இதை செய்யாவிட்டால் உங்கள் பெயரை எழுதி வைத்துவிட்டு தற்கொலை செய்துகொள்வேன் ” ரசிகையின் மிரட்டலால் அதிர்ந்து போன ஓவியா..! என்ன செய்ய சொல்லி இருக்கிறார் நீங்களே பாருங்க..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1K
 •  
 •  
 •  
 • 550
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.6K
  Shares

நடிகை ஓவியா இன்று நேரடியாக ரசிகர்களுடன் ட்விட்டரில் பேசினார். ரசிகர்களின் ஒவ்வொரு கேள்விக்கும் வீடியோ வடிவில் பதிலளித்தார்.
அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? மக்களே, இது போன்று இன்னும் சுவாரஸ்யமான பல செய்திகளைப் படிக்க மறக்காது எமது Puradsifm பேஸ்புக் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்
ஆயிரக்கணக்கில் கேள்விகள் வந்ததால் ஒரு சில கேள்விகளுக்கு மட்டுமே ஓவியா பதிலளித்தார். அப்படி ஓவியாவின் பதிலுக்காக காத்திருந்த ரசிகை ஒருவர், “நீங்கள் எனக்கு பதிலளிக்கவில்லை என்றால் உங்கள் பெயரை எழுதி வைத்து விட்டு தற்கொலை செய்துகொள்வேன்” என ட்விட்டினார்.
அதை பார்த்து அதிர்ச்சியான ஓவியா “ஏன் இப்படி எல்லாம் ஷாக் கொடுக்குரீங்க… அப்படி சொல்லாதீங்க” என
பதிலளித்துள்ளார்..!

“”தொப்பை பிரச்சனையால் திருமணம் தள்ளி போகிறதா? இதை தினமும் செய்யுங்கள்”” 15 நாட்களில் தொப்பை இருந்த இடம் தெரியாமல் போகும்!
பலரும் ட்ரெட்மில் மற்றும் சைக்கிளிங் போன்ற உடற்பயிற்சிகளை செய்து வந்தால் தான் தொப்பையைக் குறைக்க முடியும் என்று நினைக்கின்றனர். ஆனால் நிபுணர்களோ, உடற்பயிற்சியுடன், ஊட்டச்சத்துமிக்க மற்றும் நல்ல சரிவிகித டயட்டை மேற்கொண்டு வர வேண்டும் என்று சொல்கிறார்கள்.
ஏனெனில் கொழுப்புக்களைக் கரைப்பதில் உணவுகளும் முக்கிய பங்கினை வகிக்கிறது. எனவே இதை படித்து முப்பதே நாட்களில் தொப்பையைக் குறைத்து தட்டையான வயிற்றைப் எப்படி பெறலாம் என்பதை தெரிந்து கொள்ளுங்கள். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
* ஸ்குவாட்ஸ் பயிற்சி அடிவயிற்றில் தேங்கியுள்ள கொழுப்புக்களைக் கரைக்க உதவும் ஓர் எளிய உடற்பயிற்சி. இதனை ஜிம்மில் சென்று தான் செய்ய வேண்டும் என்பதில்லை. வீட்டிலேயே செய்யலாம். இதற்கு விரிப்பின் மீது இரண்டு கைகளையும் நேராக நீட்டி, உட்கார்ந்து எழ வேண்டும். இப்படி ஒரு செட்டிற்கு 10 வீதம், 3 செட் செய்து வர வேண்டும். ஆரம்பத்தில் இந்த பயிற்சி செய்யும் கால்கள் சற்று வலிக்கும்.
* பார் உடற்பயிற்சிகளும் அடிவயிற்றில் சேர்ந்துள்ள கொழுப்புக்களைக் கரைக்கும். அதற்கு ஓர் கம்பியைப் பிடித்து, கால்களை சற்று முன்பக்கமாக மடக்கி, உடலை மேலே தூக்க வேண்டும். இப்படி ஒரு செட்டிற்கு 10 என்ற வீதம் 3 செட் செய்ய வேண்டும். அல்லது பரணை பிடித்து கொண்டும் செய்யலாம். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
* புஷ் அப் உடற்பயிற்சிகளும் வயிற்றில் உள்ள கொழுப்புக்களைக் கரைக்கும். எப்படியெனில் இந்த உடற்பயிற்சியை செய்யும் போது, அடிவயிற்றில் அழுத்தம் கொடுக்கப்படும். இப்படி கொடுக்கப்படும் அழுத்தத்தால் கொழுப்புக்கள் படிப்படியாக ஆரம்பிக்கும்

* மூச்சுப் பயிற்சிகளும் தொப்பையைக் குறைக்க உதவும். எனவே தினமும் 30 நிமிடம் மூச்சுப் பயிற்சியை மேற்கொண்டு வருவதன் மூலம், தொப்பையைக் குறைக்கலாம். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
* தொப்பையைக் குறைக்க நினைக்கும் போது, கலோரிகள் குறைவான உணவை உட்கொள்ள வேண்டும். அதுமட்டுமின்றி, புரோட்டீன் அதிகமான மற்றும் நல்ல ஆரோக்கியமான கொழுப்புக்கள் நிறைந்த உணவை உட்கொண்டு வர வேண்டும். முக்கியமாக ஜங்க் உணவுகள், எண்ணெயில் பொரித்த உணவுகளைத் தவிர்க்க வேண்டும்.

இதையும் படிக்கலாமே
Bigg Boss இல் இன்று அரங்கேறப் போகும்.....
ஓவியா நிலைமைக்கு ஆரவ் தான் காரணம் ஸ்நே...
ஜூலிக்கு சமுத்திரக்கனியின் Advise
அசிங்கப்பட்ட பிக்பாஸ் ஆர்த்தியும் அவம...
கைகுலுக்குவதால் ஆபத்து .அமெரிக்கா ஆரச்...
தர்மபுரி பள்ளி மாணவி மரணம் .விசாரணையில...
பட் வாய்ப்புக்காக தன் சொந்த மகளை அரை ந...
இந்த சின்ன சின்ன 14 விடயங்களை வீட்டில்...
100 - க்கும் மேற்பட்ட சிறுமிகளுக்கு பா...
பிரசவ வலியால் துடித்த பெண்ணுக்கு வைத்த...
சசிகலா இறந்து விட்டார் " பிரபல அர...
சவூதி அரேபியாவிற்கு வீட்டு வேலைக்கு செ...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1K
 •  
 •  
 •  
 • 550
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.6K
  Shares