இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும் ..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 546
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  846
  Shares

இன்றைய பஞ்சாங்கம்
29-01-2018, தை 16, திங்கட்கிழமை,
திரியோதசி திதி பின்இரவு 01.53
வரை பின்பு வளர்பிறை
சதுர்த்தசி. திருவாதிரை
நட்சத்திரம் இரவு 11.03 வரை பின்பு
புனர்பூசம். சித்தயோகம் இரவு 11.03 வரை பின்பு அமிர்தயோகம்.
நேத்திரம்- 2. ஜீவன்- 1. சோம வார
பிரதோஷம். சிவ வழிபாடு
நல்லது.
இராகு காலம்- காலை 07.30 -09.00,
எம கண்டம்- 10.30 – 12.00, குளிகன்- மதியம் 01.30-03.00, சுப
ஹோரைகள்- மதியம்12.00-01.00,
மதியம்3.00-4.00, மாலை06.00 -08.00, இரவு 10.00-11.00
இன்றைய ராசிபலன்
“மேஷம்”
மேஷம்: குடும்பத்தினருடன் கலந்தாலோசித்து பழைய பிரச்னைகளுக்கு முக்கிய தீர்வு காண்பீர்கள். உங்களால் மற்றவர்கள் ஆதாயமடைவார்கள். வியாபாரத்தில் அனுபவமிக்க வேலையாட்களை தேடுவீர்கள். உத்யோகத்தில் உங்கள் கை ஓங்கும். தைரியம் கூடும் நாள்.
“ரிஷபம்”
ரிஷபம்: இங்கிதமாகப் பேசி கடினமான காரியங்களையும் சாதிப்பீர்கள். பிள்ளைகளை புதிய பாதையில் வழி நடத்துவீர்கள். வெளிவட்டாரத்தில் மதிக்கப்படுவீர்கள். வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். வியாபாரத்தில் சில தந்திரங்களை கற்றுக் கொள்வீர்கள். உத்யோகத்தில் சக ஊழியர்கள் ஒத்துழைப்பார்கள். திடீர் திருப்பம் ஏற்படும் நாள்.
“மிதுனம்”
மிதுனம்: ராசிக்குள் சந்திரன் நீடிப்பதால் சில நேரங்களில் வெறுப்பாக பேசுவீர்கள். கணவன்-மனைவிக்குள் விட்டுக் கொடுத்துப் போவது நல்லது. தேவையற்ற விஷயங்களை மனதில் நினைத்து குழம்பிக் கொண்டிருக்காதீர்கள். வியாபாரத்தில் பழைய சரக்குகளை போராடி விற்பீர்கள். உத்யோகத்தில் கூடுதல் கவனம் செலுத்துவது நல்லது. அலைச்சல் அதிகரிக்கும் நாள்.
“கடகம்”
கடகம்: குடும்பத்தினரிடம் கோபத்தை காட்டாதீர்கள். வரவுக்கு மிஞ்சிய செலவுகள் இருக்கும். அரசு காரியங்கள் இழுபறியாகும். வாகனம் தொந்தரவு தரும். வியாபாரத்தில் வேலையாட்களை அனுசரித்துப் போங்கள். உத்யோகத்தில் விமர்சனங்களை தவிர்ப்பது நல்லது. தடைகளை தாண்டி முன்னேறும் நாள். 
“சிம்மம்”
சிம்மம்: திட்டமிட்ட காரியங்களை சிறப்பாக முடிப்பீர்கள். நட்பு வழியில் நல்ல செய்தி கேட்பீர்கள். உங்களால் வளர்ச்சியடைந்த சிலரை இப்பொழுது சந்திக்க நேரிடும். வேற்றுமதத்தவர் உதவுவார். வியாபாரத்தில் லாபம் அதிகரிக்கும். உத்யோகத்தில் அதிகாரிகள் முன்வைத்த கோரிக்கைகள் நிறைவேறும். இனிமையான நாள்
“கன்னி”
கன்னி: சொன்ன சொல்லைக் காப்பாற்றத் துடிப்புடன் செயல்படுவீர்கள். பிள்ளைகளின் தேவைகளை பூர்த்தி  செய்வீர்கள். பிரியமானவர்களுக்காக சிலவற்றை விட்டுக் கொடுப்பீர்கள். வியாபாரத்தில் புதிய வாடிக்கையாளர்கள் தேடி வருவார்கள். உத்யோகத்தில் தலைமையின் நம்பிக்கையை பெறுவீர்கள். முயற்சிகள் பலிதமாகும் நாள்.
