இலங்கைப் பெண்ணுக்கு ஆர்யா வழங்கிய சந்தர்ப்பம்

இலங்கைப் பெண்ணுக்கு ஆர்யா வழங்கிய சந்தர்ப்பம்

பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஆர்யா பங்குபெறும் எங்க வீட்டு மாப்பிள்ளை என்ற நிகழ்ச்சி நடக்கிறது. அந்த நிகழ்ச்சியில் 16 பெண்கள் ஆர்யாவுக்காக கலந்து கொண்டு அவருடன் பழகி வருகின்றனர். இறுதியில் ஆர்யா யாரை திருமணம் செய்து கொள்ள போகிறார் என்ற பெரிய கேள்வி ரசிகர்களிடம் உள்ளது.

இந்த நிலையில் நிகழ்ச்சியில் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்ட நடிகை வரலட்சுமி அந்த 16 பெண்களுடன் சாதாரணமாக கலந்துரையாடியுள்ளார்.

அப்போது 16 பெண்களில் வரலட்சுமி, ஸ்வேதா-சூசன்னாவை ஆர்யாவுக்காக தேர்வு செய்தார். சூசன்னா விவாகரத்து பெற்ற ஒரு இலங்கை பெண் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Previous ஆஸ்கர் மேடையில் கௌரவிக்கப்பட்ட ஸ்ரீதேவி
Next பறக்கும் கார்களை உருவாக்கும் போர்செச்

About author

You might also like

சினிமா

நடிகர் விஜயின் மகன் சஞ்சயின் பட்டமளிப்பு விழாவின் வைரலாகும் புகைப்படங்கள்..! இதோ உங்களுக்காக..!

தளபதி விஜய் என்றாலே எப்போதும் கெத்து தான் .தளபதி வாரிசு என்றால் சும்மா விடுவோமா என்ன ? அதுவும் பெரியவனாகி பட்டமும் பெற்றால் எங்கள் வீட்டு பிள்ளை போல மகிழ்ச்சி தானே. .! சினிமா பிரபலங்களின் பிள்ளைகள் எப்போதுமே ரசிகர்களுக்கு ஸ்பெஷல்.

சினிமா

தமிழ் பிக் பாஸ் 2 வீட்டுக்கு என்னையும் அனுப்புங்கள் கெஞ்சும் நடிகை..! அனுப்புவார்களா..?

விஜய் டிவி நம்பர் வன் இடத்தில் இருக்கும் இருந்த நிகழ்ச்சி. பிக் பாஸ் என்றாலே ரசிகர்கள் குஷி ஆகிவிடுவார்கள். பிக் பாஸ் தான் . பிக்பாஸ் இப்போது தமிழ் சினிமா ரசிகர்களுக்கு நன்றாக புரிந்த ஒரு நிகழ்ச்சி. அடுத்த சீசன் எப்போது

சினிமா

திருமணத்தின் பின்பும் சமந்தாவின் வெற்றிக்கு காரணம் இது தானாம்…!

சம்மு எனப்படும் சமந்தா…அட ஆமாங்க இன்றைய இந்த செய்தி நம்ம சம்முவ பற்றியது தான் . சாதாரணமாகவே திருமணம் ஆனதுமே நடிகைகளின் மார்கட் குறைந்துவிடும் . ஒன்று வெளிநாடு போயிடுவாங்க . இல்லண்ணா சீரியல் பக்கம் போயிடுவாங்க . பட் நம்ம