அனைவரும் பார்த்து மகிழுங்கள்: சவூதி அரேபியர்களையும் விட்டு வைக்காத ஜிமிக்கி கம்மல் நடனம்..! வீடியோ இணைப்பு…

தமிழக இளைஞர்களின் உள்ளங்களை கொள்ளை கொண்ட ‘ஜிமிக்கி கம்மல்’ வீடியோ பல கோடி பார்வையாளர்களை தாண்டி விட்டது.கேரளா திரையுலகில் லால் ஜோஸ் இயக்கத்தில் மோகன்லால் நடித்து வெளிவந்த திரைப்படம் ‘வெளிப்பாடிண்டே புஸ்தகம்.

இதற்கிடையில், கேரளா ஆசிரியையான ஷெரில் தனது ஆசிரியர் குழுவினருடம் ஆடிய வீடியோ கேரளாவினை தாண்டி தமிழகத்திலும் சக்கை போடு போட்டது.தமிழக இளசுகளின் கவனத்தை ஈர்த்த இந்த வீடியோ தற்போது கோடிக்கணக்கான பார்வையாளர்களை தாண்டியுள்ளது.அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

இந்த நிலையில், தமிழகத்தை மட்டுமா? சவுதியையும் விட்டுவைக்கவில்லை, சவுதிக்காரர்கள் இந்த ஜிமிக்கி கம்மல் பாட்டினை தங்களது மொழியில் பாடி, சூப்பராக நடனம் ஆடும் வீடியோ வெளியாகி தற்போது வைரலாகி வருகிறது.இணையதளத்தில் சக்கை போடு போட்டுக்கொண்டிருக்கும் அந்த காட்சி இப்போது உங்களுக்காக….

Facebook-ல் இப்படியான பெண்களை எப்படி கண்டறிவது? அதிர்ச்சி தகவல்…!வீடியோ இணைப்பு...

ஃபேஸ்புக் மனிதர்களுக்கு ஒரு வரப்பிரசாதம் என்றே சொல்லலாம். பள்ளி மாணவர்கள் முதல் பல் விழுந்த தாத்தா பாட்டியென அனைவரும் இன்று பேஸ்புக்கில் கணக்கு வைத்துள்ளோம். பொழுதுபோக்கு, நேர விரயம் என்ற பொது பிம்பங்களை மீறி ஆகச்சிறந்த காரியங்கள் பலவும் பேஸ்புக்கின் மூலம் சாத்தியமடைந்துள்ளன.

சென்னை வெள்ளத்தின்போது அனைத்து மாநில இளைஞர்கள், சமூக ஆர்வலர்களை ஒன்றிணைத்து மக்களுக்கு நேசக் கரம் நீட்டச் செய்தது முகநூல் மூலமாகத்தான். சமீபத்தில் உலக அரசியல் அரங்கமே வியந்து பார்த்த ஜல்லிக்கட்டு போராட்டம் பேஸ்புக் மூலம் தீவிரமடைந்தது. ஃபேஸ்புக் பேஜ் அட்மின்கள் போட்ட மீம்ஸ்களும், பதிவுகளும் தமிழகத்தின் கடைக்கோடியில் உள்ள கிராமத்தில் உள்ளவர்களையும் போராட்ட முனைப்புடன் களத்திற்கு அழைத்து வந்து நிறுத்தியது.

இப்படியான பெண்களை எப்படி முகப்புத்தகத்தில் கண்டறிவது?அதிர்ச்சி தகவல்!வீடியோ தொகுப்பு கீழே உள்ளது தவறாமல் தவிர்க்காமல் பாருங்கள்.

நயன்தாராவை போன் காலில் கலாய்த்து தள்ளிய விஜய் டிவி தீனா…! வீடியோ இணைப்பு… 100% காமெடி இலவசம்!

விஜய் டிவியில் இன்று நடந்த சிறப்பு நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்ட வேலைக்காரன் படகுழுவினரை போன் காலில் களைத்து தள்ளிய தீனா.அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?

இதையும் படிக்கலாமே
சினேகன் கணேசை வெளியேற்ற நினைக்கும் 5 க...
ஓவியாவிற்கு இப்படி ஒரு நோயா உண்மையை சொ...
தாய் தமிழுக்காக இசை நிகழ்ச்சி நடத்தும்...
ஆசையாய் கேட்ட அஜித்.வீட்டிற்கு சென்று ...
யாழ்பாணத்திற்கு செல்ல அஞ்சும் வெளிநாட்...
கோவை சேலம் மாவட்டங்களில் போலீஸார் மாவீ...
ஒரே ஒரு செல்பியால் 2017 பிரபஞ்ச அழகிப்...
இன்டெல் நிறுவனம் அதிரடி அறிவிப்பு: சிப...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்!
அவுஸ்திரேலியா - மெல்பேர்ண் வாழும் தமிழ...
போலீஸ் அதிகாரியை செருப்பால் அடித்த தாய...
இதை உண்ணும் குழந்தைகளுக்கு உயிர் ஆபத்த...