு இருமல் குணமாக எலுமிச்சை, தேன் மருத்துவம்
*பொதுவாக இருமல் ஜலதோஷம் அதிகம் உள்ளவர்கள் விட்டமின் c அதிகமாக உட்கொள்ள வேண்டும். காரணம் விட்டமின் c சளி யை எதிர்த்து போராடும் குணம் கொண்டது. எலுமிச்சையில் விட்டமின் c அதிக அளவில் உள்ளது. இளஞ்சூடான நீரில் ஒரு ஸ்பூன் தேன் மற்றும் சிறிது எழுமிச்சை சாறு கலந்து அருந்தினால் வறட்டு இருமல் மற்றும் அதன் காரணமான சளியும் காணாமல் போகும்.
*வறட்டு இருமல் குணமாக இஞ்சி, தேன் மருந்து
*அரை விரல் அளவிற்கு இஞ்சியை எடுத்துக் கொண்டு அதனை சிறு சிறு துண்டுகளாக நறுக்கி எடுத்துக்கொண்டு அதனை ஒரு டம்ளர் நீரில் போட்டு கொதிக்க வைத்து இறக்க வேண்டும். இதனை வடிகட்டி ஒரு ஸ்பூன் தேன் விட்டு கலக்கி, இந்த கலவையை ஒரு நாளைக்கு மூன்று வேளை பருகி வர வறட்டு இருமல் குணமாகும்.
*வறட்டு இருமல் குணமாக உலர் திராட்சை மருந்து
*உலர் திராட்சை குழந்தைகளால் அதிகம் விரும்பப்படும் ஓர் உணவு. 50 கிராம் உலர்திராட்சையை தண்ணீர் விட்டு அரைத்துக் அதனுடன் 50 கிராம் வெல்லம் சேர்த்து கொதிக்க வைத்து கெட்டியாக ஆகும் வரை கிண்ட வேண்டும். பின்பு இந்த கலவையை தினமும் சாப்பிட்டு வர வறட்டு இருமல் குணமாகும். இதன் சுவையும் நன்றாக இருப்பதால் குழந்தைகள் விரும்பி சாப்பிடுவர். வறட்டு இருமல் குழந்தைகளுக்கு வந்திருந்தால் இந்த மருந்தை தாரளமாக கொடுக்கலாம்.
*வறட்டு இருமலுக்கு புதினா மருந்து
*வறட்டு இருமலுக்கு வீட்டில் அன்றாடம் பயன்படுத்தும் புதினா ஒரு அருமருந்தாகும். புதினாவை துவையலாகவோ சூப் செய்தோ சேர்த்துக்கொள்வதால் வறட்டு இருமலில் இருந்து விடுபடலாம்.
*வறட்டு இருமல் குணமாக மாதுளம், தேன், இஞ்சி மருந்து
*மாதுளம் பழத்தை தோல் இல்லாமல் மாதுளம் பழ முத்துக்களை மட்டும் எடுத்து பழசாறு ஆக்கி கொள்ள வேண்டும். மாதுளம் பழத்தின் முத்துக்களை மிக எளிமையாக எடுக்க, மாதுளம் பழத்தை சரி பாதியாக வெட்டி, பாதி மாதுளம் பழத்தை தலைகீழாக பிடித்துக்கொண்டு ஒரு கரண்டியை வைத்து வேகமாக தட்டினால் முத்துக்கள் தானாய் உதிர்ந்து விடும். மாதுளம் பழசாறுடன் ஒரு தேக்கரண்டி தேன் மற்றும் ஒரு தேக்கரண்டி இஞ்சி சாறு கலந்து அருந்தினால் வறட்டு இருமல் குணமாகும்.
*வறட்டு இருமல் குணமாக திப்பிலி, தேன் மருந்து
*திப்பிலி நாட்டு மருந்து கடைகளில் கிடைக்கும். இதை வறுத்து பொடி செய்து தேன் கலந்து கொடுத்தால் குழந்தைகளுக்கு வறட்டு இருமல் குணமாகும்.
*வறட்டு இருமல் குணமாக வெங்காயம், சர்க்கரை மருந்து
*சின்ன வெங்காயம் 150 கிராம் எடுத்துக்கொண்டு அதனை நீர் விட்டு நன்கு அரைத்து சிறு துணியில் வடிகட்டி சாறு எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும். இதனுடன் 150 கிராம் சர்க்கரை சேர்த்து பாகு பதமாக காய்ச்ச வேண்டும். இந்த பாகினை மூன்று வேளையும் பருகி வர வறட்டு இருமல் காணாமல் போகும்.
