கொழும்பு தனியார் வைத்தியசாலை தாதி ஒருவரை கூட்டு பாலியல் பலாத்காரம் செய்து வீடியோ எடுத்த இலங்கை இராணுவ கேப்டன் ..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 605
 •  
 •  
 •  
 • 380
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  985
  Shares

கொழும்பில் தனியார்வைத்தியசாலை ஒன்றில் தாதியாக பணியாற்றும்யுவதியை கூட்டுப் பாலியல் பலாத்காரம் செய்துவிட்டு, அதை வீடியோ எடுத்த குற்றச்சாட்டுக்காக இராணுவ அதிகாரியை நாரஹேன்பிட்டி பொலிஸார் கைது செய்துள்ளனர்.இராணுவத்தினரின் ஒழுக்கம் தொடர்பில் செயற்படும்இராணுவ பொலிஸ் பிரிவின் கப்டன் தர அதிகாரியான ஜே.எம்.ஏ.கே. ஜயவர்தன என்பவரே இதில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.நாரஹேன்பிட்டி பொலிஸ் நிலையத்தில் இராணுவ தலைமையகம் ஊடாக விடுக்கப்பட்ட அழைப்புக்கு இணங்கவிசாரணைக்காக முன்னிலையானபோதே இவர்கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.கைதசெய்யப்பட்ட நபர் கல்லடி, மன்னார் இராணுவ முகாமுக்கு உட்பட்டு சேவையில் இருப்பவர் என பொலிஸார் குறிப்பிட்டுள்ளனர்.குறித்த தாதிக்கு மரண அச்சுறுத்தல் விடுத்து மது, கஞ்சா சுருட்டு போன்றவற்றை உபயோகிக்கச் செய்து அவரை பலசந்தர்ப்பங்களில் பாலியல் பலாத்காரத்துக்குஉட்படுத்தியுள்ளதாக குறிப்பிடப்படுகின்றது.

இந்த சம்பவம் தொடர்பில் மேலும் மூவரைத் தேடி தீவிரவிசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருவதாகவும் பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.மேலும், இந்த விடயம் தொடர்பில் இராணுவ கப்டன்தர வைத்தியர் ஒருவர், லான்ஸ் கோப்ரல் தர சாரதி, தகவல் தொழில் நுட்ப பொறியியலாளர் என மூவரை நாரஹேன்பிட்டி பொலிஸார் முன்னதாகவே கைது செய்துள்ள நிலையில் அவர்கள் நாளை வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்ப்ட்டுள்ளனர். அன்புச் சொந்தங்களே , puradsifm எனும் எமது பேஸ்புக் பக்கத்தினை மேலும் செய்திகளுக்கு லைக் & Follow செய்ய மறவாதீர்கள் அவுஸ்திரேலியாவிலிருந்து அனைத்துலகை நோக்கி ஒலிக்கும் புரட்சி வானொலியை மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் கேட்கலாம், Puradsifm.com இங்கே வாருங்கள்

VJ.ரக்‌ஷன் வீட்டிற்கு சென்று ஜூலி அதிர...
தமிழ் நாட்டு இளைஞர்களை கவர்ச்சி மழையில...
கைகுலுக்குவதால் ஆபத்து .அமெரிக்கா ஆரச்...
குங்க்பூ,டிராகன் மரணத்தின் காரணம் இதுவ...
இந்த வார்த்தையை இனி இஸ்லாமிய ஆண்கள் சொ...
இந்த மாதிரி விடயதுக்காக தானாம் பெண்கள்...
2 பிள்ளைகளின் தாயான தன் மனைவியை வேறு ஒ...
2018 ல் பேஸ்புக் வைத்த ஆப்பு..! அதிகமா...
மூன்று ஆண்களுடன் உல்லாசமாய் இருந்த பெண...
21 வயது பெண் மற்றும் தாய் கொடூரமாக கற்...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்...!
யாழில் தமிழ், முஸ்லீம் இளைஞர்கள் மோதல்...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 605
 •  
 •  
 •  
 • 380
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  985
  Shares