யாழ்ப்பாணத்தில் பெண்கள் குளிப்பதை படம் எடுத்த தலைநகர முஸ்லீம் வியாபாரிகள்..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 539
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  839
  Shares

எமது செய்திச் சேவை தொடர, உங்களுக்கு மனம் உண்டானால், மறக்காது எமது விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா சொந்தங்களே?
யாழ்ப்பாணத்தில் தமிழ் பெண்கள்
குளிப்பதை படம் எடுத்த முஸ்லிம்
வியாபாரிகள்!!
யாழ் பண்டத்தரிப்பு நகரத்தில் வர்த்தக நிலையம் அமைத்துள்ள முஸ்லிம் வர்த்தகர்களால் அந்த பகுதியில் வீணாண பதற்றநிலை தோன்றி வருவதாக மக்கள் விசனம் தெரிவித்துள்ளனர்.
பண்டத்தரிப்பு நகரப்பகுதியில் கடந்த சில மாதங்களில் மூன்று முஸ்லிம் வர்த்தக நிலையங்கள் அமைக்கப்பட்டுள்ளன. புடைவைக்கடைகள் இரண்டும், ஹொட்டல் ஒன்றுமே அமைக்கப்பட்டுள்ளன. புடைவைக்கடையில் பணியாற்றுபவர்களிற்காக வை.எம்.சி.ஏ கட்டிடத்தை வாடகைக்கு பெற்று வைத்துள்ளார்கள். அந்த கட்டிடத்தின் இன்னொரு பகுதியில், மட்டக்களப்பிலிருந்து சுற்றுலா வந்த பெண்கள் அண்மையில் தங்க வைக்கப்பட்ட சமயத்தில், புடைவைக்கடையில் பணியாற்றும் முஸ்லிம் இளைஞர்கள் அந்த பெண்கள் குளிக்கும் சமயத்தில் படம் பிடித்தனர். இந்த விவகாரம் பெரும் சர்ச்சையாக உருவாகியபோதும், பொலிசார் சரியான நடவடிக்கை எடுக்கவில்லையென பிரதேசமக்கள் குற்றம் சுமத்துகிறார்கள்.
பொலிசார் நடவடிக்கை எடுக்காததற்கு காரணமாக பிரதேச மக்கள் கூறும் காரணம்- அங்குள்ள முஸ்லிம் ஹொட்டலில் பொலிசாருக்கு இலவச உணவு வழங்கப்படுவதால், முஸ்லிம்களிற்கு எதிரான முறைப்பாட்டை பொலிசார் கவனத்தில் எடுப்பதில்லையென்கிறார்கள்.
இதேவேளை, முஸ்லிம் ஹொட்டலில் அடியாட்கள் போன்ற சிலருக்கு உணவும், மதுபானமும் வழங்கப்படுவதாகவும், அவர்கள் நகரத்தில் ரௌடித்தனத்தில் ஈடுபட்டு வருவதாகவும் நகர மத்தியில் உள்ள வர்த்தகர்கள் குற்றம்சாட்டுகிறார்கள்.
பண்டத்தரிப்பில் வர்த்தக நிலையங்களை அமைத்த முஸ்லிம் வர்த்தகர்கள் அண்மையில் இளவாலையில் இறைச்சிக்கடையை குத்தகைக்கு எடுத்துள்ளனர். இது பிரதேசத்தில் குழப்பநிலையை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

எமது செய்திச் சேவை தொடர, உங்களுக்கு மனம் உண்டானால், மறக்காது எமது விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா சொந்தங்களே? பொங்கலை விடுத்து வேறென்ன வேலை எங்களுக்கு..? தமிழனை தலையில் தூக்கும் கனடா அரசாங்கம்..!!
தமிழர் திருநாளாம் பொங்கல் தினத்தன்று புத்தாடை அணிந்து புதுப்பானை பொங்கலிட்டு மாவிலை தோரணம் கட்டி வாயிற்படியில் கரும்பு கட்டி வைத்து கொண்டாடி வருகிறோம்.
பொங்கல் பண்டிகை வந்துவிட்டது பொங்கல் பண்டிகைக்கு ஒரு மாதத்திற்கு முன்பே வெளிநாடுகளில் வாழும் தமிழர்களின் கொண்டாட்டம் சூடு பிடித்து விட்டது.

