நிர்வாண ஆணின் மேல் அமர்ந்து கவர்ச்சி போஸ் கொடுத்த பிரபல “தெய்வ” நடிகை ..! இவரா இப்படி செய்தார் அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள் ..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 491
 •  
 •  
 •  
 • 550
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1K
  Shares

நிர்வாணமாக இருக்கும் ஆணின் மீது அமர்ந்து கவர்ச்சி போஸ் கொடுத்துள்ள பிரபல TV நடிகை
பிரபல TV சீரியல் நடிகை டீனா தத்தா. இவர் நிர்வாணமாக இருக்கும் ஒரு ஆணின் மீது ஏறி அமர்ந்தமடி இருக்கும் புகைப்படம் வெளியாகி பரபரப்பை கிளப்பியுள்ளன.
தனது சிறுவயது முதலே தொலைகாட்சியில் நடித்து வரும் டீனா தத்தா சமீபத்தில் போட்டோசூட் ஒன்றை நடந்தினர். இதில், பயங்கர கவர்ச்சியாக போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளார்.
இந்த புகைப்படத்தால் நடிகை டீனா-விற்கு பயங்கரமான எதிர்ப்பு கிளம்பும் என கூறப்பட்டது. ஆனால், நடந்ததோ வேறு. நடிகை டீனா-வை ரசிகர்கள் விட்டுவிட்டனர். மாறாக, நிர்வாணமாக போஸ் கொடுத்த நடிகர் அன்கித் பாட்டியா மீது சந்தேகத்தை எழுப்பியுள்ளனர். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள் அவருடையை பின்புறம் மிக செயற்கையாக உள்ளது எனவும் ஒரு நடிகராக இருக்கும் இவர் எப்படி நிர்வாண போஸ் கொடுக்கலாம் என கேள்வி எழுப்பியுள்ளனர்.
மேலும், 2018-ம் ஆண்டிற்கான காலண்டருக்குகாக இந்த போட்டோசூட் நடந்தப்பட்டுள்ளது. காதலர்கள் கொண்டாடும் பிப்ரவரி மாதத்திற்க்கான போஸ்தான் இந்த சர்ச்சைக்குள்ளான போஸ் என்கிறார்கள்.

“”காலையில் இதை குடித்து வந்தால் வேறெந்த மருத்துவ சிகிச்சைக்கும் கட்டுப்படாத வயிற்றுப்புண் முழுமையாக குணமாகும்””
காலையில், குடித்து வந்தால், வேறெந்த மருத்துவ சிகிச்சைக்கும் கட்டுப்படாத வயிற்றுப்புண் முழுமையாக குணமாகும். இது குறித்து விரிவாக தெரிந்து கொள்ளலாம்.
வயிற்றுப்புண்ணை குணமாகும் திராட்சை
திராட்சையை, கொடிமுந்திரி என்றும் அழைப்பார்கள். திராட்சை ரசத்தில் இருந்து பல வகையான மருந்துகளும், டானிக்குகளும் தயாரிக்கப்படுகின்றன. இதனால், இதற்கு டானிக் புரூட் என்ற பெயரும் உண்டு. குடல் புண், கல்லீரல், மண்ணீரல் கோளாறு உள்ளவர்கள், இதன் பழச் சாறை, மூன்று வேளையும், அரை அவுன்ஸ் வீதம் பருகினால், குணம் பெறலாம். அன்றாட வாழ்வில் திராட்சையை சேர்த்துக் கொண்டால், உடலுக்கு ஏராளமான நன்மைகள் கிடைக்கும். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்
திராட்சையில், கருப்பு திராட்சை, பச்சை திராட்சை, பன்னீர் திராட்சை, காஷ்மீர் திராட்சை, ஆங்கூர் திராட்சை, காபூல் திராட்சை, விதையில்லா திராட்சை என பல வகைகள் உண்டு. இவை அனைத்திற்கும் நோய்களை குணப்படுத்தும் சக்தி உண்டு. குறிப்பாக, அல்சருக்கு திராட்சை அருமருந்தாகும்.காலையில், திராட்சை சாறு குடித்து வந்தால், வேறெந்த மருத்துவ சிகிச்சைக்கும் கட்டுப்படாத வயிற்றுப்புண் முழுமையாக குணமாகும். அதேபோல், தலைச்சுற்றல், மலச்சிக்கல், கை கால் எரிச்சல் உள்ளவர்களும், திராட்சையை பழமாகவோ, சாறாகவோ உட்கொண்டு பயனடையலாம். மலச்சிக்கலை சரி செய்ய, திராட்சை நல்ல மருந்து.மலச்சிக்கல் உள்ளவர்கள் உலர் திராட்சையை இரவு உறங்கும் முன் ஒரு கைப்பிடி அளவு சாப்பிட்டால், மறுநாள் காலை பலன் தெரியும். இதே பிரச்சினை குழந்தைகளுக்கு இருந்தால், சிறிதளவு தண்ணீரில், உலர் திராட்சையை இரவில் ஊறப்போட்டு, காலையில் பிசைந்து, அதன் சாறு மட்டும் குடிக்க கொடுத்தால் சரியாகி விடும்.

