இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும் . !

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 527
 •  
 •  
 •  
 • 764
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.3K
  Shares

இன்றைய பஞ்சாங்கம்
03-02-2018, தை 21, சனிக்கிழமை,
திரிதியை திதி பகல் 10.36 வரை
பின்பு தேய்பிறை சதுர்த்தி.
பூரம் நட்சத்திரம் பகல் 11.24 வரை
பின்பு உத்திரம். சித்தயோகம் பகல் 11.24 வரை பின்பு மரணயோகம்.
நேத்திரம்- 2. ஜீவன்- 1. சங்கடஹர
சதுர்த்தி. விநாயகர் வழிபாடு
நல்லது.
இராகு காலம் – காலை 09.00-10.30,
எம கண்டம் மதியம் 01.30-03.00,
குளிகன் காலை 06.00-07.30, சுப
ஹோரைகள் – காலை 07.00-08.00,
பகல் 10.30-12.00, மாலை 05.00-07.00.
இரவு 09.00-10.00
2/3/2018
இன்றைய ராசிபலன்
“மேஷம்”
மேஷம்: புதிய சிந்தனைகள் மனதில் தோன்றும். பிள்ளை கள் கேட்டதை வாங்கித் தருவீர்கள். சிக்கனமாக செலவழித்து சேமிக்கத் தொடங்குவீர்கள். ஆன்மிக நாட்டம் அதிகரிக்கும். வியாபாரத்தில் பழைய பாக்கிகள் வசூலாகும். உத்யோகத்தில் உங்களின் திறமைகள் வெளிப்படும். நினைத்தது நிறைவேறும் நாள்.
“ரிஷபம்”
ரிஷபம்: திட்டமிட்ட வேலை கள் தடையின்றி முடியும். தாய்வழி உறவினர்களால் அலைச்சல் ஏற்படும். புது வேலை அமையும். வெளி வட்டாரத்தில் புது அனுபவம் உண்டாகும். வியாபாரத்தில் பங்குதாரர்கள் ஒத்துழைப் பார்கள். உத்யோகத்தில் சக ஊழியர்கள் ஆதரிப்பார்கள். எதிர்பார்ப்புகள் பூர்த்தி யாகும் நாள். 
“மிதுனம்”
மிதுனம்: துணிச்சலாக சில முக்கிய முடிவுகள் எடுப்பீர் கள். உடன்பிறந்தவர்கள் உங்கள் நலனில் அதிக அக்கறை காட்டுவார்கள். சொத்து பிரச்னைக்கு சுமூக தீர்வு காண்பீர்கள். வியாபாரத்தில் ரெட்டிப்பு லாபம் உண்டு. உத்யோகத்தில் மேலதிகாரிகள் உங்கள் கோரிக் கையை ஏற்பர். வெற்றி பெறும் நாள்.
“கடகம்”
கடகம்: குடும்பத்தில் சந் தோஷம் நிலைக்கும். இழுபறியாக இருந்த வேலைகள் முடியும். விலகிச் சென்ற உறவினர்கள் வலிய வந்து பேசுவார்கள். பயணங்களால் ஆதாயம் உண்டு. வியாபாரத்தில் லாபம் உயரும். உத்யோகத்தில் சக ஊழியர்கள் ஒத்துழைப் பார்கள். புதிய பாதை தெரியும் நாள்.
“சிம்மம்”
சிம்மம்: இரவு 8.44 மணி வரை ராசிக்குள் சந்திரன் தொடர் வதால் உணர்ச்சிவசப்பட்டு முடிவுகள் எடுக்க வேண்டாம். முன்கோபத்தால் நல்லவர் களின் நட்பை இழக்க வேண்டி வரும். உதவி செய்கிறேன் என்று சொல்லியிருந்தவர்கள் உங்களுக்கு உதவாமல் போகக்கூடும். வியாபாரத்தில் ஒப்பந்தங்கள் தள்ளிப் போகும். உத்யோகத்தில் அதிகாரிகளால் அலைகழிக்கப்படுவீர்கள். பதறாமல் பக்குவமாக செயல்பட வேண்டிய நாள்.
“கன்னி”
கன்னி: குடும்பத்தில் விட்டுக் கொடுத்து போவது நல்லது. யாருக்காகவும் ஜாமீன் கையெழுத்திட வேண்டாம். சொந்த-பந்தங்களுடன் மனத்தாங்கல் வரும். வியாபாரத்தில் புது முதலீடு செய்யலாம். உத்யோகத்தில் சக ஊழியர்களால் பிரச்னைகள் வரக்கூடும். இரவு 8.44மணி முதல் ராசிக்குள் சந்திரன் நுழைவதால்OK அலைச்சலுடன் ஆதாயம் தரும் நாள்.  
“துலாம்”
