இளம் பெண்ணின் கேவலமான செயல்..! நிகழ்ச்சியை விட்டு வெளியேறிய லட்சுமி ராமகிருஷ்ணன்…!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 535
 •  
 •  
 •  
 • 380
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  915
  Shares

குடும்ப பிரச்சனைகளை தீர்த்து வைக்கும் நிகழ்ச்சியை பல தொலைக்காட்சிகள் நடத்தி வந்தும், இப்போது வரைக்கும் பிரபலமாகி வருவது சொல்வதெல்லாம் உண்மை நிகழ்ச்சி. தற்போது இந்நிகழ்ச்சியை லட்சுமி ராமகிருஷ்ணன் தொகுத்து வழங்கியுள்ளார்.
இளம்பெண் ஒருவர் 4 குழந்தைக்கு தந்தை என்பதை மறைத்து காதலித்து வந்ததாகவும் அதனால் நம்பி திருமணம் செய்ததாகவும் நிகழ்ச்சியில் சொல்லி வந்துள்ளார். பின் இளம்பெண்ணிற்கு தெரிந்துதான் காதலித்தோம் என்று அந்த இளைஞர் கூறியது அப்பெண் அதனை ஒப்புக் கொண்டுள்ளார்.இதனால் கோபத்தில் லட்சுமி ராமகிருஷ்ணன் அந்த பெண்னை திட்டி வெளியேறியுள்ளார்.இது போன்ற பெண்கள் சாபக் கேடு என்றும் கூறியுள்ளார். கோபத்தில் அப்பெண்ணின் தந்தை அடித்தும் உள்ளார். 
அன்புச் சொந்தங்களே , puradsifm எனும் எமது பேஸ்புக் பக்கத்தினை மேலும் செய்திகளுக்கு லைக் & Follow செய்ய மறவாதீர்கள்
அவுஸ்திரேலியாவிலிருந்து அனைத்துலகை நோக்கி ஒலிக்கும் புரட்சி வானொலியை மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் கேட்கலாம், Puradsifm.com இங்கே வாருங்கள்


பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 535
 •  
 •  
 •  
 • 380
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  915
  Shares