கர்ப்பிணி பெண்களுக்கு, குமட்டல், வாய்க்கசப்பு இருக்கும் நேரங்களில், திராட்சையை சாப்பிட்டால் பலன் கிடைக்கும். எடை குறைவாக இருப்பவர்களும், உடம்பில் சூடு அதிகம் உள்ளவர்களும், திராட்சையை சாப்பிடலாம். ரத்த சுத்திகரிப்பில் திராட்சை முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது.திராட்சை பழச்சாறு, சூரிய வெப்பத்திலிருந்து தாக்கக் சூடிய சரும பாதிப்புக்கள் மற்றும் கதிர்களிடமிருந்தும், வெப்பத்தால் வரும் கட்டிகளிலிருந்தும் பாதுகாக்கும் தன்மை கொண்டது. இது இயற்கையாகவே சருமப் பிரச்சினைகளை வர விடாமல் தடுக்கும் சக்தி கொண்டது. பொதுவாக, வெயில் காலத்தில் தினமும் ஒரு குவளை திராட்சை சாறு அருந்துவது சிறந்தது.

திராட்சை சாற்றை சருமத்தில் தேய்த்து வந்தால், அதில் உள்ள இறந்த திசுக்கள் நீங்கி, சுருக்கங்கள் அற்று இயற்கையாக காணப்படும். நல்ல ரத்த ஓட்டத்தால், சருமத்தின் பளபளப்பு தன்மையும் அதிகரிக்கிறது. திராட்சை சாறு, சருமத்துக்கான ஈரப்பதத்தை இயற்கையாகவே கொடுக்கிறது
அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்

இதையும் படிக்கலாமே
இளைய தளபதி விஜய்யின் அடுத்த அடி அதிர்ச...
மிரட்டும் மெர்சலும் பிரபலங்களின் கருத்...
வாழ்கையில் நிறைய காயங்களோடு மனம் திறந்...
இலகுவாய் கிடைக்கும் பழங்களும் அதன் மரு...
பிரபல நடிகர் மீது பிரமாண்ட இயக்குனர் ச...
இளமையில் இதை சாப்பிடுங்கள் முதுமையிலு...
மாதவிடாய் நாட்களில் வெளியேறும் உதிரத்த...
டென்ஷன்,டென்ஷன், டென்ஷன்..! கவலையை விட...
தொப்புளில் இந்த எண்ணை வகைகளில் இரண்டு ...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!
யாழ் கடலில் மிதந்து வந்த மர்ம பெட்டிக...
அத்தனை சொத்துகளையும் தானம் செய்துவிட்ட...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 491
 •  
 •  
 •  
 • 550
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1K
  Shares