சிங்கப்பூரில் கவர்ச்சிகரமான சம்பளத்துடன் வேலை வாய்ப்பு – அனைவருக்கும் பகிருங்கள்!!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 2.5K
 •  
 •  
 •  
 • 146
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.6K
  Shares

”சீமையில் வாழனும் என்றால் சிங்கப்பூர் சென்று வாழ்தலே சிறப்பு” என்பது இன்று நம்முடையே உள்ள வழக்கமாகி விட்டது, சிங்கப்பூரில் இந்திய, இலங்கை வாழ் உறவுகள் மிக இலகுவாக வேலை வாய்ப்பினைப் பெற்றுக் கொள்ளலாம். இதோ உங்களுக்காக எமது கண்ணுக்குத் தென்பட்ட சில வேலை வாய்ப்புத் தகவல்கள், பகிர்வு பிடித்தால் உங்கள் சொந்தங்கள், நண்பர்கள், அறிந்தவர்கள், அன்பர்கள் அனைவருக்கும் மறக்காது பகிருங்கள். எமது செய்திச் சேவை தொடர, உங்களுக்கு மனம் உண்டானால், மறக்காது எமது விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா சொந்தங்களே?

பிற் குறிப்பு: நாம் வேலை வாய்ப்பு முகவர் கிடையாது, இங்கே பகிரப்பட்டிருக்கும் விளம்பரங்கள் கூட கட்டணம் செலுத்தப்பட்டவை அல்ல, மேற்படி முகவர்களை தொடர்பு கொண்ட பின், சிங்கப்பூரில் உள்ள உங்கள் உறவுகள் அல்லது நண்பர்கள் மூலமாக தீவிரமாக விசாரித்து தகவல் பெற்ற பின்னரே விண்ணப்பியுங்கள், யாரும் ஏமாற வேண்டாம் சொந்தங்களே.

எமது செய்திச் சேவை தொடர, உங்களுக்கு மனம் உண்டானால், மறக்காது எமது விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா சொந்தங்களே?
பிற் குறிப்பு: நாம் வேலை வாய்ப்பு முகவர் கிடையாது, இங்கே பகிரப்பட்டிருக்கும் விளம்பரங்கள் கூட கட்டணம் செலுத்தப்பட்டவை அல்ல, மேற்படி முகவர்களை தொடர்பு கொண்ட பின், சிங்கப்பூரில் உள்ள உங்கள் உறவுகள் அல்லது நண்பர்கள் மூலமாக தீவிரமாக விசாரித்து தகவல் பெற்ற பின்னரே விண்ணப்பியுங்கள், யாரும் ஏமாற வேண்டாம் சொந்தங்களே.

எமது செய்திச் சேவை தொடர, உங்களுக்கு மனம் உண்டானால், மறக்காது எமது விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா சொந்தங்களே?
பிற் குறிப்பு: நாம் வேலை வாய்ப்பு முகவர் கிடையாது, இங்கே பகிரப்பட்டிருக்கும் விளம்பரங்கள் கூட கட்டணம் செலுத்தப்பட்டவை அல்ல, மேற்படி முகவர்களை தொடர்பு கொண்ட பின், சிங்கப்பூரில் உள்ள உங்கள் உறவுகள் அல்லது நண்பர்கள் மூலமாக தீவிரமாக விசாரித்து தகவல் பெற்ற பின்னரே விண்ணப்பியுங்கள், யாரும் ஏமாற வேண்டாம் சொந்தங்களே.

எமது செய்திச் சேவை தொடர, உங்களுக்கு மனம் உண்டானால், மறக்காது எமது விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா சொந்தங்களே?
பிற் குறிப்பு: நாம் வேலை வாய்ப்பு முகவர் கிடையாது, இங்கே பகிரப்பட்டிருக்கும் விளம்பரங்கள் கூட கட்டணம் செலுத்தப்பட்டவை அல்ல, மேற்படி முகவர்களை தொடர்பு கொண்ட பின், சிங்கப்பூரில் உள்ள உங்கள் உறவுகள் அல்லது நண்பர்கள் மூலமாக தீவிரமாக விசாரித்து தகவல் பெற்ற பின்னரே விண்ணப்பியுங்கள், யாரும் ஏமாற வேண்டாம் சொந்தங்களே.

