என்னை படுக்கைக்கு அழைத்தவர்கள் பெயர் வெளியிட தயார் ..நீங்கள் இதை செய்ய தயாரா.? பிரபல நடிகையின் திடுக்கிடும் பேட்டி ..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 440
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  740
  Shares

படுக்கைக்கு அழைத்தவர்கள் லிஸ்ட் வெளியிட தயார், ஆனால் ஒரு கண்டிஷன்- பிரபல நடிகை ஏற்படுத்திய பரபரப்பு
பாலிவுட்டில் என்றும் சர்ச்சைகளுக்கு பஞ்சம் இருக்காது. அதிலும் பல நடிகைகள் தாங்கள் சினிமா வாய்ப்பிற்காக அடைந்த பாலியல் தொல்லை குறித்து வெளிப்படையாக பேசி வருகின்றனர்.ப்ரியங்கா சோப்ரா, தீபிகா படுகோன், சோனம் கபூர், வித்யா பாலன், ராதிகா ஆப்தே என பல முன்னணி நட்சத்திரங்கள் இதுக்குறித்து பேசியுள்ளார்கள், இதில் கங்கனா ரன்வத் மட்டுமே தான் யாரால் பாதிக்கப்பட்டேன் என்று கூறினார்.

மற்றவர்கள் அனைவரும் அவர்கள் பெயரை குறிப்பிடவில்லை, இந்நிலையில் கேங்ஸ் ஆப் வஸ்சேபர் படத்தில் நடித்த ரிச்சா சட்டா இதுக்குறித்து சமீபத்தில் பேசியது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்
இதில் இவர் கூறுகையில் ‘இந்த பாலியல் தொல்லைகளை நானும் அடைந்துள்ளேன், நான் அவர்கள் பெயரை கூட வெளியிட தயார், ஆனால், என் குடும்பத்தினருக்கு ஏது ஆகாது என்று பாதுகாப்பு உறுதி செய்ய வேண்டும்.சொன்ன பிறகும் தொடர்ந்து படங்களில் நடிக்க அனுமதிக்க வேண்டும்’ என்று ஒரு சில கண்டிஷன் விதித்துள்ளார், இவர் இப்படி பேசியிருப்பதற்கு பல ஆதரவுகள் குவிந்து வருகின்றது.

“” மருத்துவம்””
இந்த நோய்கள் குணமாகும் என தெரிஞ்சா பப்பாளி விதைகளை தூக்கிப் போட மாட்டீங்க!!
பப்பாளி சுவை மிகுந்தது. மருத்துவ குணங்கல் ஏறாளம். எங்கும் வளரக் கூடியது. பப்பாளியை தினமும் சாப்பிட்டால் உங்களுக்கு கல்லீரல் பிரச்சனைகளே வராது. ஆனால் பப்பாளியை சாப்பிட்டுவிட்டு பப்பாளி விதைகளை நாம் தூக்கி எறிந்துவிடுகிறோம்.பப்பாளியைப் போலவே பப்பாளி விதைகளும் நமக்கு அரிய சத்துக்களையும் அற்புத பலன்களையும் தருகிறது எனத் தெரியுமா?இப்போ தெரிஞ்சுகோங்க
பப்பாளி விதையை எப்படி சாப்பிடுவது ?
பப்பாளி விதையை வெயிலில் காய வைத்து பொடி செய்து வைத்துக் கொள்ளுங்கள். அதனை தினமும் அரை ஸ்பூன் அளவு சாப்பிடுங்கள். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள் பப்பாளி விதைகளை பச்சையாகவும் சாப்பிடலாம். எந்த வகையிலும் எடுத்துக் கொள்ளலாம்.

கல்லீரல் சிரோசிஸ் :
கல்லீரலில் உண்டாகும் பெரிய பாதிப்பு இந்த கல்லீரல் சிரோசிஸ். இதனை பப்பாளி விதைகள் குணப்படுத்தும் ஆற்றல் கொண்டது. 30 நாட்கள் தொடர்ந்து எலுமிச்சை ஜூஸில் அரை ஸ்பூன் பப்பாளி விதைபொடியை கலந்து குடித்தால் அல்லது உணவில் கலந்து சாப்பிட்டால் இந்த வியாதி குணமாகும்.
சிறு நீரக பாதிப்பு :
சிறு நீரக பாதிப்பு உள்ளவர்கள் இந்த பப்பாளி விதைகளை சாப்பிட்டு வந்தால் சிறு நீரக செயலிழப்பு வராமல் தடுக்கலாம் என கார்ச்சி பல்கலைக் கழகம் ஆய்வு செய்து நிருபித்துள்ளது.ஆர்த்ரைடிஸ் :ஆர்த்ரைடிஸ், மூட்டுகளில் வீக்கம், அழற்சி, உள்ளுறுப்புகளில் தடிப்பு ஆகியவை இருந்தால் பப்பாளி விதை ஒரு அற்புத மருந்தாகும்டைபாய்டு , டெங்கு காய்ச்சல் :டெங்கு மற்றும் டைபாய்டு காய்ச்சலால் பாதிக்கப்படுபாவர்கள் பப்பாளி விதைப் பொடியை பாலில் கலந்து குடித்தால் குணமாகும். நைஜீரியாவிலுள்ள பல்க்லைக் கழகம் டைபாய்டு காய்ச்சலை பப்பாளி விதைகள் குணப்படுத்தும் என ஆராய்ச்சி செய்துள்ளனர்.

வயிற்றுப் புழு :
வயிற்றில் புழுக்கள் உள்ளதா? அப்படியென்றால் இதை விட சிறந்த மருந்து இல்லை. தினமும் பப்பாளி விதைப் பொடியை ஒரு ஸ்பூன் சாப்பிட்டு பாருங்கள். அமீபா போன்ற எப்படி பட்ட குடல் புழுவும் அழிந்துவிடும்.
கர்ப்பத்தடை :
இது இயற்கையான கர்ப்பத்தடை மருந்தாகும். இது நமது இந்தியாவில் பாரம்பரியமாக கடைப்பிடித்து வந்த இயற்கை கர்ப்பத் தடையாகும். இது அறிவியல் பூர்வமாகவும் நிருபிக்கப்பட்டுள்ளது. ஆனால் கர்ப்பிணிகள் சாப்பிடக் கூடாது.
அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்

இதையும் படிக்கலாமே
பிரபல தயாரிப்பாளர் தூக்கிட்டு தற்கொலை....
ஜெயலலிதா மகள் என கூறும் அம்ருதா பற்றி ...
மாதவிடாயின் போது உடலுறவில் ஈடுபடுதல்.....
திருமணமான இரண்டு கிழமையில் நடிகை பிரிவ...
கருப்பாக பிறந்ததால் தீயில் கருகிய 14 வ...
ஆஸ்திரேலியா வாழ் தமிழர்களுக்கு ஓர் மகி...
ஆஸ்திரேலியா சிட்னியில் பிரமாண்டமான தைப...
இலங்கையை அதிர வைத்த பள்ளி மாணவர்களின் ...
தமிழ்ச் சிறுவர்களை கட்டாயப்படுத்தி ஆயு...
டிவி மாறிய பிரபல தொகுப்பாளினி டிடி ..!...
நண்பனின் விந்தாணுவை குடிக்கும் பெண்.. ...
திருமணமாகி இரண்டே நாளில் புது மாப்பிள்...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 440
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  740
  Shares