சிறு வயதில் கற்பை இழந்த பிரபலங்கள் பட்டியலில் இவருமா . !? உண்மையை அவரே சொன்னதால் அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள் ..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 378
 •  
 •  
 •  
 • 610
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  988
  Shares

சிறு வயதிலேயே தனது கற்பை இழந்த பிரபலங்கள்..!! இவருமா இப்படி..?? நம்பவே முடியலையே..?? அதிரவைக்கும் தகவல்.!
இன்றைய சூழலில் கலாச்சார மாற்றமும் ஏற்பட்டு வருகின்றது.
“பருப்பை விட கற்பு மிக மலிவாகக் கிடைக்கும் சமுதாயமாக மாறிவருகிறது இன்றையக் கலாச்சாரம்”.
சராசரி பொது மக்களிடையே இவ்வாறான மாற்றம் ஏற்படும் போது.., அனைத்து நாடுகளின் கலாச்சாரங்களையும் கரைத்துக் குடித்து வாழ்ந்து வரும் பிரபலங்களின் நிலை எவ்வாறு இருக்கும் என்றுக் கேட்கவா வேண்டும். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
இவற்றை எல்லாம் தாண்டி, திரையுலகினுள் நுழைவதற்கு முன்னே, காதல் வயப்பட்டு அதுவும் பருவ வயதிலேயே கற்பிழந்த சில பிரபலங்கள் இருக்கின்றனர்.
அவ்வாறு, 18 வயதிற்கு முன்பே தங்களது கற்பிழந்த பிரபலங்கள் பற்றி தான் நாம் இனிக் காணவிருக்கிறோம்…ரன்பீர் கபூர்தான் 15 வயதில் இருக்கும் போது, தனது தோழியுடன் உடலுறவு வைத்துக் கொண்டதாக ரன்பீர் கபூர் வெளிப்படையாக கூறியிரு

ஏஞ்சலினா ஜோலி
ஹாலிவுட்டின் முன்னணி கதாநாயகியாக திகழ்ந்த ஏஞ்சலினா, தனது 14வது வயதில் அவரது காதலனுடன் உடலுறவு வைத்துக் கொண்டதாக கூறியிருக்கிறார். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
அது ஒரு உன்னதமான காதல் என்றும் அவர் கூறியிருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது.
டேனியல் ராட்க்ளிஃப்
“ஹாரி பாட்டர்” திரைப்படத்தின் கதாநாயகன் டேனியல் ராட்க்ளிஃப், தன்னை விட மிகவும் வயது மூத்த பெண்ணுடன் செக்ஸ் வைத்துக் கொண்டதாக சொல்லியிருக்கிறார்.
அதைப் பற்றி இப்போது நினைத்தால்.., மிகவும் வெட்கமாக இருக்கிறது என்று கூறுகிறார். (இனிமேல்., நீ வெட்கப்பட்டா என்ன…, படாட்டி என்ன..)

மேகன் ஃபாக்ஸ்
“ட்ரான்ஸ்ஃபார்மர்” திரைப்படத்தின் நாயகியான மேகன் ஃபாக்ஸ், தனது 17வது வயதில் காதல் வயப்பட்டிருந்த போது.., முதன்முறையாக காதலனுடன் உடலுறவுக் கொண்டதாகக் கூறியிருக்கிறார்.டெமி மூர் (Demi Moore)ஹாலிவுட் நாயகியான டெமி மூர், தனது காதலனுடன் செக்ஸ் வைத்துக் கொண்டதாகவும், அப்போது தனக்கு 15 வயது என்றும் கூறியிருக்கிறார்.

கிம் கர்தாஷியன்உலகையே தனது கவர்ச்சியால் உலுக்கி வரும் இந்த மாடல் அழகி, தனது 14வது வயதில் முதல் முறையாக உடலுறவு வைத்துக் கொண்டதாக கூறியிருக்கிறார்.அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?ஜானி டெப்“பைரேட்ஸ் ஆஃப் கரீபியன்” (Pirates of caribbean) படத்தின் நாயகன் ஜானி டெப், அவரது 13வது வயதில் ஓர் காருக்குள் செக்ஸ் வைத்துக் கொண்டதாக கூறியிருக்கிறார்.சன்னி லியோன்ஆபாசபட நடிகையாக இருந்த சன்னி லியோன், தான் முதல் முதலாக 11 வயதில் முத்தத்தை பரிமாறிக் கொண்டதாகவும், 16 வயதில் மொத்தத்தையும் பரிமாறிக் கொண்டதாகவும் கூறியிருக்கிறார்.

