20 அடி உயரத்தில் பறந்து வியப்பில் ஆழ்த்திய கார். ! நீங்களே பாருங்க..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 400
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  700
  Shares

வானில் பறந்து மாடிக்குள் பாய்ந்த கார்….இப்படியும் யாராவது பார்க் பண்ணுவாங்களா… அமெரிக்காவில் குடிபோதையில் ஓட்டிய கார் பறந்து 20 அடி மாடிக்குள் பாய்ந்த சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. அமெரிக்காவில் கலிபோர்னியா சாண்ட்டா அனா பகுதி சாலை வழியாக அதிகாலையில் சுமார் 5.30 மணியளவில் வேகமாக வந்த ஒரு வெள்ளைநிற சொகுசு கார் ஓட்டுநர் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையின் குறுக்கே இருந்த தடுப்புச்சுவரை பயங்கரமாக மோதியது. மோதிய வேகத்தில் சுமார் 20 அடி உயரத்தில் வானில் பறந்த கார், ஒரு கட்டிடத்தின் மாடியின் ஜன்னலுக்குள் பாய்ந்து, சொறுகி நின்றது. பல் டாக்டருக்கு சொந்தமான ஒரு கிளினிக்கில் நோயாளிகள் சம்பந்தப்பட்ட கோப்புகளை சேமித்து வைத்திருக்கும் அறைக்குள் முன்பகுதி புகுந்த நிலையில், பின்பக்கத்தின் பெரும்பகுதி அந்தரத்தில் தொங்கியது. இந்த காட்சியை பார்த்த அப்பகுதி மக்கள் உடனடியாக போலிசாருக்கு தகவல் அளித்தனர். விரைந்து வந்த போலீசார், கிரேன் மூலம் அந்த காரை அப்புறப்படுத்தினர். காரில் இரு நபர்கள் இருந்ததாகவும், காரை ஓட்டிச் சென்றவர் குடிபோதையில் இருந்துள்ளார் என விசாரனையில் தெரியவந்துள்ளது.
அவுஸ்திரேலியாவிலிருந்து அனைத்துலகை நோக்கி ஒலிக்கும் புரட்சி வானொலியை மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் கேட்கலாம், Puradsifm.com இங்கே வாருங்கள்

இதையும் படிக்கலாமே
நயன்தாராவுடன் நடித்து கொண்டிருக்கும் ஜ...
ஜூலியின் காதலன் விஜய் டிவி தொகுப்பாளர்...
கருவில் சிசுவின் சேட்டைகளை பார்த்திருக...
இந்த வார்த்தையை இனி இஸ்லாமிய ஆண்கள் சொ...
ஒரு உயிரின் விலை ஒரு டாலர்,பதினோரு சென...
வில்லன் நடிகருக்கு கட்டிப்பிடிக்க கற்ற...
5 ரூபாய் மருத்துவ கட்டணம் வாங்கும் சென...
எனக்கு 18 வயதில் யாரோ ஒரு மாமாவுடன் செ...
பிரபல நடிகையின் ஆபாச வீடியோ இணையத்தில்...
நடிகர் ரஜினியின் சொத்து மதிப்பு இவ்வளவ...
அதிகமாக பகிருங்கள்: பெண்கள் அறிந்து கொ...
கனடாவில் சிறுமிக்கு மதத்தை காரணமாக்கி ...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 400
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  700
  Shares