இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 348
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  648
  Shares

இன்றைய பஞ்சாங்கம் 24-02-2018, மாசி 12, சனிக்கிழமை, நவமி திதி இரவு 10.36 வரை பின்பு வளர்பிறை தசமி. ரோகிணி நட்சத்திரம் பகல் 11.28 வரை பின்பு மிருகசீரிஷம். அமிர்தயோகம் பகல் 11.28 வரை பின்பு சித்தயோகம். நேத்திரம்- 1. ஜீவன்- 1/2. சுபமுயற்சிகளையும் பயணங்களையும் தவிர்க்கவும். இராகு காலம் – காலை 09.00-10.30, எம கண்டம் மதியம் 01.30-03.00, குளிகன் காலை 06.00-07.30, சுப ஹோரைகள் – காலை 07.00-08.00, பகல் 10.30-12.00, மாலை 05.00-07.00. இரவு 09.00-10.00.
இன்றைய ராசிபலன்
மேஷம்
மேஷம்: மாறுபட்ட யோசனைகள் உங்கள் மனதில் உதிக்கும். பிள்ளைகளின் பிடிவாதத்தை சாதுர்யமாக சரி செய்வீர்கள். அழகு, இளமை கூடும். பணவரவு திருப்தி தரும். விலை உயர்ந்த பொருட்கள் வாங்குவீர்கள். வியாபாரம் சூடுபிடிக்கும். உத்யோகத்தில் உங்கள் உழைப்பிற்கு அங்கீகாரம் கிடைக்கும். உற்சாகமான நாள்.
ரிஷபம்
ரிஷபம்: இரவு 7.42 மணி வரை சந்திரன் ராசிக்குள் தொடர்வதால் கடந்த காலத்தை நினைத்து அவ்வப்போது கொஞ்சம் டென்ஷனாவீர்கள். வியாபாரத்தில் போட்டிகளை சமாளிப்பீர்கள். உத்யோகத்தில் சூழ்ச்சிகளை தாண்டி முன்னேறுவீர்கள். திட்டமிட்டு செயல்படுவதன் மூலம் வெற்றி பெறும் நாள்
மிதுனம்
மிதுனம்: கணவன்-மனைவிக்குள் மனஸ்தாபம் வந்து நீங்கும். யாருக்காகவும் ஜாமீன், கேரண்டர் கையொப்பமிட வேண்டாம். சகோதர வகையில் அலைச்சல் இருக்கும். வியாபாரம் சுமாராக இருக்கும். உத்யோகத்தில் பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும். இரவு 7.42 மணி முதல் ராசிக்குள் சந்திரன் நுழைவதால் எதிலும் கவனம் தேவைப்படும் நாள்.
கடகம்
கடகம்: எதையும் சமாளிக்கும் மனப்பக்குவம் வரும். பெற்றோரின் ஒத்துழைப்பு அதிகரிக்கும். நெடுநாட்களாக நீங்கள் பார்க்க நினைத்த ஒருவர் உங்களை தேடி வருவார். வியாபாரத்தில் கூடுதல் லாபம் கிடைக்கும். உத்யோகத்தில் சக ஊழியர்களுக்காக பரிந்துப் பேசுவீர்கள். சிறப்பான நாள்.
சிம்மம்
சிம்மம்: தன்னம்பிக்கையுடன் பொதுக் காரியங்களில் ஈடுபடுவீர்கள். சகோதரங்களால் பயனடைவீர்கள். நெருங்கியவர்களை சந்தித்து எதிர்காலம் குறித்து ஆலோசிப்பீர்கள். வியாபாரத்தில் புது யுக்திகளை கையாளுவீர்கள். உத்யோகத்தில் தலைமையின் நம்பிக்கையைப் பெறுவீர்கள். முயற்சியால் முன்னேறும் நாள்.
கன்னி
கன்னி: உங்கள் போக்கில் கொஞ்சம் மாற்றம் செய்வீர்கள். பிள்ளைகள் நம்பிக்கைத் தருவார்கள். விசேஷங்களை முன்னின்று நடத்துவீர்கள். வெளியூரிலிருந்து நல்ல செய்தி வரும். வியாபாரத்தில் நெளிவு, சுளிவுகளைக் கற்றுக் கொள்வீர்கள். உத்யோகத்தில் சக ஊழியர்கள் மதிப்பார்கள். சாதித்துக் காட்டும் நாள்.
துலாம்
துலாம்: இரவு 7.42 மணி வரை சந்திராஷ்டமம் நீடிப்பதால் உங்களுடைய பலம் எது பலவீனம் எது என்று நீங்கள் உணர்ந்துக் கொள்வது நல்லது. பிள்ளைகளின் வருங்காலம் குறித்து யோசிப்பீர்கள். வியாபாரத்தில் பற்றுவரவு சுமார்தான். உத்யோகத்தில் விமர்சனங்களை ஏற்றுக் கொள்வது நல்லது. போராடி வெல்லும் நாள்.