கொழுப்பு உணவுகள் சாப்பிட்டதும் உடனே இதை குடியுங்கள்: எடை அதிகரிக்காது
உடல் பருமனாக உள்ளவர்கள் கொழுப்புகள் நிறைந்த உணவுகளை சாப்பிட்டால் உடல் எடை இன்னும் அதிகரித்துவிடும் அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? என்று கூறுவார்கள்.
அது உண்மை தான், ஆனால் அப்படி கொழுப்பு மிக்க உணவுகளை சாப்பிட்டு முடித்த பின் சில மூலிகைப் பொருட்களை நீரில் கலந்து குடித்து விட்டால், அது உடலில் கொழுப்புகள் சேர்வதை தடுத்து, உடல் எடையை அதிகரிக்க செய்யாது.
வெதுவெதுப்பான நீர்
எந்த வகை கொழுப்பு உணவுகளை சாப்பிட்டாலும், உடனே வெதுவெதுப்பான நீரை குடிக்க வேண்டும். அதனால் செரிமான சக்தி அதிகரித்து, உடலில் சேரும் கொழுப்புகள் வேகமாக எரித்துவிடும்.
நடைப்பயிற்சி
கொழுப்பு உணவுகளை சாப்பிட உடனடியாக உடற்பயிற்சி செய்யக் கூடாது. ஆனால் மெதுவாக ஒரு 10 நிமிடங்கள் நடைப்பயிற்சியை மேற்கொள்ளலாம். அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா? அதனால் அமிலங்கள் சுரப்பது வேகமாகி, அதன் மூலம் கொழுப்புகளை எரிக்கும்.
திரிபலா
கொழுப்பு உணவுகளை சாப்பிட்ட பின் 1 ஸ்பூன் திரிபலா சூரணத்தை வெதுவெதுப்பான நீரில் கலந்து குடித்து விட வேண்டும். அதனால் கொழுப்புள்ள உணவுகள் விரைவில் செரிமானம் அடைந்து உடலில் கொழுப்புகள் சேர்வது தடுக்கப்படும்.
வால் மிளகு
வால் மிளகின் சூட்டுத்தன்மை மற்றும் காரத்தன்மையால் உடலில் சேரும் கொழுப்புகளை உடைக்கும் பண்பைக் கொண்டது. எனவே 1 ஸ்பூன் வால்மிளகுப் பொடியை மோர் அல்லது நீரில் கரைத்து குடிக்க வேண்டும்.
தேன்
தேன் கிருமி நாசினி மட்டுமல்லாமல், எளிதில் செரிக்க வைக்கும் தன்மை மற்றும் கொழுப்புகளை விரைவில் கரைக்கும் தன்மையை கொண்டது. எனவே சுத்தமான தேனை வெதுவெதுப்பான நீரில் கலந்து குடிக்க வேண்டும்.
அன்பிற்கினிய புரட்சி வானொலி நேயர்களே, உங்களிடம் ஒரு அன்பான வேண்டுகோள், எமது சேவை தொடர , உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் மட்டும் நடுவே உள்ள விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்ய முடியுமா?
இஞ்சி தேநீர்
கொழுப்புகள் மிக்க உணவுகளை சாப்பிட்ட பின் இஞ்சி தேநீர் செய்து உடனடியாக குடிக்க வேண்டும். அதனால் செரிமான சக்தியை அதிகரித்து, உடலில் கொழுப்பு சேர்வதை தடுக்கிறது.

இதையும் படிக்கலாமே
இவர்களின் Tweet மரண கலாய்
சமந்தா நாகா சைதன்யா திருமண விழா
தீபாவளியன்று ஏன் விளக்கு ஏற்றப்படுகிறத...
செல்ஃபி மோகத்தால் இளம்பெண்களுக்கு நேர்...
அதிகமாக பகிருங்கள் .! உருளைகிழங்கு சாப...
அதிகமாக பகிருங்கள் தைராய்டு நோயை தடுக்...
அமெரிக்க செல்ல உங்களுக்கு ஆசையா விசா வ...
அதிகநேரம் நாற்காலியில் அமர்ந்திருப்பவர...
பிக் பாஸ் ஜூலியின் ஹீரோ யார் தெரியுமா...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும் ..!
மதுவில் தண்ணீருக்கு பதிலாக சிறுநீர்..!...
உங்கள் மகனுடன் இவ்விடத்தை விட்டு செல்ல...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 378
 •  
 •  
 •  
 • 610
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  988
  Shares