ஆட்சியர் ரோகினி கேட்ட ஒற்றை வார்த்தையால் ஒன்று திரண்ட தொழிலதிபர்கள்….! என்ன செய்தார் தெரியுமா.?

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.4K
 •  
 •  
 •  
 • 301
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.7K
  Shares

ஆட்சியர் ரோகிணி கேட்ட ஒற்றை வார்த்தை..? மளமளவென குவியும் தொழிலதிபர்கள்.. தமிழகமே திரும்பி பார்க்கும் நிகழ்வு..!! சேலம் மாவட்டத்தில் சுகாதார பணிகள், நலத்திட்டங்களை விரைந்து செயல்படுத்தி ஆட்சியர் ரோகிணி மக்களை கவர்ந்து வருகிறார். சேலம் மாவட்டத்தின் ஆட்சியரான ரோகிணி தான் பொறுப்பேற்ற முதல் நாளிலேயே மக்கள் நலன்சார்ந்த பல்வேறு நடவடிக்கைகளை அதிரடியாக மேற்கொண்டு வருகிறார். தமிழக அரசின் சுகாதாரத் துறைச் செயலரான ராதாகிருஷ்ணன் முன்பு சேலம் ஆட்சியராக இருந்தபோது செயல்பட்ட வேகத்தினையும் சுறுசுறுப்பினையும் அவருக்குப் பின், தற்போதைய ஆட்சியர் ரோகிணியிடத்தில் காண்கிறோம் அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? என்றும், மக்கள் நலனுக்காக பல்வேறு நடவடிக்கைகளை அவர் கட்டாயம் எடுப்பார் என தாங்கள் நம்புவதாகவும் சேலம் மக்கள் மகிழ்ச்சியுடன் தெரிவிக்கின்றனர். மக்கள் எதிர்பார்ப்பிற்கு ஏற்றவாரே அவரது தற்போதைய திட்டங்களும், செயல்பாடுகளும் இருக்கிறது. சேலம் மாவட்ட ஆட்சியர் ரோகிணி, ”எனது சேலம் எனது பெருமை” என்ற புதிய அமைப்பைத் தொடங்கி அதன் மூலம் மாவட்ட வளர்ச்சிக்குப் பாதை வகுத்திருக்கிறார். மத்திய அரசு, மாநில அரசுகள் மட்டுமல்லாமல் மாவட்டத்தில் அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? இருக்கும் சமூக ஆர்வலர்கள், தொண்டு நிறுவனங்கள், பெரு நிறுவனங்கள் இவற்றின் பங்களிப்புகளைப் பெற சமூகப் பொறுப்பு குறித்தான கருத்தரங்கம் நிகழ்ச்சியை நடத்தி மாவட்ட வளர்ச்சிக்குப் பெரும் நிதியைத் திரட்டி இருக்கிறார். சேலம் மாவட்டத்தின் வளர்ச்சிக்கு மத்திய, மாநில அரசு நலத்திட்ட உதவிகளுக்கான நிதிகள் போதுமானதாக இருந்தாலும் ஒரு குறிப்பிட்ட ஏரியாவில் ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்தில் மட்டுமே செய்யப்படுவதால் இடைவெளியை நிரப்புவதற்குப் பெரு நிறுவனங்கள், சமூக ஆர்வலர்கள், தொண்டு நிறுவனங்களின் பங்களிப்புகள் அவசியம் தேவைப்படுகிறது என்று தெரிவித்து உள்ளார். இதனை தொடர்ந்து,  `எனது சேலம் எனது பெருமை’ என்ற பெயரில் வங்கிக் கணக்கு தொடங்கி இருக்கிறோம். அதில் யார் வேண்டுமானாலும் அரசுக்கு நிதி கொடுக்கலாம், கொடுக்கும் பொழுது என்ன செயலுக்காக நிதி வழங்குகிறோம் என்று எழுதி பணத்தைப் போட்டால் அந்தப் பணியை விரைவாகச் செய்து முடிக்கப்படும் என்று தெரிவித்து உள்ளார். இதற்காக  பலரும் நிதியுதவி அளிக்க தொடங்கி விட்டனர். தமிழ்நாட்டிலேயே ஒரு மாவட்டத்தின் வளர்ச்சிக்காக இப்படியொரு திட்டம் கொண்டுவரப்படுவது இதுவே முதல்முறை என்று கூறப்படுகிறது. அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

நீங்க நூடுல்ஸ் பிரியரா? அப்ப மறக்காம இத படிங்க…
எச்சரிக்கை!