“துலாம்”
துலாம்: தன்னம்பிக்கையுடன் பொதுக் காரியங்களில் ஈடுபடுவீர்கள். உறவினர், நண்பர்களால் நன்மை உண்டு. பிரபலங்கள் உதவுவார்கள். பயணங்களால் திருப்தி உண்டாகும். வியாபாரம் சூடுபிடிக்கும். உத்யோகத்தில் இழந்த உரிமையை பெறுவீர்கள். புதுத் திட்டங்கள் நிறைவேறும் நாள்.
“விருச்சிகம்”
விருச்சிகம்: சந்திராஷ்டமம் தொடர்வதால் முக்கிய அலுவல்களை மற்றவர்களை நம்பி ஒப்படைக்காமல் நீங்களே செய்து முடிப்பது நல்லது. உங்கள் மீது சிலர் வீண் பழி சுமத்துவார்கள். வியாபாரத்தில் பணியாட்களால் டென்ஷன் ஏற்படும். உத்யோகத்தில் எதிர்பார்த்த சலுகைகள் தாமதமாக கிடைக்கும். சகிப்புத் தன்மை தேவைப்படும் நாள்.
“தனுசு”
தனுசு: பிள்ளைகள் உங்கள் அறிவுரையை ஏற்றுக் கொள்வார்கள். மனைவிவழியில் ஆதாயம் உண்டு. தாயார் ஆதரித்துப் பேசுவார். எதிர்பார்த்த வகையில் பணம் வரும். வியாபாரத்தில் புது ஒப்பந்தங்களால் லாபம் பெருகும். உத்யோகத்தில் உங்களின் நிர்வாகத்திறமை வெளிப்படும். தன்னம்
பிக்கை துளிர்விடும் நாள்.
“மகரம்”
மகரம்: குடும்பத்தாரின் விருப்பங்களை நிறைவேற்றுவீர்கள். வெளிவட்டாரத்தில் அந்தஸ்து உயரும். அதிகார பதவியில் இருப்பவர்கள் அறிமுகமாவார்கள். வியாபாரத்தில் நவீன யுக்திகளை கையாளுவீர்கள். உத்யோகத்தில் சவாலான வேலைகளையும் சாதாரணமாக முடிப்பீர்கள். தொட்டது துலங்கும் நாள்.
“கும்பம்”
கும்பம்: மற்றவர்களை நம்பி எந்த வேலையையும் ஒப்படைக்கக் கூடாது என்று முடிவெடுப்பீர்கள். உறவினர்கள் வீடு தேடி வருவார்கள். நீண்ட நாள் பிரார்த்தனைகளை நிறைவேற்றுவீர்கள். வியாபாரத்தில் பழைய பாக்கிகள் வசூலாகும். உத்யோகத்தில் அதிகாரிகள் வலிய வந்து உதவுவார்கள். கனவு நனவாகும் நாள்.
“மீனம்”
மீனம்: எதிர்பார்ப்புகள் தடையன்றி முடியும். தாய்வழி உறவினர்களுடன் மனஸ்தாபங்கள் வந்து நீங்கம். அரசு அதிகாரிகளின் உதவியால் சில காரியங்களை முடிப்பீர்கள். வியாபாரத்தில் பங்குதாரர்களின் பிரச்சனை தீரும். உத்யோகத்தில் திருப்தி உண்டாகும். உழைப்பால் உயரும் நாள்.

இதையும் படிக்கலாமே
Bigg Boss நிகழ்ச்சியில் சினேகனுக்கு 1 ...
நான் தமிழ் கலாச்சரம் காப்பவன்...!
இந்தியாவிற்கு சுற்றுலா வந்த சுவிற்சர்ல...
விடைபெற்றுக்கொள்ளும் நீதிபதி இளஞ்செழிய...
உயர் அதிகாரிகள் முன் பெண்கள் நிர்வாண அ...
இலங்கை யாழ்ப்பாணத்தில் இன்று 9 வயது சி...
நான்கு வயது குழந்தையின் உடலில் வெடிகுண...
குடிபோதையால் குழந்தையின் உயிர் ஆபத்தில...
அண்ணன் தங்கை காதல் ..கோலாகலமாக நடந்த ந...
முதலிரவு நேரத்தில் மணமகன் ஓட்டம் ..! இ...
காதல் மனைவியை ஐ,எஸ் தீவிர வாதிகளுக்கு ...
காதல் திருமணம் செய்து சென்ற பெண் மரணம...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 546
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  846
  Shares