எமது செய்திச் சேவை தொடர, உங்களுக்கு மனம் உண்டானால், மறக்காது எமது விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா சொந்தங்களே?
பிற் குறிப்பு: நாம் வேலை வாய்ப்பு முகவர் கிடையாது, இங்கே பகிரப்பட்டிருக்கும் விளம்பரங்கள் கூட கட்டணம் செலுத்தப்பட்டவை அல்ல, மேற்படி முகவர்களை தொடர்பு கொண்ட பின், சிங்கப்பூரில் உள்ள உங்கள் உறவுகள் அல்லது நண்பர்கள் மூலமாக தீவிரமாக விசாரித்து தகவல் பெற்ற பின்னரே விண்ணப்பியுங்கள், யாரும் ஏமாற வேண்டாம் சொந்தங்களே.

இந்தச் செய்தியும் உங்கள் பார்வைக்காக>>
முட்டையின் மகத்தான பயங்கள்!!

என்ன சத்து?

முட்டையில் கொழுப்பு, புரதம், வைட்டமின்கள், இரும்புச்சத்து ஒமேகா 3 போன்ற சத்துக்கள் உள்ளது. முட்டையின் மஞ்சள் கருவில் கிட்டத்தட்ட 210 மில்லில் கிராம் கொழுப்புச் சத்து உள்ளது, வெள்ளைக்கருவில் 3 கிராம் புரதச் சத்து உள்ளது.
என்ன பலன்கள்?
குழந்தைகள் சரியான‌ வளர்ச்சி இல்லாமல் இருந்தாலோ, எடைக்குறைவாக இருந்தாலோ தொடர்ந்து முட்டையை சாப்பாட்டில் இணை உணவாகக் கொடுத்து வந்தால் வளர்ச்சி காணப்படும். இது நல்ல ஊட்டச் சத்து என்பதால்தான் பள்ளிகளில் சத்துணவாக பரிமாறப்படுகிறது. இத்தகைய சத்தான‌ உணவு நோயைத் தடுப்பது மட்டுமின்றி, நோயை எதிர்த்துப் போராடி மீண்டும் ஆரோக்கியம் பெறவும் உதவுகிறது. முட்டை அத்தகைய போஷாக்கான உணவு. தோல் பிரச்னைகளுக்கு முட்டை நல்லது. மொத்தத்தில் முட்டை சாப்பிட்டால் உடலின் சக்தி அதிகரிக்கும்.=

சரும பாதுகாப்புக்கு

அனைத்து வகையான சருமத்திற்கும் முட்டை ஃபேஸ் பேக் சிறந்த பலனைத் தரும். அதிலும், ஒரு பௌலில் முட்டையை உடைத்து ஊற்றி, அதில் சந்தனப் பொடி அல்லது எலுமிச்சை சாறு சேர்த்து கலந்து, முகம் மற்றும் கழுத்தில் தடவி ஊற வைத்து கழுவினால், சருமம் மென்மையாவதுடன், அழகாகவும், வறட்சியின்றிவும் இருக்கும். வேண்டுமேனில், முட்டையுடன் சிறிது தேன் சேர்த்து கலந்தும் போடலாம்.

யார் சாப்பிடலாம்? எவ்வளவு சாப்பிடலாம்?

அதிக உடல் எடை கொண்டவர்கள் வாரத்தில் ஒன்று அல்லது இரண்டு முட்டைகளின் வெள்ளைக்கருவை சாப்பிடலாம்.

சமச்சீரான உணவை சாப்பிட விரும்புவர்கள் தினமும் ஒரு முட்டையை சாப்பிடுவதால் உடலுக்கு தேவையான ஒமேகா 3 மற்றும் ஃபேட்டி ஆசிட் இதிலிருந்து கிடைக்கும்

குழந்தைகளுக்கு தினமும் ஒரு முட்டை கொடுக்கலாம்…

இதையும் படிக்கலாமே
Shivalinga Movie Comedy Scenes
சுஜா மக்களுக்கு எழுதிய கடிதம் ! ஓவியா ...
சகாயம் ஐ.ஏ.எஸ் பற்றி பலரும் அறியாத 10 ...
நடிகை நமீதாவுக்கு விரைவில் திருமணம்.....
62 வது வயதில் தந்தையாகும் MR .Bean..!
சாலினிக்கு அஜித்தின் பிறந்த நாள் பரிசு...
தூக்க மாத்திரை சாப்பிட்டு சாலையோரம் மய...
ஆராய்ச்சியாளர்களின் அதிர்ச்சி தகவல்: ப...
கன்னியாகுமரியில் நிலைகொண்டுள்ள "ஓ...
அதிகமாக பகிருங்கள்: இரவில் நன்றாக தூக்...
முகபுத்தகத்தில் கல்லூரி இளைஞனுக்கு கா...
திருப்பதி ரகசியம்..! உலகையே அதிர வைக்க...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 2.5K
 •  
 •  
 •  
 • 146
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  2.6K
  Shares