பெண்ணை கடத்திச் சென்று பாலியல் பலாத்காரம் செய்து வீடியோ எடுத்து வெளியிட்ட இளைஞர்கள். …👇 வெளிவந்த பகிர் தகவல் ..👇 நன்றி NEWS 7

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 442
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  742
  Shares

ராஜஸ்தானின் பாரன் மாவட்டத்தில் 40 வயது மதிக்கத்தக்க பெண்ணை 5  நண்பர்களுடன் சேர்ந்து இளைஞர் ஒருவர் பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக புகார் அளிக்கப்பட்டுள்ள சம்பவம் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
மேலும், பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததை வீடியோவாக பதிவு செய்து அதனை சமூக வலைதளத்திலும் பதிவு செய்துள்ளனர். இதுதொடர்பாக பாரன் மாவட்ட மகளிர் காவல்நிலையத்தில் அப்பெண் அளித்த புகாரின் பேரில் வழக்குப்பதிவு செய்த போலீசார் விசாரணை மேற்கொண்டுள்ளனர்.
கோடாவில் உள்ள சாலையோர உணவகத்தில் கூலி வேலை செய்யும் அப்பெண், சம்பவத்தன்று தனது உறவினர் வீட்டுக்கு சென்றிருந்ததாகவும், இந்நிலையில், தனது குடும்பத்திற்கு நன்கு பழக்கமானவரான சேட்டன் மீனா என்ற 21 வயது இளைஞர் தன்னை இருசக்கர வாகனத்தில் வீட்டில் விடுவாதாக கூறி ஒதுக்குப்புறமான இடத்திற்கு கடத்திச் சென்று தனது 5 நண்பர்களுடன் பாலியல் வன்புணர்வில் ஈடுபட்டதாகவும், அதை வீடியோ படம் எடுத்து மிரட்டியதாகவும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.
சம்பவம் நடைபெற்று ஒரு மாதம் கழித்து அப்பெண் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்துள்ளார். தன்னை கொன்றுவிடுவதாக 6 பேர் கும்பல் மிரட்டியதாலேயே புகார் அளிக்காமல் இருந்ததாகவும், ஆனால், சமூகவலைதளத்தில் வீடியோவை பகிர்ந்ததால் சுற்றுவட்டார பகுதிகளுக்கெல்லாம் இதுபரவி விட்டதாகவும், மிகுந்த மன உளைச்சலில் புகார் அளிப்பதாக அவர் தெரிவித்துள்ளார்.
மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் , தமிழில் ஓரேயொரு வானொலி, ஒரே ஒரு தடவை நம்ம Puradsifm கேட்டு பாருங்கள், அல்லது Puradsifm.com வாருங்கள், கண்டிப்பாக உங்களுக்கு பிடிக்கும், மிகத் துல்லியமான ஒலி நயத்தில் கேளுங்கள் புரட்சி வானொலி.

இன்றைய ஓட்டு வேட்டையின் பாகம் 2 வேடிக்...
என்னப்பா ஓவியா இப்டி பேசுறாங்க
இலகுவாய் கிடைக்கும் பழங்களும் அதன் மரு...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!
இந்த வார்த்தையை இனி இஸ்லாமிய ஆண்கள் சொ...
சவுதி கணவனுக்கு சர்ப்பரைஸ் கொடுக்க காத...
குடிகாரன்,மனிதரை மதிக்கத் தெரியாதவன் எ...
இன்றைய நாளும் இன்றைய பலனும்..!
பறக்கும் விமானத்தில் உள்ளாடையை காய வைத...
கடவுளாக பக்தர்கள் வணங்கிய காஞ்சி பீடாத...
இரட்டை குழந்தைக்கு தாயான பிரபல கவர்ச்ச...
10 கிராம்பு செய்யும் மேஜிக் தெரியுமா ....

பதிவு பிடித்தால் பகிரலாமே.
 • 442
 •  
 •  
 •  
 • 300
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  742
  Shares