செய் படத்தின் டிரைலர்

செய் படத்தின் டிரைலர்

செய் படத்தின் டிரைலர்

Previous டிடி கண்களுக்கு என்ன ஆனது? நீங்களே பாருங்கள் இந்த புகைப்படத்தை
Next லட்சுமி டீசர்

About author

You might also like

சினிமா

இத்தனை அழகான மகளா லிவிங்ஸ்டனுக்கு என்று நீங்களே வியப்பீர்கள் ..! பாருங்கள்..!

எல்லாருக்கும் எல்லா நடிக நடிகைகளையும் இலகுவில் பிடித்துவிடாது அப்படி விரல் விட்டு எண்ணக்கூடிய ஒரு சில நடிகர்களில் லிவிங்ஸ்டனும் ஒருவர் அவரும் அவரது மகளை உலகத்திற்கு அறிமுகபடுத்தினார் . தமிழ் சினிமாவில் குணச்சித்திர நடிகர்கள் என்பது மிகவும் குறைவு. அப்படி இருந்தாலும்

சினிமா

கமல்ஹாசனுக்கு பெரிய பிரபலங்களிடமிருந்து வந்த ஆதரவுகள்! ரசிகர்கள் உற்சாகம்

நடிகர் கமல்ஹாசன் இன்று தன் அரசியல் பயணத்தை தொடங்கிவிட்டார். காலை முதலே இந்த நிகழ்வுகள் ஆரம்பமாகிவிட்டது. ரசிகர்களிடையே உற்சாகமும், மக்களிடையே ஆர்வமும் இருப்பதை காணமுடிந்தது. பத்திரிக்கையாளர் சந்திப்பும் நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது. வழக்கம் போல சில அரசியல் விமர்சனங்கள் எழுந்தாலும் கமல் தன் ஸ்டைலில்

சினிமா

மத்திய அரசாங்கத்தின் கைக்கூலியா தமிழக அரசாங்கம்? – கமல்

மத்திய அரசாங்கத்தின் கைக்கூலியாகவே முதல்வர் பழனிச்சாமியின் மாநில அரசாங்கம் செயற்பட்டு வருகின்றது என நடிகர் கமல்ஹாசன் குற்றம்சாட்டினார். மாநில உரிமைகளுக்கு குரல் கொடுக்காமல் மத்திய அரசின் எடுபிடியாக நடக்கிறது என்று அவர் தமிழக அரசாங்கத்தை விமர்சனம் செய்துள்ளார். மக்கள் நீதி மய்யம்