பக்க விளைவு இல்லாத இயற்கை கருத்தடை மருந்துகள்

பக்க விளைவு இல்லாத இயற்கை கருத்தடை மருந்துகள்

புதிதாகத் திருமணம் ஆனவர்கள் அநேகம் பேர் இன்று, இருவரும் வேலைக்குச் செல்லும் நிலையில் இருக்கிறார்கள், அவர்களின் வாழ்வாதாரம் மற்றும் பொருளாதார தன்னிறைவை அடைவதற்கு முன் குழந்தைகள் பிறப்பதை சற்று காலம் தள்ளிப் போடலாம் என்று கணவன் மனைவி இருவரும் சேர்ந்து முடிவு செய்து, பாதுகாப்பான முறைகளில் தாம்பத்திய வாழ்க்கையில் ஈடுபட்டு வந்தாலும், சமயங்களில், கருத்தரிப்பு அறிகுறிகளை உணரும்போது பதட்டமாகி விடுகிறார்கள்.
கருத்தடை மாத்திரைகளின் மூலம் கருவடைவதைத் தவிர்க்க, மூன்று நாட்களுக்குள் எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும், அதுவே பலன்கள் தரும் என்று கூறப்படுகிறது. ஆயினும் இந்த மாத்திரைகள், அநேகம் பெண்களுக்கு கடும் உடல் நல பாதிப்புகளை ஏற்படுத்தியே செல்லும்.
மாத்திரை எடுத்துக்கொண்ட காலத்திற்கு பிறகு வரும், மாதாந்திரப்போக்கு, வழக்கமான நாட்களில் வராமல் சில நாட்கள் தள்ளிப்போகலாம் அல்லது சிலருக்கு முன்னரே வந்து விடலாம். இது போன்ற பாதிப்புகள் ஒரு முறை அல்ல, இரு முறை கூட, அவர்களுக்கு நேரலாம்.
எனவே, இவ்வாறான பக்க விளைவுகளை தடுத்துக்கொள்வதற்கு இயற்கை வழியிலான கருத்தடை மாத்திரைகளை பயன்படுத்திக் கொள்ள முடியும்.

இயற்கை கருத்தடை பூவரசன் மூலிகை:
பூவரசன் மரத்தின் பட்டைகளை சிறிது சேகரித்து, நிழலில் உலர்த்தி அதன் பின்னர், அவற்றை பொடியாக்க வேண்டும். இந்தப் பொடியுடன் அதே அளவில் சீமைக்காசிக்கட்டி எனும் மருந்து மற்றும் சிறிது இந்துப்பு சேர்த்து, பொடியாக்கி வைத்துக் கொண்டு, மாதாந்திர விலக்கின் நாளில் இருந்து ஏழு நாட்கள் வரை தினமும் சிறிது எடுத்து சுடுநீரில் கலந்து, சாப்பிட்டு வரவேண்டும்.
உணவுப் பத்தியம் :

இந்த மூலிகை வைத்தியத்திற்கு சில உணவுக் கட்டுப்பாடுகள் தேவை. மூலிகை மருந்து எடுத்துக் கொள்ளும் நாட்களில், பால், கடைந்த மோர், பாசிப்பருப்பு சாம்பார், துவையல் மற்றும் மிளகுப்பொடி சாப்பிட்டு வரவேண்டும். மிளகுப்பொடியை உணவில் கலந்தோ அல்லது சாதத்தில் பிசைந்தோ சாப்பிட்டு வரலாம். ஏழுநாட்களில் ஒருமுறை எண்ணை தேய்த்து குளித்தால், மிகுந்த நன்மை அளிக்கும்.
விரைவில் துளிர்க்கும் :

இந்த முறையில் உணவுக்கட்டுப்பாடுடன் மருந்தை உட்கொண்டு வர, கருப்பை சுருங்கி, ஓராண்டு காலம் வரை, கருத்தரிப்பை தடுக்கும் சக்தி மிக்கது, இந்த பூவரசன் மூலிகை மருந்து.