துலாம்: குடும்பத்தினரின் எண்ணங்களைக் கேட்டறிந்து பூர்த்தி செய்வீர்கள். பிரியமான வர்களுக்காக சிலவற்றை விட்டுக் கொடுப்பீர்கள். தாய் வழியில் ஒத்துழைப்பு அதிகரிக்கும். வீட்டை அழகுப்படுத்துவீர்கள். வியாபாரத்தை பெருக்குவீர்கள். உத்யோகத்தில் சக ஊழியர்கள் பாராட்டும்படி நடந்துக் கொள் வீர்கள். புகழ், கௌரவம் கூடும் நாள்.
“விருச்சிகம்”
விருச்சிகம்: எதையும் சமாளிக் கும் சாமர்த்தி யம் பிறக்கும். உடன்பிறந்தவர்கள் பாச மழைப் பொழிவார்கள். வீடு, வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். பழைய கடனில் ஒரு பகுதியை பைசல் செய்வீர்கள். வியாபாரத்தில் வி.ஐ.பிகள் வாடிக்கையாளர்களாவார்கள். உத்யோ கத்தில் தலைமையின் ஆதரவு கிடைக்கும். சிந்தனைத் திறன் பெருகும் நாள்.
“தனுசு”
தனுசு: கணவன்-மனைவிக் குள் அன்யோன்யம் பிறக்கும். சில வேலைகளை விட்டுக் கொடுத்து முடிப்பீர்கள். நீண்ட நாள் பிரச்னைகளுக்கு தீர்வு கிடைக்கும். நேர்மறை சிந்தனை பிறக்கும். உடல் நலம் சீராகும். வியாபாரத்தில் கூடுதல் லாபம் கிடைக்கும். உத்யோகத்தில் புதிய சலுகைகள் கிடைக்கும். திடீர் திருப்பம் நிறைந்த நாள். 
“மகரம்”
மகரம்: இரவு 8.44 மணி வரை சந்திராஷ்டமம் நீடிப்பதால் சில விஷயங்களில் திட்ட மிட்டது ஒன்றாகவும், நடப் பது ஒன்றாகவும் இருக்கும். உறவினர், நண்பர்களுடன் நெருடல்கள் வந்து நீங்கும். வியாபாரத்தில் வாடிக்கையாளர்களின் எண்ணிக்கை குறையும். உத்யோகத்தில் உயரதிகாரி குறைக் கூறுவார். சிக்கனம் தேவைப்படும் நாள். 
“கும்பம்”
கும்பம்: பிள்ளைகளை புதிய பாதையில் வழி நடத்துவீர்கள். விலை உயர்ந்தப் பொருட் கள் வாங்குவீர்கள். மனைவிவழியில் ஒத்துழைப்பு அதிகரிக்கும். வாகனத்தை சரி செய்வீர்கள். வியாபாரத்தில் வேலையாட்கள் பொறுப்பாக நடந்துக் கொள்வார்கள். உத்யோகத்தில் புது வாய்ப்புகள் தேடி வரும். இரவு 8.44 மணி முதல் சந்திராஷ்டமம் தொடங்குவதால் திட்டமிட்டு செயல்பட வேண்டிய நாள். 
“மீனம்”
மீனம்:  குடும்பத்தில் உங்கள் வார்த்தைக்கு மதிப்பு கூடும். மனதிற்கு இதமான செய்திகள் வரும். நெடு நாட்களாக நீங்கள் பார்க்க நினைத்த ஒருவர் உங்களை தேடி வரு வார். திடீரென்று அறிமுகமாகுபவரால் பயனடைவீர்கள். வியாபாரத்தில் சில மாற்றம் செய்வீர்கள். அலுவலகத்தில் மரியாதைக் கூடும். தொட்டது துலங்கும் நாள்.

இதையும் படிக்கலாமே
தல அஜித்தின் அடுத்த படம் மிக விரைவில்...
காதலனை ஏமாற்றிய காதலி.. கண்ணீர் மடல்
அப்பாவி தாயை தீவைத்து எரித்த மகள் .கார...
10,000 விசாவினை அறிவித்தது கனடா!! விண்...
அட....! இப்படி உறங்கும் பெண்களின் குணம...
செக்ஸ் காமெடியில் நடிக்க ஆசைப்பட்ட நம்...
இப்படியும் ஒரு நாடா? ஜப்பான் பெண்களுக்...
தமிழகத்தைச் சேர்ந்த இந்தியாவின் முதல் ...
தமிழீழப் போரியல் வரலாற்றில் இதுவரை வெள...
ஆண் என கூறி மூன்று பெண்களை திருமணம் செ...
திருமணமான சில நாட்களில் மணப்பெண் மரணம்...
கொதிக்கும் நீரில் இளம்பெண்னை தூக்கிப் ...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 527
 •  
 •  
 •  
 • 764
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  1.3K
  Shares