பேஸ்புக்கில் நண்பியாகப் பழகிய யுவதியை விருந்துக்கு அழைத்து பாலியல் சேட்டை செய்த கொடூரன்!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 3.4K
 •  
 •  
 •  
 • 143
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  3.6K
  Shares

ஊர்காவற்துறை பொலிஸ் பிரதேசத்திற்கு உட்பட்ட தம்பாட்டி பகுதியில் யுவதியினை கையினை பிடித்து இழுத்து பாலியல் துன்புறுத்தல் விடுத்த இளைஞனை கைது செய்துள்ளதாக குற்றத்தடுப்பு பொலிஸார் தெரிவித்தனர்.கைதான இளைஞன் நாரந்தனை பகுதியினை சேர்ந்த 26வயதுடையவர் என தெரிவிக்கப்பட்டது.இந்த இளைஞன் யுவதியின் வீட்டுக்கு சென்று வருவதனை வழமையாக கொண்டுள்ளதாக பொலிஸார் கூறினர். இந்த சந்தர்ப்பத்தில் தவறானமுறையில் நடந்து கொள்ளும் முகமாக கையினை பிடித்து இழுத்துள்ளார்.இளைஞனின் நடவடிக்கை தொடர்பில் ஊர்காவற்துறை பொலிஸ் நிலையத்தில் செய்த முறைப்பாட்டின் பிரகாரம் இந்த கைது இடம்பெற்றுள்ளது.குறித்த நபரை ஊர்காவற்துறை நீதிமன்றில் முற்படுத்த நடவடிக்கை எடுப்பதாக பொலிஸார் கூறினர்.வித்தியா கொலை வழக்கு சாட்சி இலங்கேஸ்வரனுக்கு ஏற்பட்டுள்ள நிலை!புங்குடுதீவு மாணவி படுகொலை வழக்கின் சாட்சிகளில் ஒருவரான இலங்கேஸ்வரன் என்பவருக்கு தண்டனை விதித்து ஊர்காவற்றுறை நீதிமன்றம் தீர்ப்பறித்துள்ளது.குறித்த நபர் மது போதையில் வாகனம் செலுத்தியமை, வாகன அனுமதிப்பத்திரம், வாகன காப்புறுதிப் பத்திரம், வாகன வரிப்பத்திரம் போன்றன இல்லாமல் வாகனம் செலுத்தியமை மற்றும் விபத்து ஏற்படுவதை தடுக்காமை போன்ற 6 குற்றச்சாட்டுக்களின் கீழ் குற்றவாளியாகக் இனங்காணப்பட்டு இத் தண்டனை வழங்கப்பட்டுள்ளது.
மாத சிறைத் தண்டனையும் 18 ஆயிரம் ரூபா தண்டப்பணமும் விதித்து ஊர்காவற்றுறை நீதிமன்ற நீதிவான் ஏ.எம்.எம்.ரியாழ் இந்த உத்தரவினை பிறப்பித்துள்ளார்.

இதையும் படிக்கலாமே
உலகிலேயே அதிக அறிவுத்திறன் கொண்ட திருந...
மீண்டும் கடலில் சோகம் .ஐரோப்பா நோக்கிச...
வலி இல்லாமல் தற்கொலை செய்ய இயந்திரம்: ...
கணவனுக்காக மனைவி இத்தனை விடயங்களை விட்...
இந்தியாவில் பாலத்தின் கீழ் நிர்வாணமாக...
நடுரோட்டில் துடிக்கத் துடிக்க இளம் பெண...
கணவனின் கண்முன்னே மனைவி-க்கு நடந்த பால...
பிறந்த நாளே இறந்த நாளான கொடூரம்..! தீய...
படபிடிப்பு தளத்தில் பிரபல இயக்குனர் ரா...
ஆணுக்கு நிகரான தியாகியின் மரணத்திற்கு ...
நண்பனுடன் சென்ற இலங்கை அகதியை அடித்துக...
மனைவி மற்றும் மகளை யாழ் வைத்தியசாலியில...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 3.4K
 •  
 •  
 •  
 • 143
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  3.6K
  Shares