இயற்கை கருத்தடை வெற்றிலை வேர் மருந்து!

மேற்சொன்ன முறையில், அரிதான பூவரசன் மூலிகை வைத்தியம் சிறப்புதான், ஆயினும் எங்கு சென்று தேடுவது, அரிதாகிப்போன பூவரசன் மரத்தை? என்பவர்கள், நாட்டு மருந்து கடைகளில், பூவரசன் மரப்பட்டை பொடியைக் கேட்டு வாங்கலாம், அல்லது எளிதான இந்த வெற்றிலை வேர் வைத்திய வழியையும், முயற்சிக்கலாம்.
இயற்கை கருத்தடை வெற்றிலை வேர் மருந்து!

மேற்சொன்ன முறையில், அரிதான பூவரசன் மூலிகை வைத்தியம் சிறப்புதான், ஆயினும் எங்கு சென்று தேடுவது, அரிதாகிப்போன பூவரசன் மரத்தை? என்பவர்கள், நாட்டு மருந்து கடைகளில், பூவரசன் மரப்பட்டை பொடியைக் கேட்டு வாங்கலாம், அல்லது எளிதான இந்த வெற்றிலை வேர் வைத்திய வழியையும், முயற்சிக்கலாம்.
அதிகமாக கருத்தடை மாத்திரைகள் எடுத்துக் கொள்வதால் எதிர்காலத்தில் நீங்கள் விரும்பினால் கூட கருத்தரிக்க முடியாத அபாயம் ஏற்படலாம். இது மட்டுமின்றி கருத்தடை மாத்திரைகளை அடிக்கடி பயன்படுத்தினால் ஏராளமான பக்கவிளைவுகளும் ஏற்படும்.

Previous அடடா மிளகில் இத்தனை நலன்களா?
Next ஸ்டெர்லைட் ஆலைக்கு எதிராக குரல் கொடுக்கும் காமெடி நடிகர்

About author

You might also like

மருத்துவம்

காசநோய் உட்பட நுரையீரல் வியாதிகளை போக்கும் மல்லி..! நொடியில் படித்து பகிருங்கள்…!

பொதுவாகவே மற்றைய அனைத்து நோய்களையும் விட கடினமாதும் கஷ்டமானதும் என்று சொன்னால் நுரையீரல் சம்மந்தமான நோய்கள் தான் . ஒரு பாடு படுத்து எடுத்துவிடும் ..! அதற்கு இலகுவாக வீட்டில் வைத்தியம் இருக்கு இதை முயற்சியுங்கள்..! *நுரையீரல் வியாதிகள் நொடியில் படிக்கும்

மருத்துவம்

உலகில் மிகவும் அதிக சத்து உடைய பழம் எது தெரியுமா?

உலகில் மிகவும் அதிக சத்து உடைய பழம் எது எனத் தெரியுமா அப்படித் தெரிந்தால் ஆச்சரியமடைவீர்கள் என்பது நிச்சயம். உலகில் உள்ள பழங்களிலே மிகவும் அதிக சத்து நிறைந்தது நமது நாடுகளில் அதிகளவு காப்படும் கொய்யா பழம் தான் என்றால் உங்களினால்

மருத்துவம்

சாப்பிடும் போது இந்தப் பழக்கம் உடையவரா நீங்கள்

சாப்பிடும் போது இந்தப் பழக்கமுடையவர்களின் உடல் எடை அதிகரிக்கக்கூடிய சாத்தியம் அதிகமாக உள்ளது என ஆய்கள் தெரியவந்துள்ளது. வேகமாக உணவு சாப்பிடுவோருக்கு உடல் குண்டாகும் அபாயம் உள்ளதாக தகவல் வெளியாகியிருக்கிறது. இது குறித்து விரிவாக அறிந்து கொள்ளலாம். வேகமாகச் சாப்பிடுபவரா நீங்கள்?