சிகப்பாக இருக்கும் பெண்களை கண்டு ஆண்கள் மயங்குவது ஏன்..?

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 43.2K
 •  
 •  
 •  
 • 342
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  43.6K
  Shares

ஆண்கள் சிகப்பாக இருக்கும் பெண்களை கண்டால் மயங்கிவிடுவார்கள் என்று பொதுவாக சொல்லப்படுவதுண்டு. உதாரணத்திற்கு மேட்ரிமோனியல் இணைய தளங்களை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்சிகப்பான மற்றும் நல்ல தோற்றம் கொண்ட மணமகன் அல்லது மணமகள் தேவை என்ற வரிகள் கண்டிப்பாக இடம் பெற்றிருக்கும்.ஏன் சிகப்பாக இருப்பவர்களை பெரும்பாலானோர் விரும்புகிறார்கள் என்பதை பற்றி இந்த பகுதில் பார்க்கலாம் வாங்க.. கருப்பாக இருப்பவர்கள், தங்களை யாரும் கவனிப்பதில்லை என்று நினைக்கிறார்கள். ஆனால் அது உண்மையல்ல.இந்தியாவில் ஒளிபரப்பாகும் விளம்பரங்களில் பெரும்பாலானவை, சிகப்பாக இருந்தால்தான் அழகு என்று கூறிவருகின்றன. ஆனால் அது தவறானது.இந்தியாவில் ஒளிபரப்பாகும் விளம்பரங்களில் பெரும்பாலானவை, சிகப்பாக இருந்தால்தான் அழகு என்று கூறிவருகின்றன. ஆனால் அது தவறானது.ஆனால்,அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள் பெண்கள் உயரமான, கருப்பான மற்றும் அழகான ஆண்களையே விரும்புகிறார்கள் என்று ஆய்வு முடிவுகள் தெரிவிக்கின்றன.இன்றைய சமூகத்தில் உள்ள பெரும்பாலானோர் நம்முடைய தோலின் வண்ணத்தைக் கொண்டே நாம் எப்படிப்பட்டவர்கள் என்று மதிப்பிடுகிறார்கள்.இதனால்தான்., ஆண்கள் தனக்கு வரும் மனைவி சிகப்பாகஇருக்கவேண்டும் என்று நினைக்கிறார்கள்.சினிமா நட்சத்திரங்கள் சிகப்பாக இருப்பதால் நமது துணையும் சிகப்பாக இருக்கவேண்டும் என்று எண்ணுவதால்தான் இந்த பிரச்சனை ஏற்படுகிறது. சினிமா நட்சத்திரங்களை மேக் அப் இல்லாமல் ஒருமுறை பாருங்கள்..அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள் அப்புறம் தெரியும் உங்கள் மனைவி எவ்வுளவு அழகு என்று..?

இதையும் படிக்கலாமே
தொப்பையை மிக விரைவாக குறைக்க உதவும் அற...
முதல் முதல் சந்திப்பில் பெண்கள் ஆண்களி...
இந்த உணவு வகைகளை இரவில் உண்ண வேண்டாம்
உடலுறவின் போது இந்திய பெண்கள் செய்யும்...
அம்மாவை இழந்தவர்களுக்காக.. கண்ணீர் பதி...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!
அன்று மாம்பழம் விற்றவர் இன்று கோடீஸ்வ...
கல்லா கட்டும் காடை வளர்ப்பு. மாதம் 30,...
"ஹலால்" எங்கோ கேள்வி பட்டது ...
ஜிமிக்கி கம்மலில் ஷெரிலை தோற்கடித்த பி...
பெண்களுக்கான பதிவு ஆண்கள் படிக்க வேண்ட...
லட்சுமி ராமகிருஷ்ணன் செய்யும் கேவலமான ...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 43.2K
 •  
 •  
 •  
 • 342
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  43.6K
  Shares