தமிழகத்தை விட வெளிநாடுகளில் கலாசாரத்தைப் பேணிக் காக்கிறார்கள். வாசலில் கோலமிட்டு புதுப்பானையில் பொங்கல் வைப்பதை மரபாகவே கடைபிடித்து வருகிறார்கள்.
ஒவ்வொரு ஆண்டும் ஜனவரி மாதம் முழுவதையும் தமிழர்கள் கலாச்சார மாதமாக கடந்த ஆண்டுக்கு முந்தைய ஆண்டில் பாராளுமன்றத்தின் மூலம் அறிவித்த கனடா நாட்டின் பிரதமர் ஜஸ்டின் டுருடோ அதனை முறையாகவும் கடைபிடித்து வருகிறார்.
மேலும், கனடாவில் வசிக்கும் தமிழர்களும், உலகம் முழுக்க வசிக்கும் தமிழர்களும் தைப் பொங்கலை தங்கள் அன்பானவர்களுடன் மகிழ்ச்சியோடு கொண்டாடத் திரண்டுள்ளதாகவும், பரிபூரணம், அமைதி மற்றும் மகிழ்ச்சி என பொங்கல் திருவிழாவின் ஒவ்வொரு நாளும் அதற்கே உரிய அர்த்தத்தையும் கலாச்சாரத்தையும் கொண்டுள்ளதாகவும் தெரிவித்துள்ளார்.
ஒவ்வொரு ஜனவரி மாதமும் தமிழ் பாரம்பரிய மாதமாகக் கொண்டாட 2016-ல் கனடா நாடாளுமன்றத்தில் ஒருமனதாக தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டதை குறிப்பிட்டுள்ளார்.
கனடாவின் தமிழ் சமூகத்தினர், அதன் சக்திவாய்ந்த பாரம்பரியத்தைப் பிரிதிபலிக்க ஊக்குவிப்பதாகவும், கனடா நாட்டில் வாழும் தமிழர்களால், நமது நாடு, பலமிக்கதாகவும், செல்வச் செழிப்போடும் உள்ளதாகவும் தெரிவித்தார்.
இந்த ஆண்டு கனடாவின், 150-வது ஆண்டுவிழாவும் கொண்டாடப்படுவதாகவும், ஒவ்வொரு வாய்ப்பையும் பயன்படுத்தி, பல்வேறு கலாச்சாரம், மொழி, நம்பிக்கையை கொண்டாடி அதன்மூலம் கனடாவை “வாழ்வதற்கு அற்புத நாடாக” உருவாக்க வேண்டும் என்றும் தெரிவித்துக்கொண்டார்.
மரபுரிமைத் தினங்களில் கனடாவின் ரொரன்ரோ பெரும்பாகத்தில் பல பொங்கல் விழாக்கள் நடைபெற்று வரும் நிலையில் கனடாவின் ஆளும் லிபரல் கட்சியும் தமிழ் மக்களுடனான பொங்கல் விழாவுக்கு தயாராகி வருகிறது.
ஸ்காபுரோவில் அமைந்துள்ள ஸ்காபுரோ கொன்வென்சன் சென்ரரில் ஜனவரி 16ஆம் தேதி செவ்வாய்கிழமை மாலை 5 மணிக்கு இந்த பொங்கல் விழா நடைபெறவுள்ளது.

நாட்டின் ரொரன்ரோ நகரில்  உள்ள 18 லிபரல் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள், அமைச்சர்கள் கலந்து கொள்கின்றார்கள். கனடியப் பிரதமர் ஜஸ்ரின் ட்ரூடோவும் கலந்து கொள்கிறார்.கடந்த வருட பொங்கல் திருநாளுக்கு தமிழில் வாழ்த்து சொல்லி அனைவரையும் அசத்தினார் பிரதமர் ஜஸ்டின்.அதை போலவே இந்தவருடமும் சிறந்த ஒரு நிகழ்வு அமையும் என்று தமிழர்கள் எதிர்பார்த்து காத்திருக்கின்றனர்.எமது செய்திச் சேவை தொடர, உங்களுக்கு மனம் உண்டானால், மறக்காது எமது விளம்பரங்களில் க்ளிக் செய்து உதவ முடியுமா சொந்தங்களே? அவுஸ்திரேலியாவிலிருந்து அனைத்துலகை நோக்கி ஒலிக்கும் புரட்சி வானொலியை மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் கேட்கலாம், Puradsifm.com இங்கே வாருங்கள்

இதையும் படிக்கலாமே.!

இதையும் படிக்கலாமே
YouTube Adhagappattathu Magajanangalay...
Trigger சக்தியின் இன்னோர் முகம் - அதிர...
MERSAL Film Teaser Review
Ganesh venkatramans latest interview f...
அறிவியல் கூறும் உண்மைகள்: நாய்கள் ஊளை...
சுவிட்சர்லாந்தில் மாதம் ரூ.2,00,000 சம...
கணவனுக்காக மனைவி இத்தனை விடயங்களை விட்...
இலங்கையர்கள் அகதி அந்தஸ்து கோர முடியாத...
பிரபல நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளினி மர்மமான ம...
இந்திய இளசுகளின் கனவுதேவதை மற்றும் பிர...
நட்சத்திர கலைவிழாவில் கலந்துகொள்ளச் செ...
உயிர் காத்த தமிழனுக்கு நன்றி சொல்ல வந்...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 539
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  839
  Shares