இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும் .!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 668
 •  
 •  
 •  
 • 320
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  988
  Shares

இன்றைய பஞ்சாங்கம் 14-02-2018, மாசி 02, புதன்கிழமை, தேய்பிறை சதுர்த்தசி திதி பின்இரவு 12.47 வரை பின்பு அமாவாசை. நாள் முழுவதும் திருவோணம் நட்சத்திரம். நாள் முழுவதும் சித்தயோகம். நேத்திரம்- 0. ஜீவன்- 0. ஹயக்ரீவருக்கு உகந்த நாள். சுபமுகூர்த்த நாள். சகல சுபமுயற்சிகளை செய்ய ஏற்ற நாள். இராகு காலம் மதியம் 12.00-1.30, எம கண்டம் காலை 07.30-09.00, குளிகன் பகல் 10.30 – 12.00, சுப ஹோரைகள் காலை 09.00-10.00, மதியம் 1.30-2.00, மாலை 04.00-05.00, இரவு 07.00-09.00, 11.00-12.00″2/14/2018″இன்றைய ராசிபலன்”மேஷம்“மேஷம்: உணர்ச்சிப்பூர்வமாக பேசுவதை விட்டு அறிவு பூர்வமாகப் பேசுவீர்கள், செயல்படுவீர்கள். திடீர் முடிவுகள் எடுப்பீர்கள். உறவினர், நண்பர்கள் எதிர்பார்ப்புகளுடன் பேசுவார்கள். நெடுநாட்களாக நீங்கள் பார்க்க நினைத்த ஒருவர் உங்களை தேடி வருவார். வியாபாரத்தில் புது இடத்திற்கு கடையை மாற்றுவீர்கள். சாதிக்கும் நாள்.“ரிஷபம்”ரிஷபம்: குடும்பத்தில் ஒற்றுமை பிறக்கும். எதிர்பார்த்த பணம் கைக்கு வரும். வீடு, வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். நீண்ட நாள் பிரார்த்தனையை நிறைவேற்றுவீர்கள். விருந்தினர் வருகை அதிகரிக்கும். வியாபாரத்தில் நெளிவு, சுளிவுகளை கற்றுக் கொள்வீர்கள். திடீர் திருப்பங்கள் நிறைந்த நாள்.“மிதுனம்”மிதுனம்: சந்திராஷ்டமம் நீடிப்பதால் வேலைச்சுமையால் உடல் அசதி, மன சோர்வு  வந்து நீங்கும். அக்கம்-பக்கம் இருப்பவர்களை அனுசரித்துப் போங்கள். தர்மசங்கடமான சூழ்நிலைகளில் அவ்வப்போது சிக்கித் தவிப்பீர்கள். சிலர் உங்களை தாழ்த்திப் பேசினாலும் கலங்காதீர்கள். வியாபாரத்தில் மற்றவர்களை நம்பி முக்கிய பொறுப்புகளை ஒப்படைக்க வேண்டாம். வளைந்துக் கொடுத்து செல்ல வேண்டிய நாள்”கடகம்“கடகம்: பிள்ளைகள் உங்கள் அறிவுரையை ஏற்று கொள்வார்கள். கல்யாண பேச்சு வார்த்தை வெற்றியடையும்.விரும்பிய பொருட்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள். புது ஏஜென்சி எடுப்பீர்கள். வியாபாரத்தில் வாடிக்கையாளர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரிக்கும். நன்மை கிட்டும் நாள்.“சிம்மம்”சிம்மம்: குடும்பத்தில் உள்ளவர்களின் உணர்வுகளுக்கு மதிப்பளிப்பீர்கள். பிரியமானவர்களுக்காக சிலவற்றை விட்டு கொடுப்பீர்கள். உங்களால் வளர்ச்சியடைந்த சிலரை இப்பொழுது சந்திக்க நேரிடும். பிரபலங்கள் அறிமுகமாவார்கள். வியாபாரத்தில் அதிரடியான திட்டங்களை தீட்டுவீர்கள். தொட்டது துலங்கும் நாள்.”கன்னி”கன்னி: புதிய சிந்தனைகள் மனதில் தோன்றும். பிள்ளைகளின் வருங்காலம் குறித்து யோசிப்பீர்கள். ஆடம்பரச் செலவுகளைக் குறைத்து சேமிக்கத் தொடங்குவீர்கள். நட்பால் ஆதாயம் உண்டு. வியாபாரத்தில் வாடிக்கையாளர்களை கவர சலுகைகளை அறிவிப்பீர்கள். கனவு நனவாகும் நாள்.”துலாம்”துலாம்: பால்ய நண்பர்கள் உதவுவார்கள். புது வேலைக்கு முயற்சி செய்வீர்கள். தாய்வழி உறவினர்களுடன் மனஸ்தாபம் வந்து நீங்கும். வெளியூர் பயணங்களால் அலைச்சல் இருந்தாலும் ஆதாயமும் உண்டு. வியாபாரத்தில் சில சூட்சுமங்களை புரிந்துக் கொள்வீர்கள். உழைப்பால் உயரும் நாள்.”விருச்சிகம்”