*வறட்டு இருமல் குணமாக பால், மஞ்சள், மிளகு மருந்து
நன்கு காய்ச்சிய பாலுடன் ஒரு சிட்டிகை மஞ்சள் தூள் சேர்த்து ஒரு சிட்டிகை மிளகு தூள் சேர்த்து அருந்தி வர வறட்டு இருமல் வந்த இடம் தெரியாமல் ஓடி விடும். புகை பிடிப்பவர்கள் வாரம் ஒரு முறையேனும் இந்த மங்சள், மிளகு சேர்த்த பாலை அருந்த வேண்டும்.
*வறட்டு இருமல் குணமாக பால், பனங்கற்கண்டு, மிளகு மருந்து
நன்கு காய்ச்சிய பாலுடன் ஒரு சிட்டிகை மிளகு தூள் சேர்த்து சிறிது பனங்கற்கண்டு சேர்த்து மூன்று நாள் அருந்த வேண்டும். இப்படி செய்தால் வறட்டு இருமல் மட்டுமின்றி எப்பேர்பட்ட இருமலும் காணாமல் போகும்
வறட்டு இருமல் குணமாக சீரகம், பனங்கற்கண்டுமருந்து
10 கிராம் சீரகத்தை எடுத்துக்கொண்டு அதனை பொடி செய்து கொண்டு அதனுடன் சம அளவில் பனங்கற்கண்டை பொடி செய்து வைத்து கொள்ள வேண்டும். இதை காலை மாலை அரை ஸ்பூன் சாப்பிட்டு இளஞ்சூடான நீரை அருந்தினால் வறட்டு இருமல் குணமாகும். வறட்டு இருமலை குணமாக்க இது மிகவும் எளிமையான முறை ஆகும்.
*வறட்டு இருமல் சரியாக மிளகு மருந்து
*மிளகை நன்கு சிவப்பாக வறுத்து கொண்டு அந்த சட்டியில் சிறிது நீரை ஊற்றி மூடி வைத்து நன்கு கொதிக்க விட வேண்டும். இதில் பாதி நீரை காலையிலும் மீதி நீரை மாலையிலும் அருந்தி வர வறட்டு இருமல் சரியாகும்
வறட்டு இருமல் சரியாக தேன், பட்டை மருத்துவம்
சிறு குழந்தைகளுக்கு ஏற்படும் வறட்டு இருமலை போக்க ஒரு ஸ்பூன் தேனுடன் பட்டையை பொடி செய்து ஒரு சிட்டிகை கலந்து கொடுக்க வேண்டும். இருமல் காணாமல் போகும்.
வறட்டு இருமல் குணமாக தேன், தூதுவளை மருந்து
சளிக்கும் இருமலுக்கும் தூதுவளை மிக அருமையான மருந்து. தூதுவளை கொடியை நன்கு காய வைத்து பொடியாக்கி வைத்து கொள்ள வேண்டும். நாட்டு மருந்துக்கடைகளில் தூதுவளை பொடியாகவே கிடைக்கும். ஒரு சிட்டிகை தூதுவளை பொடியுடன் ஒரு ஸ்பூன் தேன் கலந்து கொடுத்து வர வறட்டு இருமல் குணமாகும். இருமல் மட்டுமல்லாமல் சளியும் குணமாகும்.

இதையும் படிக்கலாமே
ஜாங்கிரி புகழ் மதுமிதா - செம காமெடி - ...
The Pursuit Of Happyness: விமர்சனம் - ...
நடிகை சமந்தா ஹனிமூன் புகைப்படங்களை வெள...
விஜய் மட்டும் தான் நடிகரா? விஜயின் திர...
விஷாலின் வேட்புமனு நிராகரிப்பின் பின்ன...
இத்தனை நோய்களும் பயந்து ஓடும், இந்த மீ...
இப்படியும் பெண்ணா.? போலீஸ் விசாரனையில்...
அஜித் படங்களில் நடிக்க மாட்டேன் ..! நட...
நடிகைகளோடு பிரபல நடிகர்கள் இருவரும் பா...
கார்ப்பரேட்டுகளின் மோசடி..பொங்கும் நுர...
காதலியின் மரணத்தை கூட கவனிக்காது போதைய...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும் ..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 400
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  700
  Shares