அசம்பாவிதங்கள் தொடர்பில் முறைப்பாடு செய்யுமாறு கண்டி பொலிஸார் கோரிக்கை

அசம்பாவிதங்கள் தொடர்பில் முறைப்பாடு செய்யுமாறு கண்டி பொலிஸார் கோரிக்கை

கண்டி பொலிஸ் பிரிவிற்கு உட்பட்ட பகுதிகளில் ஏற்பட்ட அசம்பாவிதங்கள் தொடர்பில் முறைபாடுகளை செய்யுமாறு பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

கடந்த தினங்களில் கண்டி பொலிஸ் பிரிவிற்கு உட்பட்ட பகுதிகளில் ஏற்பட்ட அசம்பாவிதங்கள் தொடர்பில் இதுவரையில் முறைபாடுகள் பதிவு செய்யாதவர்கள் இருப்பின் உடனடியாக முறைப்பாடுகளை பதிவு செய்யுமாறு பொலிஸ் ஊடக பேச்சாளர் ருவன் குணசேகர அறிக்கை ஒன்றை வெளியிட்டு தெரிவித்துள்ளார்.

Previous ஆயுள் முழுவதிலும் ஜனாதிபதியாக வாழப் போகும் ஷீ ஜின்பின்
Next இன்றைய போட்டியில் இலங்கை அணியை திசர பெரேரா வழிநடத்துவார்

About author

You might also like

நிமிடச் செய்திகள்

நடு வீதியில் காதலியின் கழுத்தை அறுத்த இளைஞன்..! வெளிவந்த திடுக்கிடும் உண்மை..!

தினமும் இது போன்ற செய்திகளை பதிவிட்டு நாமும் சோர்ந்து போய்விட்டோம் என்று சொல்லலாம் . இளைஞர்களின் அவசரம் பொறுமை இல்லாத தன்மையால் இன்னும் எத்தனை உயிர்கள் பறிபோக போகிறதோ. சில பெண்களால் தப்பித்து கொள்ள முடிகிறது ஆனால் பல பெண்களின் உயிர்

நிமிடச் செய்திகள்

தூத்துக்குடி மக்கள் படுகொலையை கண்டுகொள்ளாத மத்திய அரசு..! என்ன செய்துகொண்டிருகின்றது பாருங்கள்..!

தூத்துக்குடி பற்றி எல்லாரும் பேசிக்கொண்டிருக்கின்றோம் . 13 உயிர்கள் என்று சொன்னாலும் கணகில் வராத பல உயிர்கள் பறி போய் உள்ளது . இதை கண்டுகொள்ள யாரும் இல்லை. தமிழ் நாட்டில் தலைவர்களே உணர்வில்லாத போது மத்திய அரசு இப்படி செய்வது

நிமிடச் செய்திகள்

என் மனைவி வேறொருவர் வீட்டில் ஒளிந்துகொள்ள தங்கையை கால்களால் உதைத்தனர் பொலீஸார்..! தூத்துக்குடி பூமியில் ஒரு ஆணின் கதறல்..!படித்து பகிருங்கள்..!

தூத்துக்குடி கள நிலவரம் மற்றும் அங்கு நடக்கும் அனைத்து விடயங்களையும் புரட்சி வானொலி முற்றுமுழுதாக உங்களுடன் இணைந்து செய்திகளாக உடனுக்குடன் வழங்கிக் கொண்டிருக்கின்றது . தொடர்ந்தும் உங்கள் ஆதரவு கிடைக்கும் என்ற நம்பிக்கையில்..! என் மனைவி வேறொருவர் வீட்டில் ஒளிந்துகொள்ள தங்கையை