விருச்சிகம்: தன்னிச்சையாக சில முக்கிய முடிவுகள் எடுப்பீர்கள். உடன்பிறந்தவர்கள் உங்கள் நலனில் அதிக அக்கறை காட்டுவார்கள். பூர்வீக சொத்தை சீர் செய்வீர்கள். விருந்தினர்களின் வருகையால் வீடு களைக்கட்டும். வியாபாரத்தில் வேலையாட்களை தட்டிக் கொடுத்து வேலை வாங்குவீர்கள். வெற்றிக்கு வித்திடும் நாள். “தனுசு”

தனுசு: கணவன்-மனைவிக்குள் அன்யோன்யம் பிறக்கும். உங்களால் பயனடைந்தவர்கள் இப்போது உங்களுக்கு உதவி செய்வார்கள். உறவினர்கள் உங்களைப் புரிந்து கொள்வார்கள். உடல் நலம் சீராகும். பழைய பிரச்னைகளை தீர்ப்பீர்கள். வியாபாரத்தில் புதிய சரக்குகள் கொள்முதல் செய்வீர்கள். புதிய பாதை தெரியும் நாள்.”மகரம்”

மகரம்: ராசிக்குள் சந்திரன் நீடிப்பதால் புதிய முயற்சிகள் தள்ளி போய் முடியும். குடும்பத்தில் எதிர்பாராத செலவுகள் வந்துப் போகும். பணம், நகையை கவனமாக கையாளுங்கள். உதவி கேட்டு தொந்தரவுகள் அதிகரிக்கும். வியாபாரத்தில் வேலையாட்களின் ஒத்துழைப்பின்மையால் லாபம் குறையும். முன்கோபத்தை தவிர்க்க வேண்டிய நாள்.”கும்பம்”

கும்பம்: வருங்காலம் பற்றிய கவலைகள் வந்து நீங்கும். குடும்பத்தில் விட்டு் கொடுத்து போவது நல்லது. வரவுக்கு மிஞ்சிய செலவுகள் இருக்கும். திடீர் பயணங்களால் திணறுவீர்கள். வாகனம் பழுதாகும். வியாபாரத்தில் வேலையாட்களை அனுசரித்து போங்கள். தடைகளை தாண்டி முன்னேறும் நாள்.”மீனம்”

மீனம்: தன்னம்பிக்கையுடன் பொதுக் காரியங்களில் ஈடுபடுவீர்கள். பெற்றோரின் ஒத்துழைப்பு அதிகரிக்கும். வெளிவட்டாரத்தில் அந்தஸ்து உயரும். மற்றவர்களுக்காக சில செலவுகளை செய்து பெருமைப்படுவீர்கள். வியாபாரத்தில் சில நுணுக்கங்களை கற்றுக் கொள்வீர்கள். புகழ், கௌரவம் கூடும் நாள்.அன்புச் சொந்தங்களே , puradsifm எனும் எமது பேஸ்புக் பக்கத்தினை மேலும் செய்திகளுக்கு லைக் & Follow செய்ய மறவாதீர்கள். அவுஸ்திரேலியாவிலிருந்து அனைத்துலகை நோக்கி ஒலிக்கும் புரட்சி வானொலியை மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் கேட்கலாம், Puradsifm.com இங்கே வாருங்கள்

இதையும் படிக்கலாமே
ஜாங்கிரி புகழ் மதுமிதா - செம காமெடி - ...
மிரட்டும் மெர்சலும் பிரபலங்களின் கருத்...
சுவிஸ்லாந்தில் தமிழர் ஒருவருக்கு அடித...
ச்சீ என்ன தான் நடிகை என்றாலும் இப்படி ...
எந்த கடவுளை எப்பொழுது வணங்கினால் என்ன ...
அண்ணனுடன் உல்லாசமாய் இருக்க தாய்க்கு ம...
2018 ல் பேஸ்புக் வைத்த ஆப்பு..! அதிகமா...
மனைவியையும் குழந்தையையும் கொடூரமாக கொட...
பெற்றோர் சம்மதத்துடன் காதல் திருமணம் ச...
மீனில் போதை பொருளான கஞ்சா..! அதிர்ச்சி...
திருமண நாளில் தனித்தனியாக ஓட்டம் பிடித...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 668
 •  
 •  
 •  
 • 320
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  988
  Shares