விருச்சிகம்
விருச்சிகம்: கணவன்-மனைவிக்குள் ஆரோக்யமான விவாதங்கள் வந்துப் போகும். விருந்தினர் வருகை அதிகரிக்கும். வெளிவட்டாரத்தில் புது அனுபவம் உண்டாகும். உத்யோகத்தில் மேலதிகாரி ஆதரிப்பார். இரவு 7.42 மணி முதல் சந்திராஷ்டமம் தொடங்குவதால் எதிலும் எச்சரிக்கை தேவைப்படும் நாள்.
தனுசு
தனுசு: பணப்புழக்கம் அதிகரிக்கும். உங்களுடைய கருத்துக்களை எல்லோரும் ஏற்றுக் கொள்வார்கள். மகளுக்கு நல்ல வரன் அமையும். நெருங்கியவர்களுக்காக மற்றவர்களின் உதவியை நாடுவீர்கள். வியாபாரத்தில் சில நுணுக்கங்களை கற்றுக் கொள்வீர்கள். உத்யோகத்தில் உயரதிகாரிகள் உங்களை மதித்துப் பேசுவார்கள். அமோகமான நாள்.
மகரம்
மகரம்: மற்றவர்களை நம்பி எந்த வேலையையும் ஒப்படைக்கக் கூடாது என்று முடிவெடுப்பீர்கள். உறவினர்களில் உண்மையானவர்களை கண்டறிவீர்கள். வேற்றுமதத்தவர் அறிமுகமாவார். வியாபாரத்தை விரிவுப்படுத்துவீர்கள். உத்யோகத்தில் திறமைகள் வெளிப்படும். கனவு நனவாகும் நாள்.
கும்பம்
கும்பம்: பிரியமானவர்களின் சந்திப்பு நிகழும். வீடு, வாகன பராமரிப்புச் செலவுகள் அதிகரிக்கும். பயணங்களால் அலைச்சல் இருந்தாலும் ஆதாயமும் உண்டு. விருந்தினர்களின் வருகையால் உற்சாகம் தங்கும். வியாபாரத்தில் சில மாற்றம் செய்வீர்கள். உத்யோகத்தில் பழைய சிக்கல்கள் தீரும். எதிர்பாராத நன்மைகள் உண்டாகும் நாள்.
மீனம்
மீனம்: திட்டவட்டமாக சில முடிவுகள் எடுப்பீர்கள். உறவினர்கள் முக்கியத்துவம் தருவார்கள். வெளிவட்டாரத்தில் அந்தஸ்து உயரும். சிலர் உங்கள் உதவியை நாடுவார்கள். வியாபாரத்தில் வாடிக்கையாளர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரிக்கும். உத்யோகத்தில் பெரிய பொறுப்புகள் தேடி வரும். நினைத்ததை முடிக்கும் நாள்.
அன்புச் சொந்தங்களே , puradsifm எனும் எமது பேஸ்புக் பக்கத்தினை மேலும் செய்திகளுக்கு லைக் & Follow செய்ய மறவாதீர்கள்
அவுஸ்திரேலியாவிலிருந்து அனைத்துலகை நோக்கி ஒலிக்கும் புரட்சி வானொலியை மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் கேட்கலாம், Puradsifm.com இங்கே வாருங்கள்

ஓவியா விசுவாசிகள் எனக்கு தேவையில்லை - ...
பேஸ்புக் காதல்.ஏமாற்றிய இரண்டு பிள்ளைக...
சுவிஸ்லாந்தில் தமிழர் ஒருவருக்கு அடித...
ஜூலி படுக்கையறை லிப்லாக் வீடியோக்கள் வ...
பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப் பட்ட சிறுமி...
2018ல் எந்த ராசிகாரருக்கு எந்த நிறம் அ...
சிறுமிகளின் ஆடைகளை களைந்து ஆசிரியர்கள்...
இப்படி ஒரு காதல் ஜோடியா .!? அனைவரையும்...
பேயை திருமணம் செய்து மகிழ்ச்சியாக வாழு...
மனைவியை கொலை செய்த கனடா நாட்டின் குடிய...
பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப் பட்ட சிறுமி...
இனி உங்கள் குழந்தைகளுக்கு இந்த பெயர் ச...

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 348
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  648
  Shares