தற்போது பெரும்பாலானோர் விரும்பி சாப்பிடும் ஓர் ஜங்க் உணவு தான் நூடுல்ஸ். இதை பலர் ஸ்நாக்ஸ் நேரத்தில் மட்டுமின்றி, காலை உணவாகவும், இரவு உணவாகவும் உட்கொள்கின்றனர். முக்கியமாக இதை பெரியவர்கள் மட்டுமின்றி குழந்தைகளும் அதிகமாக சாப்பிடுகிறார்கள்.
சொல்லப்போனால், இன்றைய காலத்தில் குழந்தைகள் ஆரோக்கியமான உணவுகளை விட ஜங்க் உணவுகளைத் தான் அதிகம் விரும்பி சாப்பிடுகிறார்கள். ஆகவே பெற்றோர்களும் குழந்தை விரும்பி சாப்பிடுகிறது என்று அடிக்கடி வாங்கி கொடுக்கிறார்கள். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? இது தான் பெற்றோர்கள் செய்யும் மிகப்பெரிய தவறு.
நூடுல்ஸில் சத்துக்கள் மிகவும் குறைவு மற்றும் ஆரோக்கியத்தை சீரழிக்கக்கூடியதும் கூட. இக்கட்டுரையில் ஏன் நூடுல்ஸ் உடல் ஆரோக்கியத்திற்கு நல்லதல்ல என்று சொல்கிறார்கள் என்பதற்கான காரணங்களும், வரக்கூடிய நோய்களும்கொடுக்கப்பட்டுள்ளன.பதப்படுத்தப்பட்ட உணவான நூடுல்ஸ் உடல் பருமனை உண்டாக்கும். இதில் நார்ச்சத்துக்களும், புரோட்டீனும் குறைவு என்பதால், இது எடையைக் குறைக்க சிறந்த உணவுப் பொருள் அல்ல. அப்படியே சாப்பிட்டாலும், பசியை இன்னும் அதிகரித்து, உடல் பருமனுக்கு வழிவகுக்கும்.
ஆய்வில், வாரத்திற்கு 2 முறை இன்ஸ்டன்ட் நூடுல்ஸ் சாப்பிடுபவர்களுக்கு, இதை சாப்பிடாமல் இருப்பவர்களை விட வளர்ச்சிதை மாற்ற நோய்க்குறியின் அபாயம் அதிகம் இருப்பது தெரிய வந்துள்ளது.
மைதாவால் ஆனது தான் நூடுல்ஸ். இது ஆரோக்கியத்திற்கு மிகவும் மோசமானது. ஏனெனில் இதில் சத்துக்கள் குறைவு மட்டுமின்றி, அதிகமாக பதப்படுத்தப்பட்டிருப்பதோடு, ஃப்ளேவர்களும் நிறைந்தது.
அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
நூடுல்ஸில் சாச்சுரேட்டட் கொழுப்பு அமிலங்கள் அல்லது ட்ரான்ஸ் கொழுப்புக்கள் ஏராளமாக நிறைந்துள்ளது. மேலும் இதில் எடிபிள் வெஜிடேபிள் ஆயில், சர்க்கரை, சர்க்கரை சிரப், ப்ளேவர் மற்றும் இதர ஆரோக்கியத்தைப் பாழாக்கும் ஏஜென்ட்டுகள் அடங்கியுள்ளது.
நூடுல்ஸில் எம்.எஸ்.ஜி என்னும் மோனோசோடியம் க்ளுட்டமேட் என்னும் அடிமையாக்கும் ப்ளேவர்கள் நிறைந்துள்ளது. இத்தகைய நூடுல்ஸை ஒருவர் உட்கொண்டால், அது உடல் பருமன், உயர் இரத்த அழுத்தம், தலைவலி மற்றும் குமட்டல் போன்றவற்றை உண்டாக்கும்.
டயட்டில் இருப்பவர்கள் நூடுல்ஸை சேர்த்துக் கொண்டால், அந்த டயட்டையே தரமற்றதாக்கிவிடும். சத்துக்கள் இல்லாத நூடுல்ஸை ஒருவர் உட்கொண்டால், அது ஊட்டச்சத்து குறைபாட்டை உண்டாக்கிவிடும்.
நூடுல்ஸில் சோடியம் ஏராளமான அளவில் நிறைந்துள்ளது. இத்தகைய நூடுல்ஸை ஒருவர் அடிக்கடி உட்கொண்டால், அது இரத்த அழுத்த பிரச்சனைகளை உண்டாக்குவதோடு, இதய நோய்க்கும் வழிவகுக்கும்.
அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
நூடுல்ஸை குழந்தைகள் அதிகம் உட்கொண்டால், அது அவர்களது உடலில் மற்ற உணவுகளால் உடலுக்கு கிடைக்கும் சத்துக்களை உறிஞ்சும் திறனைக் குறைத்துவிடும். இதன் விளைவாக குழந்தைகள் ஊட்டச்சத்து குறைபாட்டினால் அவஸ்தைப்பட நேரிடும்.
கர்ப்பிணிகள் பதப்படுத்தப்பட்ட உணவுகளான நூடுல்ஸை உட்கொண்டால், அது கருச்சிதைவு உண்டாக்கும் வாய்ப்புள்ளது. ஏனெனில் நூடுல்ஸில் உள்ள உட்பொருட்கள், வயிற்றில் வளரும் சிசுவின் வளர்ச்சியில் பெரும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும்.
நூடுல்ஸில் இருக்கும் கொழுப்புக்கள் மற்றும் சோடியம், உடலில் நீர் தேக்கத்தை அதிகரித்து, உடல் பருமனை உண்டாக்கும். அதிலும் தினமும் ஒருவர் நூடுல்ஸை உட்கொண்டால், அது அவரை விரைவில் குண்டாக்கிவிடும்.
நூடுல்ஸில் உள்ள புரோபிலீன் கிளைக்கால், உடலால் எளிதில் உறிஞ்சப்பட்டு, இதயம், சிறுநீரகம் மற்றும் கல்லீரலில் தேங்கி, நோயெதிர்ப்பு மண்டலத்தை சேதப்படுத்தும்.
ஒருவர் நூடுல்ஸை அடிக்கடி சாப்பிட்டால், அது மலச்சிக்கலை ஏற்படுத்துவதோடு, அதை தீவிரமாக்கி, நீண்ட நேரம் மலக்குடலில் மலத்தை தேக்கி வைத்து, அதன் விளைவாக மலக்குடல் புற்றுநோய் வரும் அபாயத்தை அதிகரிக்கும்.
ஆய்வுகளில் மூளையின் சீரான செயல்பாட்டிற்கும், வளர்ச்சிக்கும் 8 சத்துக்கள் மிகவும் அவசியம். அதில் லிசிதின், புரோட்டீன், சர்க்கரை, கால்சியம், வைட்டமின் ஏ, வைட்டமின் சி, வைட்டமின் ஈ மற்றும் வைட்டமின் பி போன்றவை குறிப்பிடத்தக்கவை. அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? நூடுல்ஸில் இந்த சத்துக்கள் மிகவும் குறைவு என்பதால், இதை தொடர்ச்சியாக உட்கொள்ளும் போது, அது மூளையின் சிந்திக்கும் ஆற்றல் மற்றும் வளர்ச்சியைப் பாதிக்கும்.
நூடுல்ஸ் எண்ணெயால் பதப்படுத்தப்படும் போது, ஏராளமான தீங்கு விளைவிக்கும் பொருட்கள் அதனுள்ளே உற்பத்தியாகும். சமையல் ஸ்டார்ச் நிறைந்த நூடுல்ஸை உயர் வெப்பநிலையில் சூடேற்றும் போது, அது புற்றுநோயை உண்டாக்கும் அக்ரைல்அமைடை உற்பத்தி செய்யும்.
குழந்தை ஆரோக்கியமாக இருக்க வேண்டுமென்று நினைக்கும் பெற்றோர்கள், குழந்தைக்கு இந்த மாதிரியான உணவுப் பொருளை வாங்கிக் கொடுத்தால், அது அவர்களது ஆரோக்கியத்திற்கே உலை வைத்துவிடும்.
ஜாக்கிரதை!
அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

இதையும் படிக்கலாமே
Raiza Live video Ada pongayaa
சந்தானம் மருத்துவமனையில் அனுமதி
மத்திய கிழக்கில் கை நிறையச் சம்பளத்துட...
இறைச்சியுடன் (கறி) இவற்றை சேர்த்து சாப...
எச்சரிக்கை: ஆண்களையும் மார்பக புற்றுநோ...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்!
2018ல் எந்த ராசிகாரருக்கு எந்த நிறம் அ...
வடகொரியாவுக்கு ‘பொருளாதார உளவு’ பார்த்...
இந்தியாவில் பாலத்தின் கீழ் நிர்வாணமாக...
இயேசு பிறந்த பெத்லஹேம் பற்றி தெரிந்து...
ஆண்கள் வயதில் மூத்த பெண்களை காதலிப்பது...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 1.4K
 •  
 •  
 •  
 • 301
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.7K
  Shares