கணவனின் கண்முன்னே மனைவி-க்கு நடந்த பாலியல் கொடூரம் ..! காரணம் இது தானாம்..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 539
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  839
  Shares

கணவன் கண்முன் மனைவிக்கு ஏற்பட்ட துயரம்… வட்டி கட்டாததால் அரங்கேறிய அவலம்!
கந்துவட்டி என்ற பெயரில் மக்களை அணுஅணுவாக சித்ரவதை செய்யும் கூட்டம் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்துக் கொண்டே செல்கிறது. ஹைத்ராபாத்தைச் சேர்ந்த நிரஞ்சன்(46).. இவருக்கு திருமணமாகி இரண்டு பெண் குழந்தைகள் உள்ளனர். நிலையாக ஒரு அலுவலகத்திலும் வேலை செய்தது இல்லை. இவருக்கு பூர்வீக சொத்து என்று எதுவும் இல்லாமலும், வாங்கும் சம்பளத்தினை உடனே செலவு செய்துவிடுவதுமாகவே இருந்துள்ளார். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? இவரது முன்கோபத்தின் காரணமாக ஒரே அலுவலகத்தில் நிலையான வேலையை செய்து வராத நிரஞ்சன் ஒரு அலுவலகத்தில் மட்டும் 2 ஆண்டுகளாக பணியாற்றி அங்கும் தனது கோபத்தின் காரணமாக வேலையினை இழந்துள்ளார். இதனை தனது மனைவிக்கு தெரியாமல் மறைத்தும் வந்துள்ளார். இவ்வாறு வேலையில்லாத காரணத்தால் நாளடைவில் மனநிலை சரியில்லாதவர் போன்று காணப்பட்ட அவர் ஒரு நாள் மாடியிலிருந்து தற்கொலை செய்து கொள்ள முயன்றுள்ளார்.
மனைவி அவரை மீட்டு மருத்துவமனையில் சேர்த்துள்ளனர். மருத்துவ செலவிற்கு பணமில்லாத காரணத்தால் நிரஞ்சனின் உடன்பிறந்த சகோதரர்களிடம் உதவி கேட்டுள்ளார். அவர்கள் தன்னால் 60 ஆயிரம் மட்டுமே கொடுக்க முடியும் என்று தெரிவித்துள்ளார். கணவனை காப்பாற்ற என்ன செய்வது என்று திகைத்த மனைவியும், மகளும் அவர்களது பக்கத்து வீட்டினருக்கு தெரிந்த கந்துவட்டி காரரிடம் 1 லட்சம் ரூபாய் வட்டிக்கு வாங்கியுள்ளனர். சிகிச்சை முடிந்து 20நாளில் வீட்டிற்கு வந்த கணவரிடம் கடன் வாங்கியதை கூறியுள்ளார் மனைவி. கணவரும் தனக்கு வேலை பறிபோன விடயத்தை அப்போது தான் கூறியுள்ளார். வாங்கிய பணத்திற்கு 2 மாதம் கூட வட்டிகட்ட முடியாத நிலையில் தவித்த இவர்கள் அதனை சரிசெய்வதற்கு மீண்டும் வட்டிக்கு பணம் வாங்கி கொடுத்துள்ளனர். ஒரு இடத்தில் வாங்கிய கடனை அடைக்கும் முன் அடுத்த கந்துவட்டி கழுத்தை நெறிக்க ஆரம்பித்துள்ளது. வீட்டிற்கு வந்து தொந்தரவு செய்து வந்தவர்கள் 2 மாதம் எந்தவொரு தொந்தரவும் கொடுக்காமல் இருந்துள்ளனர். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? திடீரென ஒரு நாள் வீட்டிற்கு கணவன் முன்னே மனைவிக்கு பாலியல்   palathkaram கொடுத்தது மட்டுமின்றி தடுக்க வந்த கணவனை தாக்கிவிட்டும் சென்றுள்ளனர். விடயம் வெளியே தெரிந்தால் அவமானம் என்று மூன்றுபேரும் தற்கொலை செய்து கொண்டுள்ளனர்.

“”அதிகமாக பகிருங்கள் பயன்பெறுங்கள்: இரத்தப்போக்கை குணப்படுத்தும் அரிய வகை பழம்!”
நாவல் மரத்தின் பழம், இலை, மரப்பட்டை மற்றும் விதை என அனைத்துமே மருத்துவ குணங்கள் கொண்டவை.
நாவல் பழம் இரத்தத்தைச் சுத்தப்படுத்தும். இரத்தத்தில் இரும்புச்சத்தை அதிகரிக்கும். இதனால் இரத்தத்தின் கடினத் தன்மை மாறி இலகுவாகும். மேலும் இரத்தத்தில் கலந்துள்ள இரசாயன வேதிப் பொருட்களை நீக்கி சிறுநீர் மூலம் வெளியேற்றும். சிறுநீரகத்தை சீராக செயல்பட வைக்கும். மலச்சிக்கலைப் போக்கும்.மூல நோயின் பாதிப்பு உள்ளவர்கள் நாவல் பழத்தை அடிக்கடி சாப்பிட்டு வந்தால், மூல நோயின் தாக்கம் குறையும். நன்கு பழுத்த நாவற்பழத்தை, உப்பு அல்லது சர்க்கரையுடன் சேர்த்து சாப்பிட்டு வந்தால் வாய்ப்புண், வயிற்றுப்புண், குடற்புண் போன்றவை குணமாகும். அஜீரணக் கோளாறுகளைப் போக்கி, குடல் தசைகளை வலுவடையச் செய்யும். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
தூக்கமின்றி அவதிப்படுபவர்கள், நாவல் பழத்தை மதிய உணவுக்குப்பின் சாப்பிட்டு வந்தால், தூக்கமின்மை நீங்கும். மெலிந்த உடல் உள்ளவர்கள் தினமும் நாவல் பழத்தைச் சாப்பிட்டு வந்தால் உடல் தேறும். நாவல்பழம் வியர்வையைப் பெருக்கும். சரும நோய் ஏற்படாமல் பாதுகாக்கும். பித்தத்தைக் குறைக்கும், உடல் சூட்டைத் தணிக்கும். ஞாபக சக்தியை அதிகரிக்கும்.நாவல் பட்டையை இடித்து நீர் விட்டு கொதிக்கவைத்து வடிகட்டி குடிநீராக அருந்தி வந்தால் நீரிழிவு நோயினால் உண்டான பாதிப்புகள் நீங்கும். பெண்களுக்கு உண்டாகும் கருப்பைப் பாதிப்புகளைப் போக்கும்., எனவே, நாவல் பழம் கிடைக்கும் காலங்களில் அதனை வாங்கி உண்டு அதன் பயன்களைப் பெறுவோம்.
“நீரிழிவு நோய்:”
நீரிழிவு நோயால் பலரும் பாதிக்கப்பட்டு அவதியுறுகிறார்கள். இதை கட்டுப்படுத்த நாவல் பழத்தின் விதைகள் சிறந்த மருந்து. இதன் விதைகளை நிழலில் உலர்த்தி தூள் செய்து கொள்ள வேண்டும். ஒரு கிராம் அளவு தூளை, காலை, மாலை வேளைகளில் சாப்பிட்டு வந்தால் போதும். படிப்படியாக நீரிழிவு நோய் கட்டுப்படும். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
“ரத்தப்போக்கு:”
பெண்களுக்கு மாதவிடாயின் போது ஏற்படும் அதிகப்படியான ரத்தப்போக்கை கட்டுப்படுத்தும் குணமும் நாவலுக்கு உண்டு. இதற்காக, 10 சென்டி மீட்டர் நீளமும், 5 சென்டி மீட்டர் அகலமும் கொண்ட முற்றிய நாவல் மரத்தின் பட்டைகளை எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும். இந்த பட்டையை நன்கு நசுக்கி, 1/2 லிட்டர் தண்ணீரில் இட்டு கொதிக்க வைக்க வெண்டும். அந்த தண்ணீரை ஒரு டம்ளராக சுண்டக் காய்ச்சி, பின் ஆற வைத்து குடிக்க வேண்டும். தினமும் இரண்டு வேளை வீதம் 10 நாட்கள் இவ்வாறு குடித்து வந்தால் பெண்களுக்கு மாதவிடாயின் போது ஏற்படும் அதிகப்படியான ரத்தப்போக்கை கட்டுப்படுத்தலாம்.
“சிறுநீர் எரிச்சல்:”
சிலருக்கு சிறுநீர் கழிக்கும் போது எரிச்சல் ஏற்படும். இன்னும் சிலர் சிறுநீர்க்கட்டால் அவதிப்படுவார்கள். இப்படிப்பட்டவர்கள், நாவல் பழங்களை பிழிந்து வடிகட்டிய சாற்றை 3 தேக்கரண்டி அளவு எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும். அதனுடன், ஒரு தேக்கரண்டி அளவு சர்க்கரை கலந்து குடிக்க வேண்டும். தினமும் காலை, மாலை ஆகிய இரு வேளைகள் வீதம் 2 நாட்களுக்கு சாப்பிட்டாலே போதும். சிறுநீர் எரிச்சல் தீர்ந்து விடும். நீர்க்கட்டும் பறந்தே போய்விடும். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
பேதி:
நாவல் மரத்தின் இலைக் கொழுந்தை நசுக்கி சாறு எடுத்து, ஒரு தேக்கரண்டி அளவு சாப்பிட வேண்டும். காலை, மாலை என இரு வேளை 3 நாட்களுக்கு தொடர்ந்து இவ்வாறு சாப்பிட்டு வந்தால் பேதியை கட்டுப்படுத்தலாம்.
“தொண்டைப் புண், தொண்டை அழற்சி:”
10 நீளமும், 5 சென்டிமீட்டர் அகலமும் கொண்ட முற்றிய நாவல் மரத்தின் பட்டையை சேகரித்துக் கொள்ள வேண்டும். இதை 1/2 லிட்டர் தண்ணீரில் இட்டு கொதிக்க வைக்க வெண்டும். கொதிக்கும் நீரை 1/4 லிட்டராக சுண்டக்காய்ச்சிய பின்னர், பொறுத்துக் கொள்ளும் சூட்டில் வாய் கொப்பளித்து வர வேண்டும். தொடர்ந்து ஓரிரு நாட்கள் இவ்வாறு செய்தால் தொண்டைப் புண், தொண்டை அழற்சி குணமாகும். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

இதையும் படிக்கலாமே
இவர்களின் Tweet மரண கலாய்
கருப்பையை காலால் உதைத்து வெளியே வந்த க...
தாயத்தில் ஒளிந்திருக்கும் மருத்துவம்
திருமணத்திற்கு பிறகு பெண்களுக்கு அழகு ...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்!
10,000 விசாவினை அறிவித்தது கனடா!! விண்...
அப்பாவியாக நாடு கடத்தப்படும் இலங்கை த...
அம்மாவை போல மாற ஆபரேஷன் செய்யும் பிரபல...
நகர்புறத்தில் பிக்பாஸ் ஹரிஷ் மற்றும் ர...
கேரளா பெண்கள் இப்படி செய்வதால் தான் அப...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும் ..!
பிராமண சமூகத்தில் பிறந்து காதலுக்கா த...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 539
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  839
  Shares