பிரபல பாடலாசிரியருக்கு டும் டும் டும்..! இவர் தான் அவரது மனைவியாம்!

ஒரு பாடலுக்கு முதலில் உயிர் கொடுப்பவர் என்றால் அது அந்த பாடலின் பாடல் ஆசிரியர் தான். அந்த வகையில் தமிழில் பல பாடல்களை எழுதியவர் பாடல் ஆசிரியர் விவேக். தற்போதைக்கு மிகுந்த புகழ் பெற்ற பாடல் என்று பார்த்தால் விஜய் நடிப்பில் வெளியான ஆளப்போறான் தமிழன் மற்றும் நீதானே பாடல்கள்.

மெர்சல் படத்தில் உள்ள 5 பாடல்களும் விவேக் எழுதியது தான். 5 பாடல்களுக்கும் பெரிய அளவில் வித்யாசத்தை காட்டியுள்ளார் விவேக். குத்து பாடல், காதல் பாடல் என அனைத்து பாடல்களிலும் இவரின் திறன் விளியாகிருக்கும். இவர் தற்போது அனைத்து முன்னணி ஹீரோக்களுக்கும் பாடல் ஆசிரியராக பணியாற்றி வருகிறார். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

பாடல் ஆசிரியர் விவேக்கிற்கு டும் டும் டும்..! இவர் தான் அவரது மனைவி..!

இந்நிலையில் விவேக் விரைவில் திருமணம் செய்துக்கொள்ள போகின்றார், இவருடைய வருங்கால மனைவியின் பெயர் ஷரதா. இவர்கள் திருமணம் இரு வீட்டார் சம்மதத்தோடு பேசி முடிக்கப்பட்டுள்ளதாம், ஷரதா விவேக்கின் தங்கை படிக்கு கல்லூரியில் சீனியராக இருந்தவர்களாம்.

இந்தச் செய்தியையும் படிக்கலாமே..சொந்தங்களே..ஒரு கோப்பை நீரில் மாயம் செய்யும் துளசி …!

அனைத்து விதமான நோய்களையும் குணமாக்கும் துளசி நீர்…!!!
துளசி செடியின் அனைத்து பாகங்களும் மருத்துவ தன்மை நிறைந்தது. இயற்கை தந்த படைப்புகளில் துளசி அற்புதமான ஒரு சிறந்த மருந்தாகும்.
அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்
வியாதி உள்ளவர்கள் தான் துளசி நீரை குடிக்க வேண்டும் என்று இல்லை. நல்ல ஆரோக்கியம் இருப்பவர்களும். தினமும் ஒரு டம்ளர் துளசி நீரை பருகலாம்.


அனைத்து விதமான நோய்களையும் குணமாக்கும் துளசி நீர். துளசி இந்த செடியின் அனைத்து பாகங்களும் மருத்துவ தன்மை நிறைந்தது. இயற்கை தந்த படைப்புகளில் துளசி அற்புதமான ஒரு சிறந்த மருந்தாகும்.துளசியின் மருத்துவ குணங்களை அனைவரும் அறிந்திருப்பது அவசியமானதாகும். மருத்துவம் முன்னேறும் இந்நாளில் பல நவீன கண்டுபிடிப்புகள் இருந்தாலும் நோய்களும் தொடர்ந்து மனிதனை தொடர்ந்து கொண்டு தான் இருக்கின்றது.எந்த நோயாக இருந்தாலும் கவலைப்படாமல் துளசிநீர் மட்டும் குடித்து வாருங்கள். அனைத்து நோய்களின் தாக்கமும் குறைந்து விடும்.

துளசி நீர் எப்படி செய்வது?
முதலில் சுத்தமான செம்பு பாத்திரமொன்றை எடுத்துகொண்டு அதனுள் சிறிதளவு சுத்தமான தண்ணீர் விட்டு ஒரு கை பிடியளவு துளசி இலையை எடுத்து நீரினுள் போடவும்.இதை எட்டு மணிநேரம் மூடி வைக்க வேண்டும். பின்னர் துளசி நீரை வெறும் வயிற்றில் ஒரு டம்ளர், அல்லது இரண்டு டம்ளரோ குடிக்க வேண்டும்.இவ்வாறு 48 நாட்கள் பருகினால் 448 வகையான நோய்கள் குணமாகும். அத்துடன் தோல் சுருக்கம் மறையும். நரம்புகள் பலப்படும். பார்வை குணமடையும். இதன் அர்த்தம் யாதெனில் நாம் இளமையுடன் என்றென்றும் வாழலாம்.மேலும், உடலின் எந்த பகுதியில் புற்று நோய் இருந்தாலும் இந்த துளசி நீர் அருந்தினல் போதும் பூரணமாகக் குணம் ஆகும்.

வா‌ய் து‌ர்நா‌ற்ற‌த்தையு‌ம் இந்த துளசி நீர் போ‌க்கு‌ம். நமது உடலுக்கான கிருமி நாசினியாக துளசியை உட்கொள்ளலாம். துளசி இலையைப் போட்டு ஊற வைத்த நீரை தொடர்ந்து பருகி வந்தால் நீரழிவு வியாதி நம்மை அண்டாது.உடலின் வியர்வை நாற்றத்தைத் தவிர்க்க குளிக்கும் நீரில் முந்தைய நாளே கொஞ்சம் துளசி இலையைப் போட்டு வைத்து அதில் குளித்தால் நாற்றம் நீங்கும். தோலில் பல நாட்களாக இருக்கும் படை, சொறிகளையும் துளசி இலையால் குணமடையச் செய்ய முடியும்.துளசி இலையை எலுமிச்சை சாறு விட்டு நன்கு மை போல் அரைத்து அந்த விழுதை தோலில் தடவி வந்தால் படைச்சொறி மறையும். சிறுநீர் கோளாறு உடையவர்கள் துளசி விதையை நன்கு அரைத்து உட்கொண்டு வர வேண்டும். கூடவே உடலுக்குத் தேவையான அளவிற்கு தண்ணீரும் பருகி வர பிரச்சினை சரியாகும்.வியாதி உள்ளவர்கள் தான் துளசி நீரை குடிக்க வேண்டும் என்று இல்லை. நல்ல ஆரோக்கியம் இருப்பவர்களும். தினமும் ஒரு டம்ளர் துளசி நீரை பருகலாம்.

அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்

இதையும் படிக்கலாமே
ஆதாரத்துடன் மாட்டிக் கொண்ட சுஜா
இவ என்னோட தங்கச்சி இல்ல - அஞ்சலி !
மனிதநேயம் வென்றது
பேஸ்புக் காதல்.ஏமாற்றிய இரண்டு பிள்ளைக...
மெர்சலான படக்காட்சியின் போது ரசிகர்களை...
பலிக்கிறதா பஞ்சாங்கம்? 4 நாட்களும் சொன...
ஆவா குழு தலைவனை காப்பாற்றும் சுவிஸ் வா...
அதிகமாக பகிருங்கள்: நீங்கள் பயன்படுத்த...
கருப்பாக பிறந்ததால் தீயில் கருகிய 14 வ...
28 வயது மனைவியை கொடூரமாக வெட்டி சமைத்த...
இலங்கை மக்களுக்கு அவசர எச்சரிக்கை ..! ...
கனடாவில் அகதி குடும்பத்தில் வளர்